8 về game Đồ EX nên bán lấy Ruud hay đổi Ngoc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi toiy3u3m, 3/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bây h đồ ex nên đổi ngọc hay bán shop lấy Ruud nhỉ?
    ko biết bảng quy đổi chuẩn j ko :) thấy bán đồ nhiều giá quá
    bây h thấy bảo SK theo thuôc tính mà thấy DK, EF .. toàn thuộc tính gió vậy phải dùng STT Gió à
    tớ nhấn phím S > + Ruud thì thấy điểm thuộc tính là 0/27, max của nó là bao nhiêu?
    Bây h vào game không biết nên làm j, chờ để làm các nhiệm vụ hàng ngày không thích lắm, khác j web game. MU là game cày cuốc mà chứ tham gia mấy cái vụ này không ổn lắm

2. 1. Ngọc là bạc, bạc là VND. Có VND sẽ mua được tất cả. Còn băn khoăn gì nữa?
    2. VQ cũng có nhiều top thắc mắc stt gió, lửa..... nhưng hãy đọc bài hướng dẫn của @saivado1 . Đó là bài chuẩn đến bh nó đc chỉnh sửa thì hãy mua.
    Đừng tin ai nói "cái này tao test rồi" thế này thế nọ. Chẳng ai bán kinh nghiệm được cho mình đáng tin bằng chính mình tự test.
    3. Ko biết

Last edited: 3/5/16
    Bianconeritoiy3u3m đã thích.
  3. Có nhiều thứ bạc không mua được đâu nhé :">
    1 thanh niên đang tích trữ ma tuý số lượng lớn cho hay.

4. Ss11 quá nhiều sự kiện .nói chung không thích lắm

Bianconeritoiy3u3m đã thích.
  5. Khi BAS không còn tác dụng ...

Các file đính kèm:

Bianconeri thích bài này.
  6. Cái gì ko mua được bằng tiền sẽ mua đc bằng rất nhiều tiền.
    Giờ chỉ cần có đủ tiền rao 100m 1 cái pen sk đảm bảo người ta sẽ nhả hàng ngay. Bán 100m mua cái mới 15 20m còn 80m ăn tiêu là mình mình cũng bán :D

BianconeriBossBeMilu đã thích.
  7. bảng quy đổi ra ruud là chuẩn nhé. đồ cấp cao sẽ đc nhiều ruud hơn. góp ý bạn đồ exe 1 dòng cấp 5 trở lên thỳ đáp shop lấy ruub còn đồ cấp 5 trở xuống thỳ đổi ngọc như vậy là đẹp

8. Anh em chơi game vui là chính, đâu phải vì vài ba cái mối tình thù ân oán mà lôi tiền ra doạ dẫm nhau
    - Một thanh niên với bầu trời tư cách vừa đi BC, nộp quest mà không được chaos, ức chế cho hay.

//Cần mua pen sk bảo mình dẫn mối cho, 50m thôi.

Các file đính kèm:

Bianconerirenlynguyet đã thích.
  9. rất hiểu tâm trạng cảu bạn. vừa đi bc có 5 người. 1 người kia 4 acc mình 1 acc. còn 30 S m chạy ra nộp Q vì thương ông bạn kia log 4 acc kéo mình ai ngờ ko đc chaos :(

10. đồ ex đổi ruby thế nào hả bạn

11. đồ exe đổi ruud = cách bán chúng vào shops NPC ý. còn ruby bạn kiếm = cách đào ngọc

12. Sách thuộc tính giờ sẽ hiện thị vào chưởng đánh luôn. nên chưởng gì sẽ có sách đó.
    Max của nó chưa thấy. cứ đổi ruub để công vào thuộc tính đến khi nào không cộng được nữa.
    nhiệm vụ hàng ngày dùng để đổi ngọc hoặc điểm master. phiên bản ss11 như thế

13. đổi Rud ở đâu ae nhỉ

14. Lấy đồ exe đáp vào npc là đc ruud. Nên lấy đồ exe 1 dòng thui đồ 2 dòng để đổi ngọc ngon hơn

El Gringo thích bài này.
  15. cái ruud này dùng để làm gù thế ae. ai có bài hướng dẫn chi tiết ko

16. điểm Ruud để tăng điểm thuộc tính đó
    Bật S > điểm thuộc tính
    tớ thấy thì bán đồ ex tầm 500 ruud thì bán :D còn không thì đổi ngọc :D

17. Chưa hiểu gì lắm! Vẫn mông lung quá
    Mong vào chơi game sớm ^^

18. ông còn chưa vào chơi à :v nhanh lên MG bá lắm ^^

19. Mới vào được tí cộng skil cho con ep thôi. Giờ lượn lờ dd tìm hiểu thêm đã ^^

toiy3u3m thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi