Thông báo Dự kiến bảo trì máy chủ 17/11

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tất cả đều ok nhwung bỏ point ảo thì có vẻ k hay lắm ;))

2. :D ko có ttd kéo .giờ lâu lên giá acc 20k dư mới lên giá .cái này về đúng quy luật của nó bạn ak .cày kéo nhanh quá cũng ko hay

3. bác fan nên xem xét lại pon nv3 chứ thế này không công bàng với những người rs cao với thấp hix vì rs cao thì pon nv3 cao hơn

4. cái này thì hay nè em đi làm suốt tối mới về ol đc tý cày rs thì đc có 4 lần ko dủ 6 lần nếu đc như thế này thì tốt quá

5. poin ảo lâu nay xem như poin dư, mà cày đc 10k dư đâu phải dễ :)

6. lần bảo trì này chắc là sẽ thu hút ae hơn đấy.

7. ae lam cty hay văn phòng giờ thì khỏe rồi nha

8. bác fqn phải cho chế độ đặt poi cố định khi rs.để đỡ cho anh em vừa vào bị quái bem chết

9. Tiếc cái poin NV3 quá!! :">:">:">

10. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bổ xung :

5. Thêm chức năng thách đấu sản phẩm : Hiện tại anh em hay rủ nhau DUAL trên đấu trường để ăn sản phẩm nhưng người thua chơi xấu, trốn không trả diễn ra không ít. Chúng tôi sẽ bổ xung chức năng đặt cọc sản phẩm trước khi DUAL. Sau khi trận đấu kết thúc, tài sản đặt cọc sẽ tự động trả về cho người chiến thắng.

tung0707 thích bài này.
  11. đặt cọc này sẽ được trừ từ bank đúng ko fan ? sản phẩm có thể là bạc nữa hay chỉ zen vậy bac ?

12. cái này mới hay nè =)) =)), không biết có giới hạn đặt cọc sản phẩm không nhỉ:-?

13. Cái này hay ..........

14. Em có ý kiền là vụ đồng hồ cát tính các huy hiệu cashshop thì sao ạ, mong bán tính theo thời gian online còn off thì dừng ạ, để tiết kiệm một phần nào đó cho anh em gamer. Xin chân thành cảm ơn bác @fantansymc :)

15. quá hay, vote cho Fan 1 phiếu!

16. Anh cho anh em được phép thách đấu ở map Lorenmaket nhé. Vì sẽ không mất 1 công đoạn move về phòng thường rồi lại phải chọn xem có cùng phòng hay ko . Việc này rất bất tiện.. Hơn nữa việc thì thầm với người post trong game rất chán . Nhiều khi ấn enter rồi chuột trái + chuột phải vào tên nv post mà hiện ra ko đúng tên nv mình muốn chát mật gây mất thời gian..
    Đấu trường thì a có thể mở thêm nhiều đấu trường so với ss6 thì sẽ không có hiện tượng full như ss6 ....

Lúc ss8 mới ra tôi đã sang bên phục hưng chơi 1 time . Và cũng nghĩ rằng ss8 có AUTO là cả một thảm họa..
    Vì sao : các phòng full nhưng thực ra 60% cày rác - các nv cày kéo thực sự chỉ chiếm khoảng 40%...
    Rồi các char chạy qua chạy lại theo auto nó làm tôi thấy MU HN bắt chước game web : võ lâm chi mộng , hoặc các game web tương tự khác .

Tuy tôi chơi DK nhưng tôi thấy DK ko nên fix vk 2 tay cầm được khiên .. Vì hiện tại DK cầm LG đã quá mạnh rồi. Cầm thêm cái khiên nữa thì ko biết các chủng khác lấy đâu đất để sống !
    Với lại LG là vk 2 tay : chả lẽ cầm LG 2 tay rồi 1 tay cầm khiên khác nào DK có 3 tay.. Game ảo tuy nhiên cũng ko thể bất hợp lý đến như vậy được

Last edited by a moderator: 16/11/14
  17. đã chơi game mà ko đc pk thì còn nói gì nữa hả a. a thử đặt địa vị mình vào chỗ cầm acc chính chủ cày bị người khác pk a mượn acc cuả a e khác pk đi rồi a sẽ hiểu. những việc khác e ko ý kiến nhưng về vấn đề pk a có thể xem xét giữ nguyên như hiện giờ hoặc có thể đc như ss6 là hợp lý đấy a ạ, pk ko rớt zen và phí để pkclear là 5tr zen / 1pk.

18. ủng hộ 2 tay

19. em cũng cùng quan điểm.Không phải ai cũng làm việc ở văn phòng.Như tôi đi làm lao động ở cty cả ngày 12 tiếng chỉ biết nhìn vào cái điện thoại vậy mong adm xem xét cho sử dụng dịch vụ này cả ở trên đt

20. hoàn toàn ủng hộ bác FAN =))

Em góp ý là giữ poin nv3 cho TTD để hỗ trợ TTD

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi