Thông báo Dự án chống auto số 2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/2/20.

?

Bạn có đồng ý với dự án này ?

1. Đồng ý .

104 vote(s)
    41.9%
  2. Phản đổi .

139 vote(s)
    56.0%
  3. Ý kiến khác, tôi sẽ viết ở dưới

5 vote(s)
    2.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Theo đề suất của 1 số anh em, dự án số 2 như sau, mời anh em đọc và góp ý xem liệu có khả thi hay không :

1. Nhân vật sau khi reset, trong vòng 24h sẽ an toàn không ai PK được bạn, ngoại trừ bạn đi vào máy chủ PK (phòng 8,16) và các MAP PK (Arena, Loren Market, Crywolf, SOC, Ralkion, Arca, Acheron ...). Phòng VIP 18-19 vẫn giữ nguyên như hiện tại
    2. Sau 24h, bạn có thể bị PK khi ở bất cứ phòng nào, kể cả các phòng cấm PK. Kể từ lúc này, mỗi khi bạn bị PK 1 lần, sẽ bị +1 điểm phạt. Nếu bạn PK người khác 1 lần, bạn sẽ được -1 điểm phạt
    Nếu điểm phạt >100, bạn sẽ bị kích khỏi game. Từ lần đăng nhập tiếp theo, bạn sẽ không thể đánh quái (cấm PVE), không thể nhặt đồ, vẫn có thể party với người khác để tăng exp
    4. Hình phạt cấm PVE sẽ chấm dứt sau 12h kể từ lúc bị 100 điểm phạt. Bạn có thể xoá cấm PVE sớm bằng cách reset nhân vật
    5. Những người đi PK người khác, đạt 100 điểm PK khi reset sẽ được tặng Zen

Mời anh em góp ý !

Trong Game Online, PvP (Person versus Person) thuật ngữ để chỉ các cuộc tranh đấu của người chơi với nhau. Còn PvE (Person versus Environment) lại để chỉ những cuộc chiến giữa người chơi và các tạo vật, mục tiêu trong game như "quái", Boss, chiến dịch, nhiệm vụ

Last edited: 12/2/20
  2. vote ok 1 phát

3. toàn ae lớn tuổi đi làm hết rồi cắm cày skill mà bác Fan làm ntn k ổn rồi. cắm sau 24h chứ 12h thì ít quá.

phuduhnkhangphucbk đã thích.
  4. 2. Sau 24h, bạn có thể bị PK khi ở bất cứ phòng nào, kể cả các phòng cấm PK. Kể từ lúc này, mỗi khi bạn bị PK 1 lần, sẽ bị +1 điểm phạt. Nếu bạn PK người khác 1 lần, bạn sẽ được -1 điểm phạt

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  5. kèo này là vào phong non-pk vẫn pk chiếm bãi đc này :))~

6. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Sai chính tả kìa, "đề xuất", không phải "đề suất" :)):)):))

TheMen91, HotCoTjengvanquish đã thích.
  7. E nghĩ để 50đ pk thôi, 100đ pk bao h ms xong @@

8. Mà auto chủ yếu nó ở sv pvp, chứ mấy sv thường thì cần gì dùng auto nhỉ? Hay là đây là dự án chống auto của game chứ ko phải auto chạy bãi vs pk?

9. Dàn ttd lấy 35 ko thích điều này :((

browser thích bài này.
  10. tóm lại là đưa ra cái này là hết cắm bãi Non-PVP =]]

Chiến Khói Lửayeuemnt đã thích.
  11. Những acc > 2000 lần thì làm sao mà có thể chuẩn đc hả a ? ngày rs 1 lần mà 24h ?

12. Theo e nghĩ là cho thêm 1 cái điểm nữa nếu nv rs 1 lần sau 24h k rs sẽ bị pk ở các phòng non rs, những nhân vật rs 1 lần sẽ đc cộng thêm 1h x lên nhiều lần giống như điểm PO vậy ae nào vẫn chạy rs đều đều k lo bị sau 24h sẽ bị pk vì có hôm nào bận quá k rs đc hay nhà có việc mà k ol đc thì lại hợp lý quá

13. Thất sách đó anh ơi!

14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Vote đồng ý.

Hoàng ViệtBợm. đã thích.
  15. bác bỏ đi ạn zai ơi ae đi lm về mệt rồi anh lm thế là ko dc đâu đi lm cả ngày cắm giờ thế đi lm cũng ko yên như thế khác gì bảo ae nghỉ làm đê mà làm
    người ở nhà chơi mu

thanglong76quochuy128 đã thích.
  16. Giọng không giống fan già.

thanglong76Powerlifter đã thích.
  17. làm đi anh ơi

18. Vơte đồng ý

Em Về Đi thích bài này.
  19. Đồng ý nhé .

20. Cái này bác bỏ phần aotu Z là song mà . Ko sử dụng phần đó nữa ai aotu là biết ngay thôi

thanglong76 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi