Thông báo Dự kiến điều chỉnh đua Reset

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/4/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Quy định đua reset giữ nguyên, chỉ bổ xung thêm vật phẩm may mắn

_ Khi bạn ghi điểm , trên người có cầm theo vật phẩm may mắn, bạn sẽ được 3 điểm TOP (không có vật phẩm, sẽ được 1 điểm như bình thường)
    _ Mỗi lần ghi điểm thành công, bạn sẽ được thông báo vật phẩm tiếp theo là gì, săn tìm ở đâu. Thông báo chỉ xuất hiện 1 lần nên bạn bỏ qua hoặc không nhìn thấy, chấp nhận số phận và chú ý theo dõi lần ghi điểm tới
    _ Vật phẩm chỉ rớt khi bạn đạt level 400. Người khác không thể giúp bạn săn vật phẩm, bạn cũng không thể lưu vật phẩm dùng cho lần sau, cũng không thể trade. Bạn có thể nhặt nhiều hơn 1 vật phẩm yêu cầu có thể lưu làm kỷ niệm

Mời anh em góp ý

2. e thích kiểu chạy tốp như xưa , giờ tính all cả ngày mệt và ko phù hợp vs 1 số mem.

3. Kiểu gì cũng chơi được

Em Về Đi thích bài này.
  4. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

A ơi thế này là 1X3 đấy. đây gọi là happy.
    như thế này thì điểm dc nhích nên các ông top lại khổ rồi đây

5. Em lại nghĩ khác đua rs là đua rs thôi mục đich là để rs nhiều nhất có thể chứ không phải đi tìm đồ.

6. Cũng lên thay đổi tý cho vui

Em Về Đi thích bài này.
  7. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

ngoài mục đích rs nhiều còn có mục đích nữa là ăn top chủng tộc mà. khi có cái này sẽ dung hòa cả 2 giảm số lần rs vì khi đã chạy rs lại muốn ăn cả top chủng tộc. nếu k săn tìm đồ thì rớt top là chắc :D

8. Chỉnh thế này 1 số thành phần lại kêu gào inh ỏi cho xem
    Cái j thì cái cx pải có may mắn mới vui

Bianconeri thích bài này.
  9. cái vụ thông báo mà lỡ bỏ qua là hơi dị
    - bao nhiêu phút rơi 1 lần, hay là adm cố định giờ thông báo ví dụg như 8h rơi thông báo rồi cứ mỗi 30 phút hoặc 20 phút thông báo rơi 1 lượt mới. chứ chơi kiểu ú òa tù mù mệt lắm

10. vây nghĩa là từ lần ghi điểm thứ 2 trở đi mới có cơ hội x3 phải ko add? vì lúc bắt đầu làm gì da có vpmm.

11. Như này sẽ khiến cho đua top chủng tộc khó khăn hơn.
    Vừa phải cân đối giữa vật phẩm và số lần rs.
    Các acc Top thường chọn ngày này để dốc toàn lực RS rút ngắn time Relife nên họ dễ đạt được cả Top chủng tộc. Còn nếu có event này thì nếu muốn Top chủng tộc thì sẽ tốn time săn vật phẩm dẫn tới RS ít đi. Nếu muốn được nhiều RS bỏ qua vật phẩm chấp nhận "Tuột top phun máu tử".

Quan điểm cá nhân : Em đồng ý với cách làm này ..!

vannghiaxd thích bài này.
  12. gần đây bác @fantasymc cứ bị ra toàn sáng kiến hay ý nhỉ ^^. vote

13. bác fan cho xem cái hình và tên vật phẩm máy mắn cái nhé

14. Hay quá giờ game hơi nhạt. Thế này mới vui

15. Càng ngày càng phong phú, đúng như huyền thoại MuHN mình sẽ giữ account chụp ảnh làm kỉ niệm

DraKuma thích bài này.
  16. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Các ac top có bãi aren nhé ko có thì cũng khóc như mưa.
    giờ 1 số a e ko có nhưng sau khi max sẽ tìm vật phẩm 1x3 sẽ có dk để cạnh tranh ăn top CT.
    vì top CT toàn rơi vào các hàng top

17. =D>=D>=D>hay quá anh ơi tháng này thực hiện luôn đi anh

18. khi nnguờ ta đã là acc top mục đích chính vẫn là rs rl. mỗi lần rl tốn kha khá tiền bạc nên chắc chắn rằng acc top họ cũng chỉ rs và k chạy thêm vật phẩm hoặc có chạy thì cũng là lúc max lv rồi chưa đủ thời gian rs. điều chỉnh như a fan rất khả thi cho các acc nhỏ không có bãi arena

SángVNDoãn Đại Hiệp đã thích.
  19. Cái này hay đó. Nhưng bổ sung thêm là thông báo vật phẩm hiện lên khi nào, thông báo khi đăng nhập hay khi max 400 lv

20. Thời gian đua rs nên từ 8h sáng đến20 hoặc 22h thì đẹp. Chứ bắt đầu từ đêm nv mệt lắm a fan ơi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi