Thông báo Dự án chống auto số 2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/2/20.

?

Bạn có đồng ý với dự án này ?

1. Đồng ý .

104 vote(s)
    41.9%
  2. Phản đổi .

139 vote(s)
    56.0%
  3. Ý kiến khác, tôi sẽ viết ở dưới

5 vote(s)
    2.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn nhầm nhé bọn rác ko rs sao nhặt đc zen :D cái này chỉ chết ae nghèo 1-2 ac chứ bọn rác mừng quá giá zen lên ngọc lên =)) mà nó vẫn thế

Bảo Vy thích bài này.
  2. Mình tự hỏi nếu ko có các thần cày rác thì giá ngọc zen sẽ ở mức nào nhỉ?????

Chú Gà Conhunghdz đã thích.
  3. adm cho pk 1 phát rót hết sạch zen ấy cho vui

4. cho bọn cắm rác dẹp bớt đi. bọn đó chiếm hết bãi rồi lấy đâu ra bãi cho ae cày kéo nữa.

5. đúng là loại chó cắn sau lưng sao không thể hiện mình là ai đi mà cứ phải mạo danh bố thế Bới Văn Hà
    hay là sợ ngta biết mình là ai ngta ** vào mõm vậy

6. Những thằng ngồi cả ngày canh máy như ẻm lại ngon

Em Về Đi thích bài này.
  7. Tiêu đề và nội dung chẳng liên quan đến nhau nhỉ. Như kiểu treo đầu dê bán thịt chó ấy:))

8. thế này thì nghỉ game thôi.....

9. =)) thật tình thằng nào đề xuất ý tưởng này vậy , đi làm về còn phải chạy rs cho các acc , hút cố thêm ít bạc mỗi ngày , rác thì cắm chắc nhiều , các acc auto chạy bãi ở sv 8-16 thì k lo dẹp , đi cán các nv sv non pk , cắm phòng đã k dc x2 rác ít còn phải lo bị cắn tm nữa =))
    thà mở hết thành sv pk luôn đi , non pk làm gì

CapDomos thích bài này.
  10. Nếu bỏ auto Z thì ai auto sẽ biết ngay việc gì phải sợ nhỉ . Chả có nhẽ ko có auto mà ng ta auto nhìn ko biết . Mà biết rồi thì blog khóa luôn ACC lại là song xem ai giám auto

11. kiểu này acc rác sẽ bỏ và acc tốp sẽ lên giá vù vù, sẽ k còn x5 x1 nữa, cũng vui.

12. ok đồng ý vs fan.

13. Nên giảm số lần bị pk xuống 50, hoặc bị pk liên tục 10-20 lần liên tục mà vẫn ra bãi cũ là khóa autu z, để mở auto z thì phải nhập mã như capcha. Chứ nó autu pk thì cộng rồi trừ đến bao giờ đủ 100đ @fantasymc

14. Nói chung em đi làm nhưng vẫn rs Online nên thoải mái luôn :D

15. so với trước đây là cứ cắm no limit thì giờ vào cứ PK thử xem đc không đã :))

16. để cho nó bình thường đi lắm trò quá ko theo kịp công nghệ đc :))

Em Về Đi thích bài này.
  17. sợ auto ... sợ cày rác,,, sao ko cho mỗi máy 1 ác thôi... như thời ss4 chẳng hạn ... cho cắm 4 acc ,,, 12h reset 1 lần ,,, 1 ngày 2 lần ,,, game bây jo hút thấm nhanh hơn cả kotexx ,,,,với diana rồi ,,,,

xcanglongx thích bài này.
  18. linh duy long

linh duy long Hiệp Sĩ

dự án này hoàn toàn sai . chỉ có bỏ hết auto Z may ra mới chống được auto pk hoặc auto chạy map . về 1.0 ấy làm gì có auto . còn rs thì có rs online nó cũng là 1 tính năng auto còn gi ???? chống là phải xóa bỏ hết mới công bằng .

19. -Cái tiêu đề với cái nội dung chả liên quan đến nhau.( Fan nên giải quyết vấn dề autu bãi , PK )
    -Nếu làm thế này thi chả còn phòng nopk nữa
    -Một số AE ko có kinh tế sẽ ko có đủ bạc để duy trì rs ngày 1 lần
    -Nếu áp dụng Luật này thì mình khẳng định có rất nhiều người bỏ game ^^
    -Giá thị trường ngọc , zen sẽ tăng chóng mặt ^^

=> Mình ko đồng ý với ý kiến này

ForMyLove thích bài này.
  20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ngồi Xem mấy thằng đạo đức giả với Trẩu comment a buồn cười mắc ị luôn đấy ẻm kaka.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi