Thông báo Dự kiến sự kiện Tết cụm HN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 21/12/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ý Fan là "có làm thì mới có ăn, có chạy sever thì mới nhiều exp , cắm chuột mà đòi nhiều exp không làm mà đòi ăn có mà ăn ... ăn ....
    NÓI THẾ CHO NÓ NHANH " Fan said !!!

2. K làm thì cũng phải ks kiếm bãi kill các kiểu ms có exẽp đấy ngày thường x2 đã ks nhau ầm ầm rồi

kingfitnes thích bài này.
  3. Lễ tình yêu 14/2:
    1_ Cho phép đổi chủng tộc được giữ nguyên point vợ chồng, cần thoả mãn yêu cầu sau
    + Đổi chủng tộc nhưng cùng giới tính, ví dụ ELF đổi sang Thương Thủ, MG đổi sang DL ... (không chấp nhận vợ chồng cùng là nam, hoặc cùng là nữ)
    + Bạn xoá kết hôn >> đổi chủng tộc như bình thường >> kết hôn lại >> SMS đến 0904454444 (hoặc nhắn qua Zalo) để phục hồi lại point VC như cũ.
    + Trả phí 1 tỉ zen, admin sẽ tự động trừ trong Bank sau khi phục hồi point VC
    =====

Còn vấn đề đổi chủng tộc ngayd 14.2 mình chưa rõ đó là mình rs gần 2k,dự tính hôm đó sẽ relife,có vấn đề mình chưa rõ
    => Nếu đổi chủng tộc lúc Relife luôn thì sau đó được phục hồi poit vk ck hay không hay là phải Relife sau đó đổi sang chủng tộc mới được,vì lúc Relife xong mới đổi tộc thì sẽ bị trừ lần RS
    Có ae nào rõ vấn để này không

4. RL và đổi chủng tộc lúc RL luôn, cùng 1 lần. Sau đấy pm Fan phục hồi point vk.

KimPhuc thích bài này.
  5. đổi tộc giữ point vc có bị trừ rs ko a FAN

alopicaso thích bài này.
  6. Chuẩn chứ ae,thanks ae nhé

7. Mong adm mở thanh lý acc như năm 2015

zzbaokezz thích bài này.
  8. 90% còn gì thím ... năm đầu ra event đập op life 110-150/1 bán đắt như tôm
    Giờ ai cũng thủ vài trăm viên nên không nénsự trội giá như trước

9. Cùng quan tâm

10. Chắc chắn bị trừ, đọc kỹ là thấy ghi chú rõ đổi tộc như bình thường.

11. ngon !

12. X5 master như vậy thì chạy khổ lắm bác fan ơi . thà cho x2 hay x3 trong 3 ngày có lẽ hợp lý hơn .

13. cùng mong muốn như vậy,Tết nhất ae nào cũng đi chơi tết,mong Fan xem xét

14. Thôi nhường các dân cày, x5 mà ngồi canh 2h để chuyển sever nữa thì e chịu, cả năm có cái tết sum vầy bạn bè cả năm làm xa mới gặp nhau vài ngày mà ngồi cắm mặt vào game thì chán lắm.

phuduhnBảo Vy đã thích.
  15. Đồng quan điểm

phuduhn thích bài này.
  16. trước thấy ghi mùng 1 đến mung 3 têt âm lịch x3 lại sửa r ak

17. mong @fantasymc cho thêm event rơi ngọn lửa ở 1 acherom trong vòng 1 tháng đầu năm

18. kèo này đổi tộc đc giữ point vợ chồng mà mất 30% số lần rs là cũng ban căng đấy :)) haha

19. Đề xuất ad để x3 skill trong 3 ngày từ 25-28/1 như tết năm trước, ai có thời gian chạy thêm x5 theo giờ tại các phòng thì chạy thôi. Tết nhất anh em cũng muốn thời gian cho gia đình bạn bè.

hunghdz thích bài này.
  20. Ý bạn là free hết hả?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi