Thông báo Dự kiến bảo trì máy chủ 17/11

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn dùng được cả 3 cashop 1 lần được nhé 200% KN

2. vde nv3 ở đây chắc ADM sợ NguyenBao 4 max không còn chỗ chơi nên xoá poitn nv3 :)) hai kinh khủng, còn fixx nhiều thứ nữa chư ko dừng ở đây, đến chán với cái ss8 này lắm rồi.

3. bác fan nên cho hiện thị lên bao nhiu lv ngoài chợ ảo để cho anh em tiện theo dõi.và mong bác fix gì thì fix đừng để cho giá trị đồ và acc đi xuống .:(

Last edited: 17/11/14
  4. MONG BÁC FAN FIX LẠI ĐỒ BẢO HIỂM ĐƯỢC ĐẬP LAI VÀ ĐÁ TLCC. ĐỂ BỌN EM DỄ THỞ HƠN KHI ĐẬP ĐỒ...AE VÀO GÓP Ý ĐI......

5. Drift

Drift Chiến Binh

Bắt đầu cảm thấy áp lực khi chơi ss8 MUHN. Quyền lợi người chơi đang dần bị bó hẹp sau những lần update.

6. mong được trả lời. để em còn biết để thanh lý 1 đống đồ chưa đáp ốp.................boi neu tiep tuc theo doi con duong dap
    lại thì sẽ do no thôi

7. Fan có bảo trì ko e còn rs lại máy để cày rác và Zen nhỉ

8. Phục từ 6-7h sáng mà fan ko Bảo trì. chắc là không. KO đúng h thì dừng việc bảo trì lại nha A FAN> e đi làm mà bác bảo trì là vỡ mồm E :))

9. MONG BÁC FAN FIX LẠI ĐỒ BẢO HIỂM ĐƯỢC ĐÁP LẠI VÀ ĐÃ TLCC.. .......
    ae ko ai ủng hộ ạh...............

10. Chơi lại SUol em ơi........
    văng em anh buồn biết mấy

Yeu3mPro thích bài này.
  11. Những bổ xung này rất tuyệt, đc đấy nhưng nên giảm giá cho a e cái chuyện auto và cách check LV khi ở quản lý acc. Vì bình thường khoảng 1 tiếng max, nhưng mình cắm xong ở Cty ko vào xem đc nên ko biết có bị ks ko? Vì bị ks có thể 2-3 tiếng mới max. Hi vọng càng ngày càng tiện lợi cho a e hơn. @fantansymc

12. SongTu đang sp cao p3 bác Fan oi ko bai trì nữa nhá :) e cày zen

13. un

14. mong bac fan fix cho đồ nhóm 3 4 đồ BH đập được lai và dòng vàng.
    mình cũng chơi DK nhưng thấy mấy bạn cứ bảo fix DK cầm dc LG vs khiêm mình thấy k hợp lý tí nào đã cầm LG 2 tay rồi khiêm nhét vào đâu nữa mà đòi cầm cả 2 mất hết vè đẹp :D

15. 12h15 vẫn chưa bảo trì :D. đang cắm acc mà cứ lo nơm nớp là bảo trì lúc nào không hay :)

16. Phải bảo rì để fix chứ

17. Bạn có thể ko cầm khiên mà mà sao DL dùng qtss lại 1 tay nhỉ

18. auto nhặt zen a cũng bắt em phải trả tiền nữa , thôi e để con tm nó tự nhặt vậy , được đồng nào hay đồng y' .

19. cắm rồi đặt lệnh rs, nhưng không biết rs xong thì đặt lệnh cộng poi không nhỉ hay là poi vẫn giữ nguyên

20. uủng hộ bác fan trong việc bảo trì này nhe.
    nhưng em hoi ti việc trù poi NV3 va xoa poi nv3 chi áp dụng cho nhưng nv k chiu rs chứ bac fan
    nv vẫn rs đêu đều thì có bị trù k ??

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi