(dự kiến) Dành cho những đại gia rs trên 2k lần

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 2/1/13.

?

Bạn có đồng ý với dự kiến trên ?

Poll closed 17/1/13.
  1. Ý kiến hay, thực hiện sớm thôi !

33.8%
  2. Tàm tạm, tôi có ý kiến bổ xung bên dưới.

11.8%
  3. Không ổn, để yên cho tôi nhờ !

54.4%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mu bây giờ không phải để giải trí nữa rồi. càng ngày càng thấy chán ... tốt nhất là bây giờ không Sống thế giới ảo nữa , xã hội thật không ăn ai chạy theo xã hội ảo thì tiền đâu mà sống . Nản....

2. Nếu đây đúng nghĩa là 1 topic bình chọn thì , tỉ lệ phản đối nhiều hơn như này . ko biết có ăn thua ko khi mà quyết định ko nằm trong tay chúng ta =)) < các member >

3. Không còn giới hạn về poi dư nữa sao. haizzz. biết đâu là bến bờ

4. bác Fan coi lại ss6 dùm cái nào.có bảo trì bác thông báo chút.làm ae lo quá.tưởng die game thì khổ.

5. thông báo đóng cửa sever Hà Nội SS6 =))

6. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Babakr20

Tớ khuyên cậu không nghe rồi đến lúc mất tiền lại kêu.

7. MU dạo này ảo vãi quá.Mình chơi Soul max lv được 95k point,đồ ex wing 2+9 luck gậy quỷ vương shop+7 .Soul mình +PK chuẩn,mà không đánh nổi thằng Dark Lord rs 136 lần max point dư+point vc.Nó cầm có Quyền trượng đại vương còn đồ ex lõm+9.dame mình đánh nó max chí mạng là 2k máu còn toàn thấy misS!Không hiểu nó tăng kiểu gì mà được như vậy,nhưng nếu gặp DK,Soul,hay MG thì nằm đo ván rồi (Solo với Soul Wing3+mặc Grand Soul+13 cũng chỉ tới 5 phát là nằm.Kiểu này MU càng ngày càng ảo.dame Sum x2 cũng ******,ks gứm quá.dame F cũng ảo nữa.Nhớ MU 1.0 rồi đóa!Bây giờ nhìn dame 1m,2m,3m, lắm lúc thấy 8m thế này thì 140k dame của mình thấm vào đâu?Ks Arena bằng niềm tin nếu không có pt?

8. Chấp nhận đi bạn.mỗi cái có cái hay riêng của nó.Còn chả có ai đứng 1 mình ở arena đâu

9. DL rs 130 lần có 20k dư + 10k VC
    tổng mã pois được 52k poiss
    đánh con DL rs 9xx lần ! 2 phát nằm !
    cả 2 cùng ko mặc đồ
    kaka
    thật là bá đạo

10. E thấy tốt nhất là đổi skill ra lần rs hay là point vc ấy kiểu như nếu có 20k dư rồi thì 400 skill đổi 500 lần rs or 5-10k point vc như thế có khi lại hay hơn ấy :)

11. Vậy bác nghĩ mấy ai trên top max đc point dư point vc

12. ;;) giờ mà ra chiến thuật này 1 năm thì ko biết top cách xa poid dư là bao nhiêu . các bạn cứ nghĩ mà xem.
    Chỉ có cách trung hoà poid dư = cách cho acount top bán poid dư cho người khác .
    Ví dụ như :
    > 30k dư ( được phép bán dư khoảng Tron 30k cho char > 20k làm tròn ) chỉ giới hạn như 33500 dư thì bán dc 3k5 cho char > 20k
    > 20k dư thì ko bán dc :D
    2k thì xin bổ xung ý kiến . tái sinh về 100 lần hoặc 1 lần có thêm 10k dư .
    cho các char top còn có ý nghĩa khi trở về x5 và cày lại tù đầu

13. Nói
    như cậu thì poi dư bán chắc mắc lắm. Và chắc chắn 1 điều là họ sẽ chẳng tội j mà bán. Tớ nghĩ là thêd :)

14. Nói chung tốt nhất để nguyên.

15. Mà đây là top pic dự kiến nhưng chỉ có những bạn có char 2 k mới đc ý kiến bạn nào rs 1999 lần miễn bình luận:">

16. Các Game khác member chán or bỏ gần như là vì có hack . Mu k có hack nhưng có khi lại phải bỏ vì Admin thôy =))

17. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Admin cho nghi một thời gian đí chứ cứ cầy cuốc hoài cũng mệt , hay là admin up bản 600 skin hoặc bản skin mở rộng đi để mọi người cầy, chứ cứ đổi poi dư hoài cũng chán, admin up bản skin mới người ta vẫn nạp tiền để mua cs mà

18. cái vấn đề trên thì anh nói có vẻ được đấy ^^.còn vấn đề dưới ''nạp tiền mua cs''vậy anh ko mua cs thì admin chết đó chắc ^^

19. Có vẻ như dự kiến này ko đc =))

@: mà có thực hiện thì ADM nên chỉ cho những bạn có những char rs >2k mới đc biểu quyết thì sẽ hay hơn đấy ;))

20. Bác fan cho đổi poi dư mới đi chứ, em đợi mãi mà chẳng thấy được đổi gì cả? :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi