Cưỡng bức đã xóa bỏ !!!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ilovemuhn, 2/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 4. Thay đổi quy định cưới hỏi : Khi kết hôn, số lần rs của vợ và chồng chênh lệch không quá 300. Nếu sau khi kết hôn, 1 trong 2 người không reset và số lần chênh lệch vượt quá 300 lần, khi cả 2 người reset sẽ không được nhận point kết hôn.

nhoveMUHN thích bài này.
  2. nhoveMUHN

nhoveMUHN Chiến Binh

Tuy anh ADM đã có sự thay đổi tích cực nhưng mình vẫn còn thắc mắc..Từ giờ đến ngày up lên phiên bản 4.9 vậy những đôi vợ chồng trước kia khoảng cách rs hơn 300 lần khi RS ko có Poi thì ko hợp lý và là sự thiệt thòi quá lớn.Vì chúng tớ bỏ tiền bạc và công lao ra hỳ hục cầy mà tự nhiên bị như vậy thì rất Vô lý...Mong là sự thay đổi đó áp dụng cho thời điểm hiện tại cho những ai cưới hỏi..Ko thì những đôi Vợ chồng trước kia cưới nhau coi như vứt tiền qua cửa sổ mà ko đc gì..

3. xóa bỏ chỗ nào ?? @@

4. xóa bỏ chỗ cướng ef li hôn và quá 15 ngày

nhoveMUHN thích bài này.
  5. bỏ chỗ ko cưỡng bức li dị

6. bỏ thế này nhẹ nhàng quá ;))

7. theo khả năng đọc hiểu của mình thì cái này chỉ áp dụng cho từ 2/10 trở đi thôi bạn
    Nghĩa là : cặp vc nào chênh >300 lần vẫn nhận dc đủ point,nhưng từ 2/10 trở đi thì ko nhận dc nữa

nhoveMUHN thích bài này.
  8. cứ tưởng vụ hấp diêm nào cơ. tụt hết cả hứng

9. nhoveMUHN

nhoveMUHN Chiến Binh

Nếu như vậy thì còn chấp nhận đc cậu ạ..Bởi vì trước kia mọi người bỏ tiền và công lao ra cầy cuốc tự nhiên bị hất đổ 1 cách trắng trợn là VÔ LÝ HẾT SỨC.

10. PhiTuyet3

PhiTuyet3 Cư Dân

ve van de cua buc ly di nay mong ban quan ly va admin xem set lai toi chua thay phap luat co ve cuong buc ly di ca

11. loại mày phải để con bò nó cưỡng con vợ mày nó mới sung sức >:)

Super hót :)):)

12. thay lời mún nói =)) .........

13. Thay đổi vậy coi cũng tạm đc.nhưng chưa hoàn mỹ:P(ý kiến cá nhân)

14. hỏi phát hôm nay rs bằng bạc có được thêm lần rs không ?

15. thế này thì cũng có khác j cưỡng chế đâu nhỉ\:D/

16. bán nhân vật phụ sll đây :">

17. có phải dồn nữa đâu mà bán hả a :))

18. Hiểu thế này thì lại có bất công ồi, nếu nói như vậy những ai cày sau ở x5 sẽ không bao h có đc số poin VC của các pro 10k hay 15k poin VC cóa ít đâu

tính xem nếu cày chênh lệch 300 lần thì người ở x5 sẽ là bnk poin vc và như thế có thể vượt mặt đc các pro xưa cũ không ADM lại Phải xem xét lại choa các đàn em đi sau hộ em cáionion6

Chán ồi đấy...!onion29

19. yên tâm rồi ng ta cũng sẽ qua x2 hết :D

20. "cưỡng bức" cứ tưởng tin hình sự HOT ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi