Thông báo Dự kiến điều chỉnh rớt zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/10/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái này fan làm lâu rồi. đã test nhé. trong team có 1 con ko rs mà đứng im thì rơi zen, chứ cũng tham gia dame quái là ko rơi zen dù dame bé xíu,’z

2. Ủng hộ. Nhân tiện nếu đã tăng thì anh tăng phí sử dụng Auto Z lên 1 hay 2 tỷ/ngày.
    Hoặc cho rơi hẳn 100m, 200m zen/bãi cũng được, cho Zen thật sự không còn bất kì 1 giá trị giao dịch nào nữa.
    Khi đó sẽ còn lại chỉ toàn những người chơi chân chính cầm 15% acc như anh gì tự khai đây.

Mantis247ForMyLove đã thích.
  3. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Theo em lên giới hạn áp dụng rs VIP và RS thường mới được tặng zen

4. làm thế này có khi giá zen lại tụt nữa ấy.
    có thể bớt tặng zen đi cũng đc. đa số ae rs bằng bạc nên muốn cày kéo kiếm bạc rs thôi.
    chứ rs bằng zen ngọc không được tặng phúc duyên nên ae ko ham lắm đâu.
    tóm lại admin nên có chính sách kích cầu tăng giá zen ngọc lên.

5. Acc rác phát sinh là do Zen. Fan cũng đau đầu nhức óc biết bao nhiêu season về biện pháp diệt trừ acc rác cũng là do không thể làm Zen chính chủ.
    Đã từ lâu, mình góp ý về 1 hình thức giao dịch khác thay thế Zen nhưng khó khả thi vì khi đó giá Zen còn cao.
    Nay nhân dịp giá Zen tụt thê thảm so với cùng kì các năm trước, công với việc đã fix zen cho tân thủ dễ thở, fix cho triệt để acc rác luôn.

6. giảm quá đến lúc ht giá trị, cho mấy ông thi nhau đi săn bos kiếm ngọc sml bán lấy bạc rs, xong lúc ý lại kêu lọ ,kêu chai =)). thế nào cũng kêu dc. riêng mình ông fan fix thế nào cũng dc, miễn sao fix cả sv cùng bị, =)). kích giá zen bjo bác fan chỉ fix phí rửa tội pk cao lên, fix phí chát ,post cao lên, phí + poit cao lên, phí + lại sk giảm đi, là cũng kha khá zen tiêu thụ rồi.

NTTTTN thích bài này.
  7. ngoài việc này thì ADMIN cũng nên tính toán đến những hệ luỵ của việc lạm dụng quá nhiều máy ảo/1 máy thật gây ra (mỗi máy đã treo được hàng chục acc).

venhadiconUy Vũ đã thích.
  8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Tạm dừng dự án này để tính toán thêm. Cám ơn anh em đã góp ý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi