(Dự kiến) Thay đổi quy định reset và relife, sửa lần 1

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chuẩn đấy
    chứ ko x5 hay những ng ít có time ngồi máy tinh liên tục thì sao mà rs dc
    làm ntn là hợp lý nhất cho ae x5 có cơ hội hơn ko thì chênh lệch quá!
    ko cho đổi poit dư thì cho đổi skin lấy lần rs cũng dc
    MONG ANH FAN VS ADM xem xét :(

2. ý kiến của mình như vậy là chỉ dành cho những anh em chưa relife thôi còn anh em đã relife thì bắt buộc phải cày rs.
    Fan xem xét cho những anh em mới chơi 400 skill đổi 10k dư, để anh em đổi 2 lần 400 là mắc như vậy thì mới có những anh em tâm huyết muốn cày acc từ đầu.

3. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

nhân vật rs 2k, có 20k point dư rồi muốn thêm point dư thì cày rs 10p/lần rs mà Bác (theo thông báo), đâu có phải mỗi relife?_?

admin : người ta hỏi vấn đề giới hạn khi đổi Skill lấy point dư, chứ có hỏi gì vụ rs đâu ?

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

ví dụ của bạn hay thế. Tính tương đối công sức cày skill và rs thì :
    400 skill ~ 300 rs
    300 skill= 150 rs
    200 skill= 75 rs
    100 skill= 37 rs

5. Giá như 6 tháng nhân vật trên 2k lần mới được relife 1 lần thì hợp lý . Ko thì các Gamer thi nhau relife rồi cày cuốc ko được nghỉ ngơi thì chết :))

6. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

nghỉ ngơi mạnh ấy chứ. Ngày rs tối đa 10 lần, tốn khoảng 2-3h sau đó là nghỉ.

7. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Anh admin cho relife thì đừng cho + dồn riset với những nhân vật relife thế mới công bằng

anh cầy kiểu gì mà nhanh thế chỉ em với , số thời gian đó em sét được 4 lần là tối đa
    thì anh Tính toán làm sao , cho thời gian hợp lý , zen hợp lý , ngọc hợp lý , ngày 180 bạc + 60 ngọc + vài tỉ zen sét + 1 đống zen lấy TM + 1 đống cashop nữa

Last edited: 18/1/13
  8. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Em gà thì chỉ được thê thui =)) bt chi 20 phút là max hj`

9. Bây giờ cày còn khó 10 lần trong vòng 2 đến 3 tiếng lão à , đến lúc nhà nhà , người người cày cuốc thì hơi lâu lão à :))

admin : party 5 người vào, cày nhanh vù vù

10. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Em cày thế thôi, dành thời gian chăm chồng con.

Tụi pro chỉ cày 5 phút là max. Tính 2h/10 lần tụi nó còn cười cho, em cứ nhìn đua TOP tháng là biết

11. Nh­ư nầy thì BloodCastle 1-2-3-4-5-6-7-8 đông như kiến cỏ như thời 97 và 1.0 rồi.
    Thay đổi này chiến lược đấy bác FAN!
    Chỉ hi vọng bác ko tăng giá vé BC và DV trong Shop.
    Tks tks :x

12. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

người khác không tăng, chỉ acc của đồng chí này vào sẽ tăng x2

soledad268 thích bài này.
  13. 5 phút max lv 400 ai giải thik em với (=)) tháng sau đua top)

... gợi ý cũng đc :x

14. Chuyến này làm cái topic cày thuê rs có khi hợp lý, mấy con hàng cứ đến 2k là relaif chứ đời nào chịu để lại rs kiếm 20 point 1 ngày :))
    Nếu anh Fan cho relaif em thấy để các char tự cày lên chứ không cho + dồn là hợp lý, nếu được + dồn 1 ngày rs >1k sẽ được 10 lần time còn lại sẽ cày char phụ để chuẩn bị cho chuyến relaif sau :"> (nếu anh nói time nghỉ ngơi nhiều thì ... => cày thuê rs sll đây :x)

em thấy nếu anh đã cho rs liên tục dưới 1k thì anh lên cho anh em thêm 1 map mới để săn Blu và chaos như 1.0 ấy, lượng blue và chaos để đáp ứng rs liên tục sẽ không đủ => đi cày chaos và blue cũng là 1 công việc để anh em căng mắt nhặt đồ + pk

BéMộngMơsoledad268 đã thích.
  15. Em click nút thanks rồi kìa bác ơi.
    Bác làm thế thì giết em :((

16. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Xẽ mở sv víp thu bạc tường tháng vi dự 5k bạc 1 tháng vào đấy Long chim chaos rùi âm ầm hehe

admin : sẽ mở riêng 1 sv VIP cho chú em vào đó vặt lông gà lông vịt. Vặt xong 1 con được thưởng 1 blue + 1 chaos.

soledad268 thích bài này.
  17. đấy là em VD bác khuyến khích những anh em hiện tại là x5 và những anh em cày lại từ đầu mà. mong Fan ưu tiên 1 chút chứ anh em x5 thiệt thòi quá.
    mọi người vote cho 1 phát để a Fan uppp cho a em x5 nào :))

18. đúng là tham như nông dân :)) muốn khủng thì mua acc top luôn. không thì chịu khó + dồn lên 1k như mấy dân chơi vừa relaif rồi cày. Chú nghĩ người ta lên được top 2k thì cũng phải bỏ ra như thế chứ :x
    @ anh Fan: thấy em nói chuẩn thì thank em đi nhá :x

19. Bac fan bo PHTS thi nhung chas 2k lan muon doi sw3 fun nhu moi lan thi lam the nao .những chas 2k lần ít pon du muốn đổi sw3 như mọi năm PHTS phải làm sao rs lên 2k lần tốn kém lám ma những chas 2k lan it pon du thì chẳng có giá trị la bao nhiêu .mong bác fan xem xét lại.

20. ủng hộ ý kiến này :) mong fan xem sét cho anh em trên 2k hiện tại đổi giới tính mà k0 mất lần rs?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi