(Dự kiến) Thay đổi quy định reset và relife, sửa lần 1

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

cái này là con gì thế :">

2. Dang online dien thoai cap nhat du kien cua fantasy tung ngay tu phu tung giay nen viet van ban hoi kho

3. Tổng kết lại relife cũng tốt mà PHTS cũng ổn
    nhưng duy nhất 1 điều là char 2k thì bác lên để RS VIP = miễn phí ngọc + zen như cũ
    em thì cũng ko còn dual lực lượng vũ trang nữa.kiếm cái ac 2k ngày rs 1l.những lúc rảnh vào gameddi hóng gió thôi

massenger thích bài này.
  4. vấn đề khôg phải như bạn nghĩ. chẳng có lẽ chỉ vì ganh đua có những người sẽ quên mình rs suốt ngày ảnh hưởng đến sức khỏe có thể nguy hiểm cả tính mạng. làm hay chơi thì cũng phải đặt cái giới hạn sẽ tốt cho cả 2. tôi ví dụ cho bạn nhé: trong thể thao điền kinh: không 1 ban tổ chức giải nào giám đưa vào hệ thống giải chạy 100 nghìn km, nếu có chắc chắn sẽ có người tham gia nhưng sẽ rất nguy hiểm đối với người tham gia. hay trong games không ai đi tổ chức giải chiến đấu cho 100 người liên tục trong 1 năm cả. trong bóng đá cũng như vậy không ai tổ chức trận đấu bóng đá trong 10 tiếng cả. tất cả những người có quyền lực trong games hay trong thể thao đều có thể đưa ra được những quy định luật riêng nhưng họ cũng sẽ không đưa những gì vượt quá giới hạn và sực chịu đựng của con người cả.

5. bạn đừng mang những cái ngoài đờ vào trong game.
    so sánh khập khiễng
    chơi hay ko là do bạn ko ai ép bạn chơi
    đối với bạn đi làm kiếm $
    nhưng có những người chơi game là kiếm $
    chả hiểu suy nghĩ kiểu gì mà mang CS và đời thực so sánh với game

6. đấy là tôi nói cả trong games và trong cs rất thực tế.
    đúng là như vậy nhưng có quy định vẫn hơn. còn tôi thì chơi hay không không quan trọng mà cũng trả phải top 1 hay 2 gỉ cả nhưng đây là vấn đề chung. xin lỗi tôi nói câu này hơi quá nhưng nếu có ra relife đợt này mà 5 hay 7 người nào đó không may mắn đột tử vì MU, được đưa lên trang nhất báo điện tử hay lên tivi chắc là cũng không còn đất dành cho Mu mà A-D-M cũng không thể vui được. sức khỏe là vốn quý phải biết trân trọng và giữ gìn. nhưng không phải ai cũng biết như vậy. để chánh tình trạng trên vẫn phải có giớ hạn để phòng ngừa. người ta có câu phòng bệnh hơn chữa bệnh.

7. ^^ quyết định nhanh nhanh em và mấy thàng bạn còn biết đường chuyển sang đầu tư game khác anh fan ơi ^^ .bọn em mang tính đam mê MUHN . Mong rằng anh kô thực hiện chính xack này để anh em còn tự tịn ở lại với anh em

8. Mặc kệ làm thế nào thì làm, làm thế nào thì theo thế đó cãi nhau làm gì

9. sẽ tốt hơn cho anh em nêu fan bác fan để các đòng chí games thủ góp ý.

10. đề nghị loại bo? kái này đi anh em ơi

11. Kệ là kệ thế nào. Bảo ông ăn C...ư...ớ...p ông cũng ăn à ? =)) www.haivl.com

Last edited: 19/1/13
  12. Vấn đề chính bây giờ là mấy con vịt rs >2k và đang là các chủng tộc cày cuốc muốn được đổi chủng tộc mà không mất gì (chuẩn không cần chỉnh nhé)
    Theo như mình hiểu thì ADM đang muốn MU quay lại thời kỳ bắt đầu của nó, khi mà ai cũng = point (max các chỉ số => trình pk) và khi mà phần lớn đã max chỉ số point nhất định thì lại trả về mức ban đầu :))

13. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Bằng 65534 như nhau cả. :">

14. Chuẩn !

Vì sẵn có PHTS vào 1/7 hàng năm =>> ae '' Vịt'' đã cày cuốc để chờ 1 ngày để tái sinh với sức mạnh mới do đổi chủng tộc....vv . Giờ ko có ==>> nhiu ae bức cái sờ xúc rồi !

[DK] VirutsXIIIVipAres đã thích.
  15. Ủng hộ A Long này nên có PHTS cko ae nào thik đổi thì đổi :">
    Cái gì cũng có giá của nó mà

16. 3 tháng 10 ngày từ 1k lên 2k = 6k dư ( đầu tư + chăm chỉ )
    3 tháng 10 ngày k trùng sinh = 100 lần = 1k dư --> thế này mà NB về 500 lần rồi 3 tháng 10 ngày sau lại tiếp tục trùng sinh thì ntn nhỷ
    ADMIN nên cho giới hạn 1 năm chỉ dk trùng sinh 2 lần thôi --> cũng 12k dư rồi hức hức
    và có khi cũng cho cái luật 1 năm 1 nv chỉ dk trùng sinh 2 lần và tổng 2 lần = 10k dư thì hơn
    còn những nv 2k mà không max dư thì có dk trùng sinh không bác. nếu dk thì luật áp dụng ntn.
    PS:theo ý kiến của em là thế.

17. bác fan vào xem ý kiến thế nào.

18. Dame của Mình chới game thì hay cày SK và Rs va nghịch ốp đồ linh tinh. nên chính sách nào đua ra mình cũng ok. Miễn rằng bản thân mình cảm thấy vui vẻ khi 1 ngày đi lằm mệt mỏi và căng thẳng được giải quyết khi vào game rs và vày lv, nc với ae trong G là được.

p/s. muốn khủng thì đầu tư tiền.k mn đầu tư tiền thì làm 1 DL 1k cmd đi làm sát thủ TM va Cr :D còn k mn đầu tư tiền bạc nữa thì bỏ cái suy nghĩ bá đạo trong game đi :P

19. A Fan cko hỏi cái này kết hôn rồi, muốn Relife có mất poi V.C ko nhỉ

20. ko mất poin vc bạn à
    điều kiện là nv 2k >20k dư bạn nhé

Mr.Quân thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi