Thông báo Dự án chống auto số 2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/2/20.

?

Bạn có đồng ý với dự án này ?

1. Đồng ý .

104 vote(s)
    41.9%
  2. Phản đổi .

139 vote(s)
    56.0%
  3. Ý kiến khác, tôi sẽ viết ở dưới

5 vote(s)
    2.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. t bảo r , tốt nhất dự án chống auto cái gì , xó hết phòng nonpk , để thành pk hết đi , khỏi khóc lóc làm gì nhiều , thay đổi như kia nó chẳng khác gì phòng pk rồi , người chơi vui thì thiệt thòi , thằng rảnh háng thì lợi
    auto pk auto chạy map thì k thấy band hay fix , class k nâng cấp , đồ k nâng cấp , toàn bán bằng vnd luôn

2. à. mày bật anh à?!!. vậy thì anh lại đại giáng quang lâm 1 lần nữa để giảng cho mày hiều.
    Mặc dù a ko biết 1 con thú như mày có thể hiểu được ko??. vs chuyện j sẽ xảy ra khi cái luật kia áp dụng.??
    1- máy tối thiểu để cày với các anh mày đây: i7= ~>4 củ +4thanh ram 8gb (~700/1thanh) + card hình 2gb >2 củ..
    Ờ đấy là chưa tính là chỉ có cái cây thì ko chơi được..
    2- 1acc 1 hit k3 ~6k bạc. 10 acc 60k. 20acc 120k. 40acc 240k.
    3- 1 cái máy như trên chỉ lên đc tầm hơn 20 acc>> phải có nhiều hơn 1 máy
    4- 1acc 1 ngay kiem dc ~60b trừ đi rs >30b =~<30 bạc, tốn 10 phút để ra đến bãi, => 40 acc => 40x10 = ~400 phút + gom đồ, kiểm tra linh tinh ~3-4h= 9-10h/1ngay (mệt hơn công nhân samsung nhà mày)
    4(2)- 40 acc 40x30 (bạc)= 1200b/1 ngày = 36000 bạc 1 tháng [2tr500. - (tiền điện) ~1 củ - (tiền mạng) 300= 1tr300]
    (ko bằng 1/3 lương công nhân mặc dù bỏ ra >34tr)
    5- 1 máy cắm 24/24/365 sẽ hỏng hóc trong vòng hơn 1 năm
    Cho nên đứa nào mà nói chúng tao nhàn, kiếm tiền xây nhà là thằng đấy không có não giống mày.
    Tao thách đứa nào cày hơn 20 acc mà ko thở ra bằng lỗ hậu môn, không cảm thấy thốn hơn công nhân.
    Đây chắc ko phải là đam mê?? ko có vài thằng như chúng tao.. => CÒN LẠI VÀI TH NHƯ MÀY VS FAN.
    Chuẩn bị rồi. ko cần kêu ca nữa. tao nói nhanh cho vuông. bọn mày mãi mãi sẽ ko có chỗ cầy ở non pk. 1 la xin pt, 2 là cút ra chỗ khác (xin pt là chuẩn nhất).
    Rồi tiếp đến là chúng mày chuẩn bị mua zen vs bạc nhiều gáp 2 lần trước, và đăt gấp 2 lần. bọn tao dù có thu về ít đi, nộp cho fan nhiều hơn nhưng vẫn sống.
    Rồi bọn hack auto pk, auto chạy map.. vẫn sống. (cũng nộp cho fan tí thuế để đi cướp ngon lành tiếp)
    Những đứa vỡ mồm chủ yếu là bọn thích pk, mãi mãi ko có bãi, và những người ít thời gian ko thể rs.. bị chúng mày bắt nặt. (còn bọn tao cũng bị fan vặn gãy hết răng)
    Chứ chúng mày nghĩ chúng mày động vào được lông chân bọn tao chắc? cướp được bãi á? vui tính đấy =))
    Tất cả đều là bị hại, Fan thu về nhiều hơn, trong khi nó ko giải quyết được bọn tội phạm, người tâm huyết lại bị đập.
    MÀY HIỂU RA VẤN ĐỀ CHƯA??
    RỒI CŨNG CÓ ĐÔI LỜI GỬI ÔNG FAN NHÉ:
    Nhiều người nghèo lắm nhưng người ta ko hèn đâu. Còn ông giàu thì giầu rồi đấy, nên làm ơn đàng hoàng 1 tí cho ae nhờ.

Last edited: 13/2/20
  3. Chuẩn con mẹ nó rồi. ko có dân cày rác. móc đâu ra ngọc với zen chao L cho vào mồm các bố đập đồ chơi đá =))
    Rồi giá x2 x3 rồi lại há hết mồm ra. Lại khóc lóc thảm thiết, Rồi lúc chết MNN RC TM éo có zen mà chuộc đâu ^^ =))

4. Auto pk nó tự move lên bãi lên phương án này vứt xọt rác nhé:))

5. nãy tôi tính nhầm. 1acc 1ngay rs1 lan chi kiem dc 30 bạc =>> 40acc tru tien điện các thứ còn 1tr300. mới sửa lại rồi.

AnhChienPro thích bài này.
  6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thanh niên này tính chuẩn vl ;))

Rumba, Em Về Đidaulaube đã thích.
  7. 24h rs chỉ có tụi ac 2k rs có lợi. chứ ac tạp nham dở dang thi chhi co khóc mà thôi. Chắc toàn ng trong tổ chức mới đưa ra đc cái ý kiến này =))

daulaubeAnhChienPro đã thích.
  8. Game thủ ăn rác MUHN. Nên cách li thành phần này

venhadicon thích bài này.
  9. Vc lão này tính chi li thật . Nói chuẩn lắm bạn a

daulaube thích bài này.
  10. Muôn đời Tư bản Fan vẫn sống thôi. Đặc điểm của mấy thằng tư bản là như nào ae đều hiểu mà :)).

daulaube thích bài này.
  11. Lâu nay tôi vào diễn đàn chỉ là để đis. vào mõm con ch.ó hà nổ cùn - củ nồn, nhưng hôm nay tôi phá lệ vào để like cho bạn.
    Nói 1 câu ngắn gọn, #1 rõ ràng không phải chủ ý của Fan, vì Fan không bao giờ làm thế.
    Còn ai cầm nick đăng bài thì tôi không biết.

Rumba, daulaubeEm Về Đi đã thích.
  12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Rất chuẩn nhưng nói với mấy thằng não Lợn như Hà thì ko ăn thua đâu.
    Buồn cười mấy bạn kêu gào rác chiêm hết bãi thật :D.
    Bảo sao muôn đời các bạn ấy ko có bãi cũng đúng.....0

Rumba, Vì Đó Là Emdaulaube đã thích.
  13. Tưởng tượng bây giờ chỉ có 2 phòng nonpk còn lại pk hết

14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thì mấy bạn hay kêu ko có bãi no hành chứ sao :)) . Có nghĩa là chết càng thêm thảm thiết và ước gì mình được quay lại như xưa :)) .

15. Đọc cmt mà nó chất quá cơ.
    Mà tiên sư thằng Hà nổ não động vật nó chơi con nào ae sver có gặp tọi ngay bãi c.ứt vào mặt nó cái nhé. Mỗi ng tọng 1 bãi chắc nó mới no mà bớt sủa bậy đc

16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Mỗi người tọng 1 bãi thì Hà chó có mà Say Ứt mất =))

17. dự án mang tính chất cải lùi, trong khi MUHN đang càn cải tiến nhiều thứ để tồn tại lâu dài.

daulaube, haihangEm Về Đi đã thích.
  18. Thẳng mà thật

daulaubeRumba đã thích.
  19. chúng nó lại thích mua zen về dùng với giá 500b/1 ty đây mà. =))=))=))=))

Em Về Đidaulaube đã thích.
  20. Mong anh em game thủ có 1 cái kết tốt lành

venhadicon thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi