Thông báo Dự án Thần Tạo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 10/11/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khuyên bạn nên bỏ game, đừng làm game thủ nữa mà chuyển sang làm cán bộ cấp chiến lược, tầm nhìn xa trông rộng cho đất nước được nhờ :))

2. Đồ ex tím này có bị về đồ thường k bác ?

quynhmnls thích bài này.
  3. fan đã nói rõ vậy rồi thì quan tâm làm gì nữa mà hỏi, bao giờ đến sẽ có quy định cụ thể, ông bị ngu gia truyền ah ? hay do rèn luyện mà có ? tập trung vào dự án Thần Tạo đi, còn ko quan tâm thì cứ thế mà chơi

tungjn113 thích bài này.
  4. Dự án này thật đáng để suy nghĩ và mạo hiểm đưa đến cái mới
    Vote

5. 5 trăm bạc bán đi ko lại bị phế

6. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ý của Fan khác ấy em :D =)).

7. Mấy bố nghe xong mà hốt hết cả đýt lên.
    Webzen còn chưa ra hết tính năng của ss14 mà nghe Fan nói ss15 đã phải sốt ruột rồi. Đúng là có tật thì hay giật mình.
    Giờ mà Fan nói MU này vài năm nữa cũng sập, chắc tranh nhau bán mẹ hết cả acc... Mà có lẽ nên thế, vì giá acc với đồ top giờ cao vl :(

8. Ngu con mẹ nhà ông ý !

9. fan cho đấu giá thánh thần vad hắc thần huyêt thần nge hay hơn:D

10. Chuản luôn
    Các og thần chưa j cứ nhộn tình tang lên làm cái j ???
    Mấy og top ôm 1 đống đồ Ex sk của sever còn chư lo thì dân đen chúng ta lo cái j ???

11. tình hình này tối mai hẹn fan ra trần duy hưng đãi cuộc tùa nhanh hoi lúc nào mu sập nhỉ thi trước đó ae thông báo mua hết acc muhn

12. mẹ t ko có thằng con ngu như m :))

Uy VũAirBlade135cc đã thích.
  13. Vẫn chưa có ae nào may mắn là người đầu tiên nhỉ

14. 15/11 mà ông, đang hóng đợt tạo vũ khí, có vẻ hấp dẫn hơn :D

15. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Hịch rồi thì chẳng thâm;)).Chẳng có nhẽ lại đòi còn hồng như lữ sinh:>

Em Về Đi thích bài này.
  16. Dammetroiday

Dammetroiday Chiến Binh

Soul Awakening cũng là 1 set chứ ko phải nguyên liệu đâu bác ạ, bác tìm hiểu lại đi chứ em chơi đến ss14 ep2 rồi cơ, nên ko lạ gì mấy cái bác nói đâu, linh hồn anh hùng nào để ép đồ thế ? Dùng linh hồn anh hùng để mở phong ấn đồ huyết thần thôi nhé, còn từ huyết thần lên hắc thần có nguyên liệu riêng, lên thánh thần có nguyên liệu riêng, và cái thức tỉnh mà bác nói cũng là nguyên liệu để từ Thánh Thần up lên Awakening đấy ạ. Tôi chỉ đang thắc mắc là thứ tự bị ngược vì bộ "Linh Hồn Thức Tỉnh" cao hơn bộ "Thánh Thần" 1 cấp cơ ạ, rồi ở đây bộ Huyết Thần > Linh Hồn > Hắc Thần, vậy bộ Linh Hồn là bộ nào nếu ko phải Awakening ? Mất công tìm hiểu thì tìm hiểu kỹ đi đã rồi hãy đứng lên phát biểu cảm nghĩ

Các file đính kèm:

Last edited: 12/11/19
    yadhannaSTùng Tử Tế đã thích.
  17. P/S: bản MU nguyên gốc là bản MU nằm tại server Hàn Quốc đã là SS15. Chứ không phải bản tiếng anh GMO :3

18. Um, mình bị nhầm, tên đầy đủ của nó là Awakening Soul, đã đính chính lại bài.
    Bổ sung thêm cho clear, mấy cái để upgrade là Material (Anvil - đe rèn - đối với vũ khí hoặc Stone/Soul/Spirit đối với quần áo).
    Cơ bản thì vẫn là bộ Huyết thần phải mua ở shop rồi nâng lên các bộ cao cấp hơn bằng nguyên liệu (cũng mua ở shop).

Last edited: 12/11/19
  19. Kiểu này thôi sắm đồ x sài thôi

20. DK thần tạo có vẻ ngon, từ thần long lên hoàng long ngon bổ rẻ, DL từ trí tôn lên đế vương bằng bộ TD rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi