Thông báo (dự kiến) Điều chỉnh point dư

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 3/11/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 60 ùi thì phải kkkk

2. Nghĩ cho cùng. tớ lấy ví dụ, con ChienThan hoặc 1Fat hoặc nhiều top khác đang có số point dư để ai cũng nhìn vào là biết. nhưng về point dư thì ko cần bàn, nhưng lvtt hay những cái khác đang 68 chẳng hạn, đùng 1 phát vè point dư như hàng khác, lúc đó ko những ko còn là acc top tâm huyết nữa, mà có khi cái xác còn cùi hơn những acc khác đang ít dư hơn những lvtt trên 70 như CETUS cũ chẳng hạn. và lúc đó lại muốn khủng thì lại phải đầu tư lvtt bằng cái Gold kia, thành ra con nào cũng như con nào, sẽ chả còn gì là tâm huyết.
    Hoặc như hiện tại, nếu ai đang tâm huyết với acc của mình thì ng khác có tiền cũng khó mới mua dc. Nhưng nếu triển khai như kia, thì có tiền đầu tư đồ đạc các thứ là dc, xác thì mua đâu chả dc. Thành ra tự nhiên huỷ hoại những ng đang tâm huyết. nên thấy hoang mang quá...!

3. STT 27, Vote 1 phiếu cho Event này.

Lý do: hnay lô 27 về 3 nháy.

4. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Fan sửa chưa hết thôi ae, cái mốc cũ là 51500. sửa phần trên chưa sửa phần dưới :D

5. Đã Cắm Acc và bán hết đồ nên Bác Fan làm gì kệ Bác

YeuVoNgoLONGplus đã thích.
  6. Yêu Vợ Ngáo lên thớt rồi còn Bình chọn cái zề =))

YeuVoNgo thích bài này.
  7. Qua a e bóng theo MU về bờ hết mà ko thấy bác đâu :D

YeuVoNgo thích bài này.
  8. Còn nhớ cách đây 2 tháng, thằng bạn 1 ngày cày dc 15k point dư, 4 ngày max point dư...

tungkuteYeuVoNgo đã thích.
  9. Cả cái sever mà fix cho thành cá mè 1 lứa, point ai cũng như nhau thì sever này cũng đến hồi kết, dù có gộp cũng chỉ là cái ao tù cho đám cá mè giẫy chết :D

10. em chọn tài ngoài web, hẹo bác ạ. Man đần đá ngu lắm, nên e theo tài xỉu thôi

11. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Theo man vô đối bác ơi.

YeuVoNgo thích bài này.
  12. Vãi L cày kiểu j kinh vậy :(

13. 4 ngày là đứng TOP point dư, lúc đó ai cũng TOP, mà thôi kệ, game nát thì nghỉ, thiếu gì game

14. Vẫn cay cu cái đợt cho rs thoải mái với acc dưới 100k dư .. acc mình lúc ý đang 105k dư đùng 1 cái làm cả bầy 100k dư . Cay thật

15. ÚI CHÍT EM Ở TRÊN ĐẦU KÌA, NGẠI QUÁ :))))

YeuVoNgo thích bài này.
  16. Theo ý mình là nếu giảm thì sẽ giảm theo % poin dư cả sever Như thế bảng XH acc top vẫn giữ nguyên, ông nào nhiều poin dư nhất vẫn là số 1, sẽ giảm theo bậc, Ví dụ acc top từ 100k dư trở lên, giảm 50% số poin, acc trên 70k dư giảm 65% số poin, acc trên 50K dư giảm 60%, acc trên 25k dư giảm 65%, acc dưới nữa giàm 90%. Hợp Ní

haihang*Lặng Lẽ* đã thích.
  17. Giống như cải cách ruộng đất ngày xưa ý nhỉ thằng giàu bị cướp hết xong chia đều hết ra giống nhau

18. Hợp lý hơn

19. đánh ko ôm cho :v

20. nếu giảm thi lên gộp tl và hn làm 1 thôi chứ gộp bv và nó lên bạc tím rồi nó vã cho sml

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi