Thông báo Dự kiến cho các đại gia 80k dư

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 7/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ĐỀ NGHỊ FAN XÓA HẾT POINT DƯ ĐI VÀ CHO CÀY LẠI TỪ ĐẦU, NHƯ VẬY SẼ VUI HƠN . meep16

2. Biết cái l... gì mà cũng vào hóng hớt.

3. Gửi bác Fan !!
    Đầu tư 1 khoản ko nhỏ để cầm trong tay acc top2 sv nhưng khi đọc xong cái dự kiến này e thực sự thấy quá thất vọng. Nếu nó thành hiện thực thì game MU có lẽ sẽ trở thành 1 trò chơi kiểu như " Chiếc nón kỳ diệu " chứ ko còn là 1 game của 11 năm về trc.
    Ý kiến cá nhân : quay về với PHTS,chấm dứt relife với nv >45k dư trở lên

4. mình thấy chẳng hay tý nào . Cứ cho cày cuốc như bình thường là đẹp

5. Khớ khớ chú bình tĩnh để bọn gà như anh phấn đấu bằng chú đã kkk

6. CÁC CHÚ PHẢI BÌNH TĨNH DO ACC TOP CÁC CHÚ HÚP QUÁ NHIỀU TIẾT CANH CỐT RỒNG THẦN MÃ NÊN FAN GIÀ CHO CÁC CHÚ TẠM NGHỈ NGƠI TẨY GIUN XONG TRÁNH HIỆN TƯỢNG ĂN TIẾT CANH SÁN LÊN CON MẸ NÓ NÃO THÌ CHÍT KKKKK

7. Cứ cố mà gân đi ku rồi hẵng gáy

8. Mấy thánh Top 1 bắt đầu hoang cmn mang, trở về thời kỳ đồ đá 97+ đê >:D<

9. Nói 1 thôi 1 hồi tóm lại ý của bác này là gì? Giới hạn lại mức point 32767 như 1.0 à?

10. Chú lại manh động rồi anh nói động chạm đến chú à

11. Theo tôi được biết từ hồi ra chương trình RL là ông chưa RL lần nào chỉ chăm chú cày skill với nvp thì phải. Lên chưa nằm trong chăn thì đừng bảo trong chăn có giận nhé b-(

12. cái này nó chẳng hay teo nào =))

13. Ngừng RL với những nv có 60k dư > chỉ đợi PHTS để có thêm poi dư thế này là đẹp nhất

14. tốt nhất giới hạn số lần rl là ok

15. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Tại sao không phải là thời hạn hết Relife mà lại là gới hạn số poi nnỉ :-"

16. Theo mình thì đây là 1 ý tưởng rất không hay lắm !

17. các thánh lại đi bem lung tung đi rồi ăn chửi và tự lấy acc của mình mà bình chọn :)) em đề nghị số lượt bình chọn tính bằng ip.để các thánh biết cách sống lịch sự và tịt hẳn chuyện cho mượn ac bem lung tung

18. ttằng nào cũng có phe cánh anh em cua minh.cố ma bao ve song dep no binh chon cho.cứ len ica ma dong cua thi dc nhieu bình chọn lắm đây.ko chiu lây uy tín se co luc thang khac no hon poit no phang cho bục mat

19. ttằng nào cũng có phe cánh anh em cua minh.cố ma bao ve song dep no binh chon cho.cứ len ica ma dong cua thi dc nhieu bình chọn lắm đây.ko chiu lây uy tín se co luc thang khac no hon poit no phang cho bục mat

20. ko đồng ý với kiểu này. có vẻ nhàm chán lắm. cứ cày cuốc lại hay hơn. có khi lập acc mới rồi tự vote cho nhau cũng nên. ko có ý nghĩa gì cả

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi