Thông báo (dự kiến) Điều chỉnh point dư

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 3/11/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em thấy thế sẽ rất loạn. Như các Mu khác ad có thể buf sv này khoẻ hơn, kiểu sự kiện liên sv vừa r VM thua thì lần sau được buf thêm là ok. Sv nào win cả sv được bùa exp 1 tháng, ai tham gia được bạc khoá. như thế các sv vẫn luôn cân bằng và hào hứng đi. Thay vì a fix như thế này rồi sv nào thua là dẹp sẽ k ai đi nữa. Thua là phải được buf thì hợp lí hơn.
    Còn mục đích sâu xa hơn như cân bằng game, giảm chênh lệch giàu nghèo, giảm quái vật thì em không biết

2. có lẽ cũng đến lúc suy nghĩ về việc làm mới như này cho đông vui trở lại.

=DapVoMom= thích bài này.
  3. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

quá hợp lý.
    acc thừa poid dư đổi nhiều hạng mục ngon.
    cũng là chuyển bị sát nhập 2 sever lại.

4. Ác tốp nhanh trí cắm fan còn mấy đc bạc chứ nhanh k lại ngang nhau hết r k chó nào mua ác đâu

5. Đồng ý 2 tay, nhất trí tuyệt đối, như này sẽ cân bằng game hơn.

6. Mấy ae ko phải TOP mà cứ vào đồng ý như thật :D
    Theo e bác Fan nên lấy ý kiến trên quản lí acc cho chính xác nhé

7. Cho point dư trên 100k đổi đc wing CC đi anh.

tungkuteYeuVoNgo đã thích.
  8. Anh Fan đã để ý hơn tới lượng người chơi, tương tác trong game, rất mừng vì điều này.
    Em luôn ủng hộ bác 2 tay :D

9. E thấy cái này ổn này. Mục đích vẫn để có sự cạnh tranh. Chứ thấy ae nói về cái lợi cái hại nhiều quá. Top phế point thì dc bồi thường họp lý thì thôi. Nên góp ý cái lần 2 ý. Còn cái này mục đích vẫn là tạo sự cạnh tranh và tương lai sát nhập. Đừng nghĩ nhầm mục đích với lợi ích. Nc đi của fan cũng tính toán cả rồi. Nhưng e chỉ thấy đồ ra nhanh quá. Tím hết cả mắt. Hạ point xuống cho ae cày kéo với đổi đồ cho tiệm cận đi kkaa. Chính sách này cá nhân e thấy dc ủng hộ luôn. Có mỗi cái ring pen thủ và công k đeo vẫn dc buff e vẫn thấy dở quá k đeo thì k tác dụng cho nó vuông chứ. Hic kte nặng ở cái 3 ssk 3 thủ ý. Lại còn theo acc. H cứ bỏ buf web ai đeo gì tác dụng nấy. Noa mới có kĩ năng buff đồ kaka

10. Hoàn toàn nhất trí với điều chỉnh này. Như thế sẽ cân bằng game hơn, chắc chắn sẽ sôi động hơn hiện tại. Góp ý thêm là đổi poin dư lấy w4,5. Cánh chinh phục để ae bỏ poin dư ra cho đáng giá

11. Ủng hộ cả 5 chi về việc đổi như vậy để đám acc X5 có chỗ nhảy múa, hàng Top1 hắt xì hơi cái X5 toàn ôm rương luôn =))

12. Đang tính cắm fan mà lại có cái hay lên đành giữ lại

=DapVoMom=YeuVoNgo đã thích.
  13. Lâu lắm rồi mới có sự thay đổi đột phá như này. cơ hội cho ae đã nghỉ dc chơi lại. 1 phiếu cho fan

YeuVoNgo thích bài này.
  14. Biết là tốt , nhưng cảm giác nó cứ nát nát kiểu gì ấy :v

*Lặng Lẽ* thích bài này.
  15. Ý kiến rất tuyệt vời. cho đổi w4,5 còn tuyệt vời hơn nữa.

YeuVoNgo thích bài này.
  16. Fan cho tận 90 top bỏ phiếu mà acc của em đứng thứ 77 trong bxh top point dư bác ạ, kaka.

YeuVoNgo thích bài này.
  17. Acc em cũng 75k dư bác ạ

chemhust01 thích bài này.
  18. 1 bước đi thụt lùi :))
    Lúc nâng cấp thì bảo max 250k point :))

19. Em nghĩ là 89 người đồng ý đấy bác

=DapVoMom=Nhật Thăng đã thích.
  20. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Mấy ông HN1 nhanh trí cắm Fan còn đc mấy đồng nhé

YeuVoNgotungkute đã thích.
Trạng thái chủ đề: