Thông báo Dự luật khoá tài khoản auto (lần 2)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 6/1/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Chúng ta đã có khá nhiều thảo luận từ topic này
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/d-lut-khoa-tai-khoan-s-dung-auto.1030241/

Tôi nhận thấy việc xác định khoá auto hay không, thực sự không dễ dàng, cũng chưa có phương án phát hiện tự động từ máy chủ. Vì vậy chỉ còn cách nhờ anh em quay video, từ đó xem và quyết định xem có auto hay không.

Cá nhân tôi không phải là người chơi giỏi, vì vậy xem video và phán quyết rồi block tài khoản sẽ thiếu công bằng và chính xác.
    Vì vậy tôi cần anh em ứng cử và tự ứng cử 10 thành viên MUHN có uy tín và trình độ, sau đó tôi sẽ đặt biểu quyết trên trang chủ để chọn 5 người được anh em ủng hộ nhiều nhất.
    Sau này mỗi video tố cáo, chỉ cần 3 trong số 5 người xác định đó là auto, tôi sẽ khoá tài khoản đó.
    Nếu có ai đó trong hội động lạm quyền hoặc quyết định sai lầm quá 3 lần, tôi sẽ biểu quyết để tìm người mới

Anh em vui lòng ghi tên người ứng cử dưới topic này để tôi có thể triển khai được sớm

Cám ơn anh em đã ủng hộ.

2. 1 phiếu cho a
    Nhưng a cũng phải ghi rõ ra là hình phạt như nào chứ không công khai ra cho anh em biết xong rồi lại khoá có mấy ngày e đảm bảo sẽ không ai ra ứng cử ghế lóng hội đồng quạn trị
    Bổ sung mức án là 1 năm hoặc vĩnh viễn làm thế anh em mới phục

3. ca này cũng khó. Ai sẽ làm chủ dc cong lý

AnhDaiHiep thích bài này.
  4. người XD được auto hay không hẳn là phải người pk tốt chứ uy tín mà không biết pk thì hiểu gì về pk mà phán đc auto hay không phải không anh @fantasymc

5. Trong 5 người uy tín được chọn lại có người auto train ra bãi tại rakion và k3 các phòng pk
    Thì phải làm thế nào ạ

6. Nói thật là ở game này ng nào cũng có phe có bè nên a @fantasymc cho biểu quyết thế dễ bị đối phương lạm dụng.
    - chỉ có những mold như TG thì ok thôi

7. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

8. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

zzbaokezz thích bài này.
  9. Sắp có đại gia được vào công chức

10. để em kaka

11. Mình cũng muốn muốn đc ae đề bạt
    Cty bảo kê nhận làm giám khảo ae bình chọn cho mình mã số 02 nhé
    Mr Tiến chơi game mu hà nội thời 1.0 đến giờ .

Boy8xHD thích bài này.
  12. em nghĩ việc ứng cử rồi biểu quyết rất khó khách quan.
    những phe nhóm đối địch nhau sẽ biết vận dụng quyền biểu quyết như thế nào để có lợi nhất cho phe nhóm mình.
    còn dân đen không ham hố hoặc ít quan tâm đến pk, auto pk thì chả biết bầu chọn ai cho vừa.

13. Xử lý phê bình đúng người , đúng luật ,,
    Ko bao che . Ko lạm dụng , kể cả Guild mình có người hack mà Guild hoặc cá nhân nào đó tố cáo tố giác , mà lại bao che người nhà là ko đc ... ae bình luận cho tôi nhé , vì mu hà nội này tôi ko thân vs ai cả xin cảm ơn

14. Thấy anh ứng cử 10 người cá nhân em là chơi mu từ thời 1.0 và em cũng ko thân vs ai cả em xin đc nhận nhiệm vụ là người biểu quyết , em xin cam đoan , xử lý lên án đúng người đúng acc. Đúng tội ,ko bao che , người nhà hoặc cá nhân nào , ko nhận hối lộ ,ko làm trái với luật của game ,
    .Mr Tiến Bảo kê

15. motcaiten0

motcaiten0 Tân Thủ

Cái auto này đơn giản mà nhỉ, mu nào cũng làm được chỉ cần bỏ 1 phút scan.
    1 dòng giữ nguyên auto bật kể cả khi chết
    1 dòng cho phép đánh trong thành để auto không bị tắt khi chết về thành
    Thế là auto tự chạy về bãi được, chỉ cần chống hook, attack debugg, select process, hide memory là auto hết được sống.
    Cá nhân mình thấy mỗi anti từ phía server là hơi ít, cái auto này chỉ cần thêm anti từ phía client được.

zzbaokezz thích bài này.
  16. Thế thì bạn chat Zalo với Fan nêu ý tưởng và cách làm đi, biết đâu lại được admin "cảm ơn" đặc biệt đấy.
    Tiêu nhiều tiền anh ấy còn có tri ân nữa là những ý tưởng thiết thực như thế này :D

17. ko khả thi :D
    - đồng minh , bạn bè thì ngại đụng chạm
    - kẻ địch thì ghét sẵn rồi
    - cá nhân cũng có tư lợi riêng
    KHÓ

18. Quản lý game bất lực với hack . buồn

19. Em chơi Trung lập. Thích thì chơi không thích đứng ngắm cảnh. Nên chẳng ảnh hưởng tới ai.

zzbaokezz thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi