Cùng đọc và cảm nhận.....

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CanhSatC, 14/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chào toàn thể anh em SV SS4
    Tôi bên THN mới chuyển qua bên này chưa đc 1thang có Acc DK thằng em nó Send cho thỉnh thoảng vào nghịch cho vui nhưng hôm nay thực sự đc tiếp xúc với 1 loại người mà có thể nói không còn 1 ngôn từ nào để diễn tả nữa..
    Vào khoảng 20h tôi có GD với 1 char DW với Nick name diễn đàn :maithe89 va SDT:0168 9411536 để Mua 4K Bạc bằng hình thức GD qua Thẻ Game(vì hiện tại tôi ko ở VN).Thực sự tôi cũng ko tin tưởng Char này lắm vì chưa có tiếp xúc lần nào nhưng nghe cách hắn gọi điện nc cũng như câu nói: Tôi mà lừa ông bố tôi ra đường ôtô cán chết .... nên tôi đã đồng ý Send thẻ trc cho hắn...Nào ngờ sau khi nạp xong nó cứ quanh co ko chịu trả Bạc đồng thời còn định tiếp tục gạ tui cho mượn Acc để vào chuyển Bạc nữa,biết là gặp quân Chó má nên cũng ko muốn nói nhiều nữa chỉ hỏi thẳng nó 1 câu: Có khi nào vì 200K mà bố cậu bị chết Oan vì cậu ko....Nó nói thẳng bố nó chết chứ nó k chết.
    Tui post bài này ko phải vì mình tiếc 200K mà phải lên diễn đàn chửi nhau hay gây chuyện mà chỉ muốn chủ nhân của cái SDT 0168 9411536...hãy thử suy nghĩ về những việc mình làm,vì 200K có nhất thiết phải mang bố mẹ mình ra như thế ko....tôi nghĩ là ko đáng

2. Ảo còn hay hơn thật..

3. Master

Master Thần King

Bị lừa rồi, thằng đấy thì làm gì có bố =))

4. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

phát hiện vĩ đại , bò có 4 chân =))

5. Thiện tai, thiện tai....thủ đoạn này thì chịu roai`/

Last edited: 14/3/10
  6. bọn nghiện ...k biết nghiện cái ....nó có coi ai ra gì đâu "tiền là bố của nó" lên k sao no kiếm dc tiền là bố sướng rùi;))

7. Chấp gì bọn rẻ rách,toàn đi lừa đảo :|

Nó làm gì có bố,mẹ nó hoảng chưa mà :D

Last edited: 15/3/10
  8. linhct

linhct Chiến Binh

Coi như ủng hộ nạn nhân Haiti đi anh :))

9. thực sự ko phải là tiếc 200K mà lên đây để thế này thế nọ mà thực sự thấy Shock với cái câu nói của nó: Tôi mà lừa Ông bố tôi ra đường ô tô cán chết....Vậy mà chưa nói hết câu đã lừa đảo ngay đc.Không hiểu cái xã hội này cái dạng như nó đc gọi là gì nữa

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ôi ông pác .Acc của mình đây mà.Thế nó khoắng sạck rồi còn gì:)) đồ đạc là do pác Dương cho :((

11. Bác dương thôi đã thôi rồi.

12. banban

banban Guest

bác phải tiếp xuc với MU HN nhiều thì bác mới thấy rõ đc bản chất của nó :))

13. Lừa đảo thì ở đâu cũng đã từng tiếp xúc nhưng cái thể loại chính miệng nó tự nói ra cái câu đấy làm mình thấy choáng thật sự...Ko đỡ đc thể loại như nó...Còn riêng nói thẳng với cái loại chó má Nó: Nếu mày thích tiền có thể vào Topic hoặc vào Game pmm t. Acc KuBin còn đủ khả năng xúc đc chứ 200K của mày mày nghĩ nó to tát thế sao....

14. thudoi

thudoi Cư Dân

mình cũng bị nó lừa như bạn! nhung lừa thẻ VT 20k thôi.mới cách đây thôi ngày 12/03 lúc trưa!

thằng chó này nó lừa lâu lắm rồi,theo mình biết được 1 năm rồi

lần nó giao bán KR=thẻ vcoin ở phong TRaDe ,lúc đó thằng bạn mình mới chơi,nó bảo đưa mã thẻ

trước nó kiểm tra nếu chính xác nó đưa 1 nủa KR và đọc mã seri nó đưa nủa còn lại

đọc xong nó bảo đưa thể 50K nữa đây rồi nó bán thêm cho,thằng bạn hết hẹn chiều quay lại,vẫn

gữi mã seri,lúc đó mới để ý là nạp được vào điện thoai di động thì đã vì con chó đó nó ăn không 3 thể vcoin 20k rôi
    [​IMG][/URL][​IMG][/URL][​IMG][/URL]

[url]http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=20146[/url]
    [url]http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=23193[/url]

1.0 bay giờ hết trade nó vào diễn đàn nó lừa .[/B]

Last edited: 15/3/10
  15. Cặn bã của xã hội...Cặn bã của MU..không còn gì để nói thêm nữa.

16. sakernet

sakernet Cư Dân

Tớ nghĩ thằng này có bố nhưng chắc là bố nó đã chết từ trước sau 1 vụ thề thốt lừa đảo trước kia của nó zồi(có thể mẹ nó cũng thế) =D>
    Mấy thằng rẻ rack bố mẹ éo cho tiền tiêu vặt phải đy lừa đảo từng tí 1
    Ai ức chế thì add nick yh kim_zu_ra chửi nhé, đây cũng là 1 con dog rẻ rack chuyên lừa đảo kiểu đấy ;))

17. Thừa tiền mới đi giao dịch cái kiểu này !

18. *** cái MU này,hết thằng thề Bố Chết lại còn vừa nãy có thằng lấy cả Nick Hoazon với fantasymc ra GD Yahoo với mình nữa...Vãi quá,ngửi thấy mùi tiền là chúng nó lao vào như bọn Chó đói ấy...(sory anh Hòa với ADM vì bọn nó lấy Yahoo giả mạo nên em chửi chúng nó...)

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Em bảo với pác là đùng có mua và gd với bọn này.Lần sau pác để em gd hộ;)).Có cái W2 mà nó làm mất cả tư chất ko còn gì để nói.:D

20. Hồi trước có thằng ăn trộm cái chùy HSL <VLTK , lâu rồi >của 1 ông chơi cùng quán , cái chùy đấy hồi đấy bán phải đc 600k cả 1 đống thủy tinh KNB , xui khiến thế nào ông ý lại tìm đc thằng ăn trộm , anh em lục tục kéo nhau đi < ông lớn tuổi nhất nên ai cũng nể > . Đến nơi túm tóc bắt ngồi xuống ghế , chả đánh đập gì cho nó mang tội , bắt nó ăn hết hơn chục cái thẻ võ lâm thì tha cho , nó bảo trả hết đồ nhưng mà ông ý *** lấy , bảo coi như mất 1 tháng lương . Nhìn thằng bé vừa ăn vừa nuốt vừa mếu cũng tội , mới đc 3 cái đã nôn rồi . Hồi đấy chụp ảnh để làm avatar mấy tháng mới bỏ .... H mà còn ảnh em post lên cho các bác xem :D để những thằng đã ăn cắp và định ăn cắp lấy đó làm gương .
    H mà Mu có vụ tương tự thì bắt thằng ăn trộm nuốt 100 viên chaos 100 cái lông chim cho chừa =)) chả cần đòi lại đồ chỉ cần nhìn cái mặt đau khổ của nó là vui...

PS : địa chỉ của thằng đấy hồi trước là gần ĐH công nghiệp , trong làng nguyên xá

Last edited: 16/3/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi