8 về game Cuộc chiến đã đến hồi kết thúc chưa ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gLaditor, 29/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dạo này là hơi bị "thân mật, gần gũi" quá đà với con hàng của ta đó.

2. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Thời ky đầu ảrena là đèn lồng sever Random quái. Love vs Kjng quần tẹt ga arena sau hợp thành sv 20 thj thằng zách cày bãi Royall hay cày giờ rồi dần PK ra bãi ngoài

BoyZone9x thích bài này.
  3. Love còn là con dl cùi x2 mới nứt mắt =)) giengkhoi kêu pt tao còn bụp bụp mà =)) Kjng thì chưa ra lò còn ở mãi đâu đâu ý :))
    Tao ko rủ chắc BF chả bao giờ nên >:) có biết arena là cái gì đâu :)) xong nên mới khoái, trước toàn cắm raklion xem đế chế thôi :P

4. G NgocDy của TY tốt nhất chơi ở nhà. Ra net biết đâu ko về đc thật hi hi

5. Thế mới phải đội mũ :))
    Bình phò nên arena xong mới khoái, sáng chưa dạy đã bợm ơi vào snow đi tao buf cho mà phen người, tối thì HL lên mạng lại vào buf cho HL bem gà =)) chạy lang thang khắp arena >:)

6. Mà đội mũ BH nó phang vào gay thì cung die. Chẳng nhẽ vừa chơi vừa đội mủ BH à TY

7. Avatar của mình thì phơi phơi lồng lộng, avatar của Nhị ML thì băng trên, quấn dưới. Haizzzzz, làm người tốt như mình sướng thế meep6

8. Thằng này chuẩn, hồi đấy ko quan tâm Arena, suốt ngày đi nghịch, sau này cắm bãi thấy nhanh hỏi bãi nào vip nhất bảo bãi giữa thế là ra đấy đứng. Chẳng phải PK với G nào cả chiếm được bãi luôn

9. Em nhớ ko nhầm hồi sv 4 và 5 no pk thằng ku Nam số 1 về lấy sp arena nào nó cũng đầu bãi như bây jo ở sv5

10. có mỗi cái chuyện PK nhau mà cứ loạn cả Mu lên mệt >>> im lặng mà bem :))

11. Đơn giản tên G nói lên tất cả :))

KienCang thích bài này.
  12. Arena giờ mà nonpk thì a đập G nào chết G đấy ngay :))

13. Cuối tháng này đi phá top ah mày,tao slos nhé :))

14. Có oé acc đâu mà đòi đập G nào chết G đấy =))

KienCang thích bài này.
  15. 1minh1guild *** sợ ai hêết

16. mình chỉ cầm từ 1h30 đến 5h30 chiều nhé :"> h đấy đố bạn cạy đc mồm mình sáng mình ko rõ

17. Arena là cái gì vậy anh em. :P

18. Lâu không vao game thấy a e soi dong qua

19. bem nhau gê gớm thật../:).. cắm dungeon cho lành

20. cho anh ít xzen nào :">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi