Thông báo Dự án point Phẫn Nộ (áp dụng 21/5)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi rất thích cái này vì đi làm nhiệm vụ toàn những ông cắm chuột phòng pk thôi kkk

Em Về Đi thích bài này.
  2. xin góp ý với admin là chỉ cho ám sát những nhân vật ớ máp mà khi chết lại về chỗ cũ như Arena , cryWolf , Karutan 2 , Acheron thôi , chứ mấy map khác pk về thành hết lúc tìm ko pk được trả nhẽ đợi mấy ông đó move lên , toàn ông già cả đi làm làm gì có thời gian ngồi đợi

3. Map pk là để pk mà bạn. Muốn cắm yên bình sang phog nonpk nhé =))
    Lại như kiểu cắm p8 đeo tm bị pk lại chửi n rỉa tm thì mệt lắm :))
    Thế này là vui rùi vừa giảm tải ae cắm rác vừa tăng thêm hiềm khích thù oán cá nhân.bạn đã làm j gặp cảnh săn 20 lượt ám sát thì có 8 luot là ng quen đag cắm rác p8 :)) chả thèm đổi mục tiêu thịt lun ;))

4. Mình thực hiện 2 nhiệm vụ ám sát rồi, reset ko thấy đc nhận điểm phẫn lô, vào đây thì thấy báo là 21/5 mới áp dụng.
    Vậy 2 nhiệm vụ mình đã thực hiện trước đó, đến 21/05 có đc tính ko mọi người

5. có quy định phải tích bao nhiêu điểm án sáy mới đc rs để kiếm điểm không, hay tích đc 1 điểm rs cũng vẫn đc.

6. vì có thể 1 ngày mình chỉ rs đc 1 vài lần thôi, k có tg cày cuốc nhưng vẫn muốn kiếm đc vài điểm ám sát lúc rảnh để rs kiếm phẫn nộ,

7. Có vẻ nhiều bạn vẫn chưa hiểu ý FAN:
    - Điểm ám sát: như là kiểu bạn rs vip sẽ được phúc duyên còn rs thường sẽ không được phúc duyên ý. Bạn sẽ được tích tối đa 20 điểm ám sát thì tương đương bạn bỏ khoảng 30' lúc rảnh để đi ám sát thì có thể dùng cho 20 lần rs. mà với các nv rs trên 1k thì hầu như chỉ đc rs 6 lần/ngày là max => bỏ 30' là thoải mái rs trong hơn 3 ngày.
    chưa kể các ông rs trên 2k thì đc gần tháng :D. kêu gì nữa

fantasymcquynhmnls đã thích.
  8. hay đấy, điểm ám sát bảo lưu thoải mái ko giới hạn mà

9. ừa mình đang nói 1 ngày :)). cho mấy bác kêu bận cv này nọ :D.

10. ae cho hỏi giờ đã đc tính điểm nộ chưa hay là đến 21/05 mới đc tính nếu giờ làm nv ám sát lấy nộ thì có đc không hay vẫn chỉ là test.

11. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

nhiệm vụ ám sát đã hoạt động. Điểm Phẫn Nộ đến 21/5 bạn reset mới được tính (nếu có điểm ám sát >> chưa có điểm = reset ko có phẫn nộ)

Last edited: 18/5/19
  12. vậy em để nguyên k rs nữa là bảo lưu đc điểm ám sát đúng k ạ.

13. k biết là bạn k hiểu thật hay cố tình k hiểu vậy nhỉ

14. ở đây bác Fan chỉ nói rs thì chưa có pn chứ k nói là sẽ k trừ điểm ám sát, vẫn đề thắc mắc ở đó thôi bác, vì nhiều khi vẫn hay bị trừ thế mà.

15. đi tìm người giết phức tạp quá bác fan ơi
    sao ko để săn boss đi

16. k biết ở cmt trước e đã dẫn chứng bôi mầu và phóng to cái chữ đến vậy rồi mà hình như bác k thèm đọc ý

17. biết là thế nhưng ý mình là rs thì có mất điểm ám sát không ấy. kiểu như mất điểm ám sát nhưng chưa đc điểm phẫn nộ ấy. bạn hiểu ý không?.

18. k phức tạp như bạn nghĩ đâu bạn chỉ cần lên stadium( arena ) làm mới các nhân vật trong nv cho đến khi có nv xuất hiện ở stadium( arena ) là tìm tọa độ và pk, sau đó bạn lại đc thêm 10 lần làm mới các nhân vật tiếp theo. nếu biết làm chỉ 1 lúc là đc 20/20.

19. upload_2019-5-18_14-29-48.png . Mệt mỏi thật sự.

20. cuongproxd thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi