Thông báo Dự kiến bảo trì máy chủ 17/11

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bác fix dùm em vụ vk 2 tay thành 1 tay với vụ lỗi auto trong game nữa nhé
    em cám ơn :D

2. Fix đúng vào point nv3 cơ đấy. Thế này thà trước kia không có point này có khi còn hơn đấy. toàn fix những cái không đáng fix

3. Chuẩn cái gì cũng auto, chán.

TrungTu thích bài này.
  4.  
  5. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

@fantansymc : anh lên để mặc định 2k poi Nv3 như ss3 đấy a. Đã Nv3 phải khác 2 tý chứ >:)

Tớ Là Chúcthuongtv đã thích.
  6. :"> yeu bác fan quá vậy ae đi làm vẫn có thể chơi game rồi .:D vừa đảm bảo cho sức khoẻ cảm ơn anh rất quan tâm đến ae game thủ

7. thế đã fix cko DK cầm LG vs khiên chưa a fan sắp đến tết rồi đấy

8. Fan có những vấn đề đổi mới tôi hoàn toàn ủng hộ.
    1. Về Point NV3:
    - Mu chung ta đẫ duy trì hơn 10năm các nhân vật nói chung đã rất nhiều point thực nên xoá hẳn point NV3 không có vấn đề gì.
    - Tuy nhiên với NV mới tạo Fan nên hỗ chơ số point ban đầu lớn lên cho anh em hảo hứng cầy quốc.
    VD: với 1 nhân vật mới tạo ra hỗ chợ poit ảo là 2k point trong 5 ngày (sau 5 ngày point ao tự mất). Trong 5 ngày khi nhân vật rs ma số point thật >2k thì point ảo bị xoá.
    2. Về vấn đề PK
    2.1 PK chính chủ:
    nên giữ nhữ như hiện tại không lên thay đổi (họ tự làm thì từ mang hoạ về sau)
    2.1 PK không chính chủ quy định là vậy nhưng có kẽ hở
    - Khi Pk ở máy không chính chủ sau đó để người chính chủ về rửa tội thì phí khác gì mục 2.1; Không mang zen thì lấy đâu zen mà rơi.
    - Nên áp dụng PK không chính chủ:
    + Pk tự rơi ra 4 triệu zen và trong người phải có đủ phí mới PK được.Rửa tội vẫn tính 2triệu bình thường, tránh tinh trạng PK không chính chủ sau đó để chính chủ về rử tội.
    + Khi cuồng sát sẽ không thể triệu hồi, Move, dùng thẻ về Lorencia và khi PK
    3. Auto
    3.1 Auto trian.

Ủng hộ bác thu phí nhưng phân chia đối tượng.
    - Với nhưng người có sử dụng các CS tăng kinh nghiệm không thu phí.
    - Với những người không dùng CS ăng kinh nghiệm tính phí ứng với khoảng 100triệu/1 ngày (tính trung bình hiện tại cư 5người có 1 người cầy rác 5x15=75 tính 100 cho tròn)
    3.2 Auto RS
    - Bác lên cho phép đặt lệnh trước không gới hạn thời gian miễn là trong ngày (vì có người đi làm bên ngoài làm gì có máy tính hay smartphone để vào web)
    - Quy đinh sử dụng auto rs lần sau cách lần reset bằng auto trước là 60 phút. (thế này hết lợi dụng auto đua tốp)
    4. Y kiến kiến ghị
    Qua nói chuyên chao đổi với nhiều anh em trong game thấy rất nhiều người cây quốc mà ko dùng CS vì đều vì 1 lý do không phải là tiếc tiền mà cắm đấy đi làm mạng dis, hay phải uot ra làm việc mua cs vào để không phí quá lền toàn cắm chay.
    Vì vậy đề ghị bác Fan xem sét đưa ra cách tính thời gian sử dụng CS như tính thời gian vào sv 4 để kích cầu anh em sử dụng CS.
    Trên đây là 1 số đóng góp ý kiến đon gs góp mong bác Fan nghiên cứu.

Last edited: 15/11/14
    thuongtv thích bài này.
  9. Fan chỉnh kẹp liên tục 50h đến 52h dis nếu kẹp lâu dài

10. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

tính ở đây là tính 100tr cho 1 máy người (các acc cùng sdt) hay cho 1 nhân vật.
    tính cho 1 máy: khó có cơ sở để trừ.
    tính cho 1 nhân vật: không khả thi

11. river_love

river_love Hiệp Sĩ

Bác Fan cho hỏi tí. Nếu rs xong về lv10 thì vẫn cắm ở chỗ cũ à. Nếu đang pt thì vẫn trong nhóm pt à?????????

12. Nếu bản MU này thu hồi point nv3 của các nhân vật khủng thì số point bị mất đi kia phải nhân vật tân thủ hoặc ae mới lập được hưởng mới đúng chứ nhỉ!
    Và bản này cập nhập ip lại được giảm zen! ^^

13. ttd lại bị mất thêm vài k poin nữa rồi :))

14. vẫn như anh nói vs em mà tốp mãi mãi là tốp.
    như này càng đúng nghĩa của tốp rồi đấy em.
    xúc lại Luci 50m nào ku em bán alo cho anh nhé

15. Hợp lý đấy

16. 4. MUHN của chúng ta tồn tại hơn 10 năm nên hầu hết anh em đều "già" và rất bận rộn, ban ngày cắm chuột đi làm tối về chơi. Người có tiền thì thuê cày nhưng thường xuyên có các hệ lụy đi kèm như đâm sau lưng, ăn trộm lừa đảo, PK phá phách gây thù oán trong Game. Người không có tiền thì tối về cặm cụi reset không đủ thời gian để tham gia các sự kiện trong Game. Chúng tôi thử nghiệm reset nhân vật khi vẫn đang cắm chuột để hỗ trợ nhóm ae đó như sau:
    _ Nhân vật đang trong Game vẫn có thể reset mà không cần thoát. Việc thực hiện lệnh sẽ diễn ra sau 5-10 phút kể từ khi đặt lệnh reset
    _ Lệnh chỉ được đặt 1 lần khi nhân vật đủ 400 lv, không chấp nhận đặt lệnh trước
    _ Bạn sẽ phải trả thêm phí bạc để dùng chức năng reset này. Nếu bạn đặt lệnh nhưng vẫn thoát ra vào lại sẽ bị mất phí nhưng không được reset
    >>> Mục đích của chức năng này để giúp đỡ đúng đối tượng trên chứ không phải là cách giúp các bạn reset nhanh để đua TOP.
    + AE cắm chuột đi làm, đến cty thi thoảng mở quản lý acc để kiểm tra và thực hiện lệnh reset khi đủ 400 level. Tất nhiên ae cũng không cần phải canh đúng thời điểm lv 400 để rs vì từ 7h sáng đến 5h chiểu thoải mái để rs 6 lần, khi nhân vật đủ 400 sẽ tự động lên exp Master, không bỏ trống một phút nào.
    + Chắc chắn có ae sẽ yêu cầu trả phí luôn 1 lượt cho 6 lần rs, để cứ đến max 400 sẽ tự động rs luôn >>> điều này chúng tôi thực hiện được nhưng sẽ KHÔNG làm. Chúng tôi muốn ae chơi và quan tâm đến nhân vật, yêu nhân vật của mình chứ không phải bỏ tiền ra auto hoàn toàn như vậy.

Kính mời anh em góp ý để tôi điều chỉnh kịp thời. Xin cám ơn !
    riêng cái mục này đề nghị anh fan bán luôn mỗi ngày 6 lần rs cho anh em kể cả không online chỉ cần vào quản lý acc mua là xong

17. Vẫn cần 1 phòng pk hoàn toàn bác Fan à

18. nếu cái này dc áp dụng.thì sẽ gây chán trên toàn cục bộ.tình trạng sẽ k khác gì hồi mới lên ss8.cấm PK arena
    +phải mang đủ phí mới dc PK: kể cả có là thương gia top 1 cũng tiếc zen rơi ra.vì mình đâu phải bất tử đâu mà sợ k rơi zen
    +ko cho triệu hồi.dùng bùa về thành.:khác nào cấm PK.vẫn biết bị PK ai chả ức.chả cáu.nhưng phải để PK thì mới xứng vs công sức của mình bỏ ra cày cuốc
    Áp dụng chỉ cho phép char chính chủ PK là vừa tôn trọng gamer lại vừa hạn chế PK bừa bãi
    Fan nên xem sét ý kiến của ae trước khi đưa ra quyết định chính thức.vì MU mà hạn chế về PK quá sẽ mất vui

19. fan có chính sách quan tâm đến a e top thế này e cũng thấy ấm lòng a ah. :)
    trước có ng cũng vung 50m tính mua acc 70k dư nhưng ko thành vì chả ai bán thì tất cả đã biết giờ giá acc top đã trở lại với đúng gái trị của nó rồi đúng ko a ? :))

hoangtruong88, ZzsuolzZ88xxdanghoan đã thích.
  20. Đúng tâm nguyện của các ae ko có thời gian :">

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi