Thông báo Dự luật khoá tài khoản auto (VOTE)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 6/1/20.

?

Bạn bầu chọn cho ai ?

1. MTR01

24 vote(s)
    26.1%
  2. ZzDuyKienz

1 vote(s)
    1.1%
  3. meom00n

7 vote(s)
    7.6%
  4. TronVo

8 vote(s)
    8.7%
  5. MasterPie

34 vote(s)
    37.0%
  6. tocbacvjp

12 vote(s)
    13.0%
  7. DCND

2 vote(s)
    2.2%
  8. VuaDiaNguc

2 vote(s)
    2.2%
  9. NhoMUXuwa

1 vote(s)
    1.1%
  10. vitpro

1 vote(s)
    1.1%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lâu lắm mới thấy ô này trên diễn đàn ;))

2. Ông Fan chọn đội ngũ Mod mà check video thôi. tôi nghĩ MasterPie vs tocbacvjp là thừa khả năng check r. Chọn mem chơi game thì lấy đâu công bằng. Guil đối địch ghét nhau xì đểu nhau block thì sao

tocbacvjptandat3 đã thích.
  3. ong nay noi dung ne

4. Tôi xin đc ứng cử, nên chọn người ứng cử ko thuộc bên nào. vì vương quyền giờ chia làm 2 phe, nếu 5 người chọn thuộc nhiều về 1 phe thì sẽ thiếu sự công bằng. còn nếu ko tìm đc 5 người không thuộc phe nào thì nên chọn theo cách sau
    1. MasterPie chủ hội đồng
    2. 2 người phe A
    3. 2 ngươi phe B

5. Và tôi có 1 ý kiến với admin thế này. ADMIN ko nhất thiết phải block acc làm gì. như thế MU chả có lợi lộc gì cả acc thì mất.vì hầu như auto là acc rác kiếm cơm block nó lại dùng acc khác. hoặc acc khủng thì block họ thiệt thòi họ nghỉ game mất vui. Tôi nghĩ admin cứ đánh vào kinh tế cứ 1 lần bị tố giác thành công admin block acc vào nếu muốn chuộc thì mất 10k bạc. tùy vào acc ví dụ acc rác lần 1 2k, lần 2 5k ... acc khủng thì 10k lần 1, 15k lần 2
    giờ uống chén rượu có khi bay chục củ nữa là. cứ đánh vào kinh tế là chuẩn nhất. auto kiếm cơm ko có lãi thì còn ai auto nữa. Bạc thu được ad dùng để tổ chức event mới cho ae hoặc nếu ko có event mới thì ad tăng giải thưởng từ các event cũ cho a e

6. Dương Nguyễn

Dương Nguyễn Hiệp Sĩ

Fan nên suy xét kỹ ! việc chọn 10 thành viên trong ban đánh giá mà chỉ cần 3-5 người tuơng ứng chỉ 40% tán thành là block ? vậy sao Fan k chọn 5 người thôi ?
    Còn việc 10 người này trong đó 3 4 người bên Phe Elino or DatCang thì làm sao công tâm ?

7. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Đọc kỹ lại đi bạn.

8. Cái này ko áp dụng đc ở vương quyền đâu . Chủ lực tập trung ở 2 phe chính đối đầu nhau thì sao áp dụng đc cách này . Người trung lập thì ít lắm mà ko có đủ uy tín như fan nói đâu

9. Cái này làm sao mà công bằng được
    2 bên đối địch là TinhAE vs Elnino
    Giờ ví dụ 3 thằng trong ban kiểm duyệt elnino
    Thì có video quay bên TAE tố cáo Auto
    Thì tất nhiên 3 thằng kia sẽ nói có Auto
    Còn 2 thằng bên TAE sẽ bảo là k ^^
    Cái nát nhất là cái auto đào ngọc
    Nha nhản ra thì k ai can thiệp
    Ngày nào nó cũng auto đào bn nhân vật
    Thử hỏi jew nhiều thì giá sẽ giảm
    Cái cho sv đi xuống là ở đó
    K quán triệt được cái Auto dn thì đừng bh nghĩ tới việc huỷ hết đc auto trian vs pk trong game

10. Xin dc tự ứng cử @Quân Nguyên . Độ hiểu biết chắc đủ sài =))

11. Fan có muổn sửa auto không thôi. Cái này sửa được ngay.

12. cha tiếng tăm gi hay víp j cung cmt 1 sloss sutvaomong.. qtrong la k lừa đảo này lọ la ok pai k ae ^^ .bú

13. Fan gà lắm , giờ muốn check auto chạy bãi rất đơn giản, thằng tố giác auto phải quay clip lại, chat trong game hỏi thằng kia ( ví dụ: bây giờ là mấy giờ rồi, ít nhất 10 lần chẳng hạn & phải trong lúc nhân vật ĐANG DI CHUYỂN), cả 10 lần ko trả lời thì đem đi làm bằng chứng là đang auto, còn nếu thằng kia có trả lời chỉ cần 1 lần thôi, nghĩa là nó đang chơi thật ko phải auto, lưu ý 10 lần hỏi mỗi lần cách nhau ÍT NHẤT 1 phút và 10 lần phải LIÊN TIẾP tiếp ko trả lời cả 10 lần, thì bằng chứng hợp lệ

14. Chung quy lại là fan xác định làm triệt để dc thì hãy làm, thấy khó quá thì thôi bỏ hẳn, đừng làm kiểu nửa nạc nửa mỡ, phạt thằng này xong đến thằng kia dính thôi lại lờ tịt bỏ bẵng

15. Fan đừng chơi kiểu này, lấy 5 người uy tín =)), chơi vậy khác gì thả gà ra đuổi, trên đời này ngoài xã hội đừng tin 1 ai hết, uy tín thì uy tín, đến lúc chúng nó vì tư thù cá nhân mà hại nhau, chỉ có fan lại đi giải quyết, có khi vẫn bị oan cho thằng bị hại, quyền hạn gì thì cũng đi đôi với tham nhũng, cách mình nêu ra fan có thể xem qua coi như góp ý hoàn thiện hơn mà dùng

16. Theo em thì anh @fantasymc nên khóa map đào ngọc và làm luôn bộ auto train giống của bọn kia xong phổ biến cho toàn thể anh em dùng. Cả nhà vui, cả nhà cùng dùng thì hết ghen tỵ ạ. Các game khác mọi người đều dùng auto có sao đâu. Như vậy vấn đề sẽ được giải quyết. Đỡ phải thành lập hội đồng, xong lại đánh giá đúng sai mệt lắm anh ^^!. Các cụ vẫn có câu Lạt mềm buộc chặt. Việt Nam mình càng cấm thì lại càng cứ anh ạ. Anh phổ biến auto em nghĩ là phương án tối ưu nhất

tandat3TypiCall đã thích.
  17. Bạn nói như đùa =)) bạn là cái gì mà người ta phải tiếp chuyện bạn =)) trừ khi bán có cái danh hiệu gì đó trên đầu để giải quyết vấn đề auto đi quét map :=))

18. Mà cấm auto thì cấm triệt để chứ mỗi lúc 1 ít lại xích mích chứ trả giải quyết được gì :(

19. Bạn nhầm nhọt gì à, mình có nhận mình danh hiệu gì đâu, diễn đàn có tính năng bình luận mà, mình tám chuyện chứ đâu có yêu cầu ai tiếp chuyện gì, fan đọc đc nghe theo góp ý thì nghe ko nghe thì thôi, làm gì đâu mà phải danh hiệu gì :))

20. toi nghĩ nên bloc di..bon auto pk zmm auto lên bãi roi nó vẫn ngồi máy nhung thực ra nó auto ..chứ k pai dùng tay đâu..chán bỏ mẹ..chết bọn k bit auto

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi