Cưới hỏi cần cách nhau ít nhất 1k lần RS

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LouisI, 16/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ai tiếp tục vào cho ý kiến đi nào.......

2. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Như thế này thì ông già 80 đi chơi em 18 à??????:D:D:D:D:D:D:D:D:D. Không đồng ý với ý kiến của chủ topic. Tại sao khi trẻ ông không cưới pi giờ thấy thiệt thòi thì lại đưa ra ý kiến này ý kiến nọ. Anh HI cho ý kiến cuối cùng rùi Close toppic giùm cái.

Last edited: 23/1/10
  3. ADm sao chua co dong tinh gj` nhj ?

4. cần cưới vợ gấp đây. dl zzVOODOIzz 1900 lan cần cưới vợ từ 1k6- 2k2 đây. rs đều đăn có ngày còn 6 lần ai cần lấy chồng. pm yh tranmanhchientc

5. ai vào cho thêm ý kiến đi nào.upppppppppppppppppppppppp

6. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

cho cưới hỏi ko giới hạn lần rs luôn đi, sống già chán quá, ế vợ hjc hjc

7. Cac ong ko co diem ket hon thi cac ong bao bo? cho can bang, tui mat bao nhieu cong suc moi co dc bang ay diem thi` can bang o dau? Toan` game thu? khon loi?. Hic...

8. Cai point ket hon nay qua bat cap.VD nhu Zerocool rs cao hon bac nhoem va Bao ga NguyenBao, nhung lai it hon den 6k point.Top dau thi kiem dau ra vo de lay.SS3 da kho lay vo huong chi la ben ss4.De nghi ADM tang khoang cách rs cho a e dc nho`

Last edited: 31/1/10
  9. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

admin lên xem xét.anh em cho ý kiến đừng chém gió ở đây loãng topic.admin đọc nhiều là nản đấy

10. Vấn đề DungBum nói rất có lý. Trước đây tôi cũng có ý kiến về việc này. Hiện nay các chủng tộc khác thì rất đông, nhưng chủng tộc eff và sum thì rất ít. a em nhìn vào bảng xếp hạng thì rõ. Tiếp theo là số eff và sum rs cao rất ít lên hiện tượng ế vợ của các char rs cao là nhiều. Thế lên đề nghị ADM xem xét nới rộng tuổi kết hôn xa ra 1 chút để anh em còn có cơ hội kiếm được các cô em xinh tươi ^^! Như vậy tuổi già mới không hiu quạnh để có cơ hội xây dựng cho MUHN ngày càng hoành tráng hơn. Em xin hết!
    Acc: 857551
    Char:CaoBoiThon

11. Bác Toản gà già nói chuẩn ko cần chỉnh.A e mình jo đèu giống nhau : Ế vợ toàn tập:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi