8 về game Dự kiến sver SS15 Ha Noi 2003 sẽ dần sụp đổ vào năm 2023 và đi vào huyền thoại

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kissyou, 18/7/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. không chơi được thì té

2. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

s12 thì con pet phải mua
    sang s15 mấy con pet cùi fun thùng dùng chán bố lém

3. nông dân ss15 này quá dễ, quá nhàn chỉ cần bạn k thiểu năng hoặc bị ngu bẩm sinh là có thể làm nông dân một cách rất dễ dàng

4. hunghdz

đứa nào kêu autoo ra đây
    fan chiều hết s15 pk bố thì bố auto tự pk lại
    bao nhiêu cái hay mà lại kêu

5. Mu mãi đỉnh tồn tại trên 100 năm nữa nhá. Ae cứ chơi đi. :))

6. bản này nông dân kiếm ăn dễ hơn s12 nhiều ấy.
    Cái khác biệt lớn nhất là ở khoảng cách giữa top và bình dân quá lớn khi PK thôi.

7. hunghdz

em chỉ thấy ngứa mắt mấy con quái tt mà ko băm dc thôi
    chứ con nào cũng băm dc thì cũng kiếm ăn ngon đấy

L3n0v0 thích bài này.
  8. mua ac về chơi đi luôn luôn có 1 lot vip cho anh=))

9. xikeSG

xikeSG Trung Gian Vương Quyền

cái này chuẩn =))

nguyenngocthaixzaizai90 đã thích.
  10. xikeSG

xikeSG Trung Gian Vương Quyền

lý do bạc ko lên nổi ko phải lượng nạp ít .Mà AE tích Bless mua từ SS12 giá thấp qua SS lên gấp 2 ai cũng tích vài chục k tới vài trăm k bless, hết bạc cứ bán sàn là có bạc, thì sao giá bạc lên nổi.Phải 1-2 năm lượng Bless hết thì giá bạc mới tăng trở lại

LONGplustinhyeuMUHN đã thích.
  11. s15 nhiều tính năng hay dễ chơi mà nông dân chịu khó cày là cũng kiếm dc chỉ có pk là chênh lệch thôi ko như s12

12. Ss12 thì kêu auto k lại đòi úp ss15 đòi fix các kiểu mà fan cũng ngu theo ý bọn m đì legen cho nghỉ hết =))
    Thế là bán từ ss12 lại thành được giá ;))
    Ss15 thì lại kêu k đú đc thì lại kêu về ss12
    Ac đắt đồ đắt thì kêu k mua được
    Giờ ac giá fan ly cafe thì lại kêu kk
    Fan chiều vl mở ss12 xong vài hnua lại a ơi nó auto ;))
    Mu đã it người chơi mở thêm sv khi chưa sát nhập 3 sv Ss15 đúng là bước đi thụt lùi :))

Uy Vũ, Em Về ĐiHoanglong11 đã thích.
  13. Trả biết ae chán chưa mà cứ 9h30 săn munpet ở acho tôi trả đc con nào.50 con mà ae húp nhanh quá

tranbadaoYeuVoNgo đã thích.
  14. Bán hết ác chưa ae :) mai con gì :))

nguyenngocthai thích bài này.
  15. 1 XSKT số: 14 (Thắng)
    Muốn nghỉ mà admin ko cho nghỉ ae ạ

xzaizai90 thích bài này.
  16. Còn lâu mới nghỉ đc ae ạ

xzaizai90 thích bài này.
  17. Untitled 1-1.png Tớ thì sao cũng được. Làm sao tập hợp đủ mỹ nhân vào game mà ngắm là đủ rồi.

18. Có 1 số thành phần muốn bỏ ít tiền ra đòi bằng top cơ =))

19. Nói chung khi cập nhập nâng cấp 1 cái mới se có sự khác lạ chưa quen đồng thời có 1 số vấn đề bất cập anh em tập hợp phản ánh điều chỉnh cho phù hợp với số đông là ổn chử theo ý 1 người thì rất khó.
    Tối thấy một số người chơi cam thấy mình bị lép vế khó kiếm .... là kêu ca này kia ...... Nêu nhin thấy bất cập thực tế chung bạn hãy phat bbỉu ý kiến và đóng góp phương hướng giai quyết. Fan cố tình đi theo hướng riêng thi nhiều người nghỉ chứ không phải 1 mình bạn.

20. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Ss15 với cá nhân mình thấy sự kiện zen may mắn được bạc khóa. Mua bùa đủ dùng rồi. Thì ae không phải đổi bạc ra csshop. Thì sẽ có bạc làm việc khác
    Săn các kiểu. Bc. Gương..... vv. Mây mây. Ra ruub.ruby.v.v.v. rồi lại bán sàn cho admin. Lại ra bạc. Vậy bạc chỉ mua bán là chủ yếu. Rs là phụ.
    Vậy nên bạc kiếm dễ. Căn bản PK ít. Không sôi động. Pk phải theo team. Lãnh địa ko vào phá được. Phân bố theo bản đồ. Ko phá lung tung được. Thì sẽ chỉ cắm. Game nhàn quá. Key đi triệu hồi cả lố.
    Nhàn quá cũng chán. Không sôi động như ss12.
    Giờ ss12 fan đưa các tính năng ss15 vào. Các nhân vật mới. Trừ các cái lãnh địa. V.v.v vì nó phân chia giai cấp rùi.^^. Làm sao mà phá được. Ss12 không pk được thì ks. Mà giờ. Ks cũng chán. Ss12 làm 5 con ef. Dame ks. Ss15 pt cùng tộc thì giảm dame..v.v.còn nhiều...

Nói chung. Mỗi sever có tính năng riêng biệt. Anh em sẽ dần thích ứng hoặc đào thải thôi.
    Nếu hay thì chơi nhiều. Không hay chơi ít.
    Căn bản game giải trí. Đừng quá lô đề.lao vào nhiều cũng kiểu như đánh bạc online thôi. Nhiều ae thấy fan mở lô đề. Rồi lại kêu. Nhưng đây cũng là do anh em muốn. Đòi hỏi. Chứ như đợt nghỉ spin. Nghỉ bóng bánh. Ae cũng kêu dời lên đòi. Đòi . Giờ thua lỗ thì kêu bán nghỉ game.^^. Đâu cũng có mặt trái của nó.có người thắng kẻ thuA.
    Hãy là người chơi game thông minh. Đừng để game chơi lại mình.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi