8 về game ĐỒ NÀY LÀM SAO MÀ CÓ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi quynhmnls, 16/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bạn không tin hỏi rất nhiều người nó là sự thật

Tuan Chua thích bài này.
  2. chính xác là như vậy.
    hồi cuối 1.0 trade khắp map lorencia a, đâu đâu cũng thấy rao đồ full +0 = 2 lần đồ +13 full hoặc full hòm kiếm rồng (vì đồ +0 lên ngôi)
    nguyên nhân là hồi đó chưa có master skill, những char khủng nhiều poit có sự cách biệt rất lón so với tầng lớp char bình dân còn lại. nên mặc đồ full +0 vẫn rất mạnh mà lại tỏ ra oai hơn vì có thể vênh mặt mà nói rằng "tao chấp mày mặc đồ cùi, đeo kiếm cùi đen xì đó nhóc con :)) )
    cứ cái gì cùi mà +0 là đắt (vd mod dk lúc đó là mặc trâu xanh, w2, khiên diều, kiếm chém gà, ring pen đều full +0 hết)
    còn nữa, hồi đó mới bắt đầu xuất hiện item 380 với 2 dòng tím khủng, dame to (mình còn đổi gậy tm shop mà được cả w2 mg full kia :) ).... và có cả item lạ nữa là rìu cree +15 mà các soul khủng hay dùng để quẩy rồng bán = full kiếm rồng....

Tuan Chua thích bài này.
  3. Đồ đấy để trang trí à :)

4. bt mà

5. A Promise

A Promise Black Mask

+0 đắt hợn +13 vì nó cần ít điểm hơn để dùng . Vd +0 chỉ cần 1k str còn +13 thì phải cần 1k5 str .

6. đồng quan điểm với bạn vì mình cũng đã từng chơi trong thời kỳ ấy

7. Hàng tồn từ SS6 trước
    bjo ko đập ngọc lên lever đc
    mà nếu muốn lên thì chỉ cho vào lò rèn lên +15 luôn thôi

8. ai bảo bác k đập dc
    hồi 1.0 đục lõ chai rươi xog thich cho lên cộng mấy chả dc (từ 1-9 thôi nhé ) :D

9. luc y gọi là hàng hiếm :D

10. Giấu tên mà để chữ ký thế.sợ ai hách mất rinh này à bạn =))

11. Có nhớ cái ass thần thánh = 7kr không :))

12. uhm. khi đó mình cũng tốn kha khá thóc mua được mấy cái kiếm assasin ex. hồi đó dam to. dk, dl đều dùng được.
    thế mà up phiên bản lên ss3 xong nó lại biến thành đao sát thủ cùi bắp. quá nhọ.

13. co tu thoi MU97

14. Chắc bạn này om hàng từ thời tiền sử MU, bjo lôi ra bán ...

15. Hàng +7 thì tớ vẫn kon 1 cái nữa. Kaka

Các file đính kèm:

Kích thước:
      140.3 KB
      Đọc:
      128
  16. Toàn những thánh om hàng. Nhớ hồi trước mình chơi là cứ đục lỗ đập rồi đập ring pen lên đc mà. Một số ng ns đồ +0 đắt hơn đồ 13 là đúng thời đó mình cũng chơi qua nên biết. Thời đó cứ quy hết ra kr. Mà thời đó thằng bạn đupe đồ ở hưng yên mang sang hải dương bán có 35k một sét từ a-z mình thik bộ gì là có ngay. Thời đó khoái dk mặc hyon full thần

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi