cuhich, người yêu và người mẫu Việt Nam Next top model. Chém nhẹ thôi!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi tienlen123, 18/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. quên mất 1 câu thân 2 câu thân ;)) cậu k thấy chán à :))

nhìn cậu nếu tôi k nhầm cậu là trưởng phòng hay là giám đóc gì gì đó ;)

2. Tôi thấy bạn chả có NX gì hễ thấy 1stHA chém là ùa vào nói 1 ,3 câu. Nản???????????????

3. E cũng nghĩ thế =)) =)). Nhìn thì ngon thật, nhưng mà bên trong thì k biết thế nào :-" :-". A có biết kiểu Gái Sang ko ;;)

4. Trưởng bộ phận thôi. Mình trẻ tuổi mà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

5. *Bợm*

*Bợm* Guest

Ồ yeah sờ te em > :)

6. chém kinh thật :-ss :-ss

7. Nhìn tướng thế mà k0 = mình :-s. Mà công nhận k đẹp zai = mình :-s

Thế thậi mờ ;)) ;)). Con gái bây giờ tầm 18 tuổi thì gần như mất mẹ hết zin ;)) ;)).

8. 1m75 chắc chú đứng đến cổ em ý và cái mồm đến... em ý thôi. ^^

Uh anh bình thường mà Vic. Anh ko đẹp trai nhưng co chân dài đi cùng là ok. Thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nhận định sai lầm quá. Vic ở Hải Phòng hả Kưng??????????????

9. =)) =)). Nhận định sai lầm =)). Cứ nghĩ có chân dài đi cùng la Vip =)) =))

10. *Bợm*

*Bợm* Guest

Anh tuy không béo được như chú nhưng chắc chắn cao hơn 10 cm đấy =))

11. He he nhưng mà trên anh nó thế cứ có chân dài đi kèm vào quán nó xếp cho ngồi chỗ V.I.P!!!!!

Đội tuyển bóng rổ ah? Sinh năm bn mà iem ngọt sớt thế?

12. *Bợm*

*Bợm* Guest

Chân dài liệu có = em 20 tuổi xì teen da trắng hồng hem :P cao 1m62 là ổn >:) em này quá già so với anh em mình Vic nhẩy

13. =)) =)). Vâng, thế thì e cho các Bác nhất =)) =)).Chân dài kẹp với đại gia thì vãi *** =)) =)). Khác đếch gì là hàng =)). Nhưng ng ta tế nhị, gọi là Gái Sang =)).

14. *Bợm*

*Bợm* Guest

Tuổi tác kô quan trọng vấn đề là chú xưng em với anh trước anh là người lịch sự biểu cảm lại phát thôi >:)

15. E chịu, k đú chân dài a ạ. Mình dân thường thôi. Yêu teen nó bình là ổn ;)). Cái lúc nó thèm lên éo đáp ứng đc thì vỡ mồm =))

16. *Bợm*

*Bợm* Guest

Chân dài nhưng đừng có thâm và đen là được =)) cái kiểu mặt chát 5 cân phất mà vẫn thâm và ngòm thế này ai ngửi nổi :))

17. sự thật quá phũ phàng

18. E thề, e đảm bảo với a là cái bọn chân dài ai mà chẳng thế =)). Nó sống bằng tiền của các đại gia =)) =)). Chứ cái kiểu diễn ấy éo đủ tiền nó mua phấn son + ăn chơi =)). Anh xem film Chạy Án chưa ? Hoa Hậu Minh Phương =))

19. *Bợm*

*Bợm* Guest

Oh Yeah được như Minh Phương chạy án thì có ếch anh cũng phải làm phát khổ nỗi :((

20. Bạn muốn biết cái đó có thâm hay không thì phải nhìn vào đôi môi. Vì môi thâm thì cái ý cũng thâm!!!!!!!!!!!!!!Thân!!!!!!!!!!

Chém vừa thôi bố trẻ nó là em họ mình đấy. Tôn trọng chủ thớt tý đi Vic. Thân!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi