Thông báo Dự kiến Event tăng tốc TOP giao đấu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 21/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nếu mình vác mấy nv chủng tộc cùi khác nhau vào thế là mình thắng ak :D

2. Cái giải thưởng 5000 bạc kia nếu là bạc thường thì sẽ sôi động hơn nhiều đấy xếp ơi............., chứ bạc khóa mà đồ đạc đầy đủ rồi, nhỡ không dùng hết trong tháng thì cuối tháng xóa hết thì chảng mấy ai ham hố đâu.

3. GT lên tổ chứ thêm cho a.e Tân thủ nữa
    BV h ít tân thủ quá, nếu có toàn là ac phụ kẹp để lấy kinh ngiệm thôi à :)
    để tránh mang đồ từ acc chính sang nên cho a,e Tân thủ 100% dùng đồ EX

4. làm j có chuyện đơn giản như thế
    Cứ Cùng 1 IP cho dù có muon ác vào slo thì cũng k được tính điểm nhé
    và kể cả 1 ip khác cho ip mình đánh 5 hay 10 nv top của hắn thì cũng chỉ được tính là 1
    và bây giờ lại còn tính phải đánh hết trận mới được tính điểm thi wua là khó kham
    vì hầu như người khác biết mình thua thì sẽ k bao giờ cho đánh hết trận và xe bỏ cuộc ngang tran dau và ..... tu hieu^
    ^:D

5. yêu con soi +13 kia kìa :D

6. nó là hàng 1 tháng chứ cũng được hắn đâu mà :D

7. Nghe là đã thấy Hấp Dẫn rồi nhưng mong là cứ mãi tăng tốc thôi nhé GT ơi. Đừng bao giờ về ĐÍCH.
    Sau đây GT nên tạo ra thêm 1 vài event khác kiểu như là :
    1. event Bám Đuổi TOP rs.
    2. event Thu Hút Member mới.
    3. ...
    4. ...
    Tất nhiên mỗi event đều có cách giải quyết và cách làm riêng để đạt hiệu quả cao nhất.
    AE đừng gạch đá khi chưa đưa ra phương pháp thực hiện nhé.%

Last edited: 22/5/15
  8. GT cho mình hỏi là công thức tính điểm sau mỗi trận đấu ntn ? dựa vào tổng dame gây ra cho đối phương để tính điểm hay là trận nào cũng dc điểm số như nhau ?

9. GT cho mình hỏi là công thức tính điểm sau mỗi trận đấu ntn ? dựa vào tổng dame gây ra cho đối phương để tính điểm hay là trận nào cũng dc điểm số như nhau ?

10. GT cho mình hỏi là công thức tính điểm sau mỗi trận đấu ntn ? dựa vào tổng dame gây ra cho đối phương để tính điểm hay là trận nào cũng dc điểm số như nhau ?

11. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tính điểm dựa trên số Point của các cậu, Số Point bằng nhau thì điểm cao nhất, còn chêch lệch càng cao thì tỷ lệ điểm ghi được càng thấp

12. DƯA VÀO CÀNG RÌ SÉC CAO +CÀNG NHIỀU MT THÌ ĐIỂM CÀNG CAO

13. EM ĐÃ THỬ VỚI VÀI ĐỐI THỦ NHƯNG K THỂ ĐÁNH HẾT CHÂN VÌ KHI ĐÁNH ĐƯỢC 1 HỒI LÂU THÌ HỌ BIẾT LÀ THUA 100% VÀ HỌ THOÁT NGANG TRẬN ĐẤU
    cho nên rất khó để dành hết trận đấu anh ah

14. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

DangCapSo1: Chắc 1 số thành viên ko hiểu rõ Event :(. Cứ tham gia chiến đấu lên tay thế nào cũng được điểm, thua cũng điểm thế, thắng cũng điểm thế. Chỉ có những thành viên phá thì mới Out ra thôi.

15. làm tý không ng đẹp

16. đang +train woai rôi tối nhé

17. event liên tục cái là bá vương lại đông vui ngay nhỉ :">

18. Chuan

19. BV giờ nhiều event quá :)

20. có vẻ toàn tự sướng với nhau nhỉ ? mà đây là event chính thức chưa vậy. hay chỉ là tham khảo nhỉ

21. Mai cậu àh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi