Thông báo Dự án chống auto số 2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/2/20.

?

Bạn có đồng ý với dự án này ?

1. Đồng ý .

104 vote(s)
    41.9%
  2. Phản đổi .

139 vote(s)
    56.0%
  3. Ý kiến khác, tôi sẽ viết ở dưới

5 vote(s)
    2.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kể ra fan chuyển từ 24h sang 48h thì ủng hộ, 24h ngắn quá những acc phụ khó mà sống, hoặc fix đào ngọc nhân vật rs trên 50 lần mới cho vào, 48h ko rs ko cho đào ngọc thì hay hơn

2. Làm, thế này ae tân thủ chỉ có chết,

CapDomos thích bài này.
  3. Quá nhiều thay đổi , theo cá nhân mình thì nên để nguyên vậy

4. không theo nổi các ngài.

5. Nói như thằng này là ngu... game này là của nhà mày ah... mà đòi 1 mình 1 bãi... muốn có bãi thì phải ks... ko ks dc thì chơi game offline

Em Về Đi thích bài này.
  6. kiểu như sống méo có chí tiến thủ ý.

Em Về Đi thích bài này.
  7. chơi game tính giải trí cao, nếu như thế này mem bỏ hết mất , có người kiếm từ game để duy trì ac, còn có người nạp tiền vào để duy trì theo mình nghĩ nên để lại như cũ đi để ae đi làm còn cắm được chứ thời gian đâu mà trông máy :)) để như cũ cho công bằng văn minh !!!

8. Không khả quan vì đa phần trò chơi này là người đi làm k có time oln 1 số ít hay phá phách thì có phòng pk rồi. Nên tằn thêm 1 2 phòng pk cho vui nhộn. Theo mình nghĩ fan đang làm thế này để bắt ae 1 ngày ít nhất phải rs 1 lần. Và những ông thần nào hay cắm bãi k bh rs or 3 4 ngày k rs thì sẽ ăn cám. Chốt lại là k đồng ý. Và bổ sung thêm 1 2 phòng pk là đẹp

9. Vote
    Sat thủ đóng map rất thik điều này :))
    Đề nghị @fantasymc cho những acc quá 24h ko rs 1 logo khác để phân biệt và dễ pk hoặc quá 24h auto thành sát thủ luôn cho tiện pk

VuaHaiTaccc thích bài này.
  10. Ngày 1 2 lần rs thôi mà mấy em ( 40b/1 lần acc nhỏ thì k tới) làm đếch gì mà xoắn xít lên thế :D chơi chùa lâu rồi giờ đóng góp cho game 1 tý sao mà căng thẳng thế.

TuanAnhbp86 thích bài này.
  11. Móm rồi

12. Auto thì các ông kêu. Giờ ra cách chống Auto các ông cũng kêu :))) thế thì....

13. auto Z liên quan j đến auto PK vậy bạn?

14. làm khó người khác cũng là làm khó chính mình.
    các bạn nói ắc rác cắm hết bãi cắm skill chẳng nhé ắc chính của các bạn không ks được ắc rác( không bằng ắc rác)
    auto pk tôi thì mong gặp được thằng như vậy xem 1 ngày nó mất bao nhiêu tỉ với tôi( sao không để 10 pk phải xoá tội mới pk được như vậy dù auto vẫn phải ngồi máy) hay phải ra web xoá tội thì auto pk coi như bỏ

CapDomos thích bài này.
  15. đề nghị fan phổ cập auto từ chạy toạ độ đến auto PK là xong đỡ đau đầu b-)

16. mấy acc auto PK toàn acc khủng có auto hay ko auto vẫn có ăn dc đâu mà bọn nó cứ kêu ca nhiều nhỉ

17. Game là để giải trí thôi FAN đừng làm ae hao tâm và khổ vì game nữa.

Các sân chơi PK giờ thiếu gì đâu , arena, p16, p18, các ma sv20. Chửi bới cà khịa nhau ngày nào chả có. Nhưng những ae ít time cắm ko RS ko ra zen ko ra ngọc đã là ko đc gì rồi, mặc định ng ta phải RS. Nhiều khi bận còn chả động đc vào máy thì khác gì cắm PO

Và lại mấy ông cắm rác ng ta đầu tư dàn máy mấy chục củ, cày cũng ko dễ đâu. Mấy cha ko cắm cứ ỉ ôi nhưng thử hỏi đầu tư vào game đc bao nhiêu so với mấy ông cắm rác

Non PK thì KS nó là nghệ thuật và cũng là trí tuệ. Sân chơi nào muốn tồn tại cũng phải bỏ IQ vào

Em thì chả cắm rác, cũng thường xuyên vào p16 khi onl. Chỉ là 1 ng thấy FAN đang hành game thủ quá. Chơi game chứ suốt ngày ke ke cái máy để RS cho đúng giờ mệt hơn cả đi làm thì nói làm gì

18. TuanAnhbp86

TuanAnhbp86 Chiến Binh

Chuẩn cmn rồi, chơi chùa , ăn chùa nhiều rồi, cứ thế triển khai thôi, ủng hộ

19. dự án trên chỉ phù hợp cho mấy người có thời gian và thấy người khác gặp hoạ mình thấy vui
    game không cạnh tranh thì nó không vui mình ks được nhiều quái hơn mình cười vào mặt nó sao nó không khoẻ hơn mà ks lại

Em Về Đi thích bài này.
  20. TuanAnhbp86

TuanAnhbp86 Chiến Binh

Chắc cũng có đụng chạm đến kinh tế rồi, đã vậy fan nó cứ thế triển thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi