Thông báo Dự kiến sự kiện Tết cụm HN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 21/12/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. even mỗi năm càng ngay càng đi xuống, hồi xưa . còn có rơi scola hong ,xanh, dỏ. cướp quét bloo, treo giải cc hỗn nguyên lâu , hộp quà tết nén đồ ex+7,+8 +9 giờ đâu hết rồi , thần ma, cốt rồng , nhẫn gấu... mấy even cũ hay thế đâu hết rồi

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  2. bây giờ thời đại kinh tế thị trường. fan làm game là kinh doanh mà. trách sao được nta. cuộc sống cơm áo gạo tiền

KimPhuc thích bài này.
  3. anh @fantasymc ra chương trình đấu giá cánh chinh phục cho ae hàng cùi dưới 100k pont như bọn em vs
    chẳng hạn như đổi 5000 bạc hay 10. 000 bạc đc cánh đeo 1 năm ạ

Em Về Đi thích bài này.
  4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

E thật bá đaọ

AVGLEzzbaokezz đã thích.
  5. bọn dân quê cày thuê , như chúng em kiếm đâu ra tiền .. lương tháng có 5trieeuj , anh bảo nạp 4 triệu . về bố mẹ em chửi chết :(

6. SongGio

SongGio Hiệp Sĩ

Dự là tết nghỉ luôn game

7. Ko nhịn đc cười =))

8. tinhyeucuaanhgl

tinhyeucuaanhgl Chiến Binh

năm ngoái x4 server nguyên 6 ngày tết

mà năm nay chơi vầy hơi hơi

9. Ad hay ace cho hỏi even 14/2 mình hủy kết hôn xong đổi tộc vài lần rồi mình nhắn tin cho adm có đc ko hay chỉ đc 1 lần đổi tộc thôi

10. như này lịch tết cổ truyền khó cày master hơn rồi , sao k cố định x3 all sv 3 ngày đi Fan , như này thiệt thòi cho mấy anh em đi chúc tết cắm máy ở nhà quá , k đúng khung giờ thì vẫn là phòng bình thường k x2 @fantasymc

phuduhn thích bài này.
  11. Tết đến xuân sang. A cho x... Cố định ở phòng nào đó đi a . Có mấy ngày tết còn phải đi chúc tết , có ae chơi còn có bố mẹ vk ông bà ngoại ở tỉnh.ko có. Thì cug phải đi chúc tết tiếp đón khách .. dành thời gian cho vkkon. Mong a xem xét lại ( ý kiến cá nhân e) @fantasymc

12. chuẩn đó ae

13. a cu cho x3 vai ngay cam thich hom x5 theo h a ạ

phuduhn thích bài này.
  14. LangDu1990

LangDu1990 Chiến Binh

Mình thấy x5 theo h không ăn thua. Thứ nhất là phải bon chen . Thứ hai là cắn PA 1h đắt gấp đôi PA ngày nên nó cũng chỉ tương đương x2.5 thôi. Chưa kể phải canh lúc nửa đêm nữa.

danhcuong1 thích bài này.
  15. + Trong thời gian khuyến mãi, cứ nạp mỗi 4tr = 50.000 bạc + 10k cash + được tặng400 điểm quả. Được phép giữ lại 5k và chuyển 5k cashqua account khác nếu muốn
    Vẫn được điểm tri ân phải ko a Fan?

16. Vừa x5 theo giờ và x2 các phòng thì tốt hơn, vừa tạo đk cho ae chạy pa, vừa tạo đk cho ae cắm đi chúc tết, lại ko bị full p

17. Cũng chưa biết lúc nào thì ko điều chỉnh nữa và chính thức chốt ae nhỉ

18. Cu cho x3 nhu luc dau thông báo hay hon

19. lâu lâu không chơi, nay ghé thăm diễn đàn, những ký ức tốt đẹp lại về? giờ còn ae nào G home chơi nữa không nhỉ?

20. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

A Fan tết cho x3 các phòng để a e có thời gian bên gd thì hay hơn.

gamemuvp thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi