Nhạc/phim Cuộc thi : Bé Khỏe Bé Ngoan

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi OngChuNet, 2/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đây là cuộc thi dành cho tất cả các anh, các chị tham gia Mu Bá Vương, đã có gia đình hoặc chuẩn bị cưới hãy đăng ký tham dự cuộc thi dành cho bé yêu.
    Cuộc thi có tựa đề.
    Bé Khỏe Bé Ngoan.

Nếu anh hoặc chị nào chưa có gia đình nhưng chuẩn bị cưới vợ như chú Doom thì cũng có thể đăng ký để xí chỗ.
    Thể lệ đăng ký cuộc thi.​

các anh các chị hãy làm 1 video clip hoặc clip hình ảnh về bé yêu trong gia đình, sau đó Post bài lên. Mình sẽ Up danh sách lên trang 1.
    Tên bé tham gia:.....
    Sở thích....
    Giải thưởng:
    Sẽ có 3 giải: Nhất, nhì, ba.
    Ban tổ chức chấm điểm là các memb của Mu Bá Vương có nick diễn đàn xem Clip của từng gia đình một sau đó chấm điểm và Comment, thang điểm là từ 1-10.
    Gia đình nào đoạt giải: sẽ được một chuyến thăm quan và nghỉ mát 1 tuần tại bãi biển cửa lò Nghệ An.
    Mình xin bóc tem luôn. Tiếp theo các gia đình vào đăng ký nhé !

Số Báo Danh 001
    Tên bé tham gia: Đan Linh (Tên thường gọi Linh La ĐỲ - Nhép của LinhLaDy - Mu BV)
    Sở thích: ăn bim bim và hát.

[video=youtube;qgCZ8kFZ6uo]http://www.youtube.com/watch?v=qgCZ8kFZ6uo[/video]

2. cái này ko có gì hot a bách ơi ;))
    a bách cho e hỏi luôn cái nick d.d baby.louis của em bị block hơn 1 tháng lâu rồi sao chưa đc unban hả a

3. Uppppppppppppppppp. Cái này hay đây anh Bách. Mỗi tội chưa có gia đình :)) :))

4. ối ngêề mình la lam video đây dồi ;))

5. hjx hjx làm video đã cùi rùi người ta chửi còn chưa chừa à ;)) ;));))

6. ko hay lại bị phê bình :D

7. giống bố như lột hjx hjx

8. cái này anh sơn(phithu) cũng làm phát anh ơi .cho gia đình nhảy múa 1 hôm.em tình nguyện đến quay Video cho :)):))

9. ma lang

ma lang Guest

up a sơn đâu cho 3 chị e lên ti vi nào .

10. Đây là chủ đề clip mà.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi