Thắc mắc Cuộc đua kì thú (Tìm công bằng cho ae các guild)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoahong110, 3/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

@fantasymc đã fix rồi nhưng chỉ fix được những nhân vật đã ghi điểm . Còn lần đầu tiên trước khi ghi điểm mới sử dụng được . Hi vọng đua guil tháng sau admin có thể fix theo danh sách đăng ký đua guil cứ nhân vật nào đăng ký đua guil là không rcn được . Còn nói về sử phạt thì chưa có quy định nào cấm pt hoặc cắm RCN cả .

2. Những người nói thẳng nói thật . Giám nói lên những cái k ai giám nói thì ai cũng k ưa. Chủ topic làm đúng nhưng bao nhiêu topic lập ra về vấn đề này fan vẫn im hơi lặng tiếng. Nên chắc cũng sẽ chìm đi như những lần trước

hoahong110 thích bài này.
  3. thôi2... bãi arena của anh thì cần chi RCN :D

number1 thích bài này.
  4. Cái này cũng chả có gì lạ cả , đua G vẫn có cách Pt bình thường mà
    Fan biết thừa từ lâu r ma co fix đâu ;))

5. Thảo nào công sức hồi trc ae mình đua G bỏ ra chả đc top j a nhỉ :)

hoahong110 thích bài này.
  6. Em có dám nói xử phạt đâu anh, nói mấy thánh đấy lại dọa nghỉ game thì khổ :D. Em chỉ nói fix để bọn nó ko tác oai tác quái đc thôi.

7. Thì ra là như vậy =)) thảo nào chủ top thấy bị nhiều người mỉa mai quá, thì ra là sống quá thẳng quá thật >:)

hoahong110lu0ng đã thích.
  8. Phải có người này người kia thì game nó mới văn minh công bằng bạn à

9. mới quay lại game được hơn 2 tháng, tháng này lần đầu đua G, lúc đầu 1 mình chạy 3 acc thục mạng, mỗi acc mò đi kiếm 1 bãi riền. thấy mệt nên đua 2 acc, cày chày cối ra có được 4 lần ghi điểm, xem top thấy 8 với 9 điểm
    bái phục các thánh.
    có lỗi thì sửa, mong adm fix lỗi để công bằng cho ae chân chất chân trần cày bắng sức đầu ngón tay + con mắt.

Bianconeri, lu0ngnumber1 đã thích.
  10. cái top 8 9 lần ko phải pt đâu bạn chỉ cần ảena ngon DV đều alf đc

roma1230 thích bài này.
  11. tôi cũng chân trần cày bằng đầu ngón tay+ con mắt đây này :v
    hôm nay tôi cày con mg cui ChayCoi đấy :P

roma1230 thích bài này.
  12. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

xin lỗi bạn một câu hải bánh và G liên minh chả ai đua chả việc gì phải gato với mấy thành phần lợi dụng lỗ hổng này cả . bạn đừng thể hiện mình là một sỉu nhi mình sợ :)

HighElf, number1Chuagame đã thích.
  13. Vấn đề này @fantasymc đã nói 1 lần, và 1 số bạn vẫn lợi dụng, thiết nghĩddaaay là event chung cho mọi người, mà có người đua = công sức thật của mình thì mình nghĩ quá bất công. Nếu cứ như tn chắc sau game se mất dần đi sức hút cũng như game thủ chân chính mất hết niềm tin vào game này. Làm thế tương lai MUHN liệu đi dc bao xa nữa vậy.

14. Cai gui muhn pt với nhau từ abelan song keo nhau sang d2 p4
    Đứng cộng đuểm nà lag lòi mắt ra vì có khoảng 2 tem tu tập ở đó lên d2 thấy có 1 soul gui khác đánh 1 mình
    1 phut sau thấy khoảng 7 8 thành vien gui muhn keo nhau ùa ra như vỡ trợ qoái nó sợ không giám mọc ý đành move đi chỗ khác
    Chủ top nói để cho ai ngày hôm nay bỏ ra nhiều công sức vậy mà lại thua mấy ng cắm chuột đi đá banh biết nguyen nhân
    Lỗi này khó cho bqt vs adm thôi thì ai biết thì dùng qoa top này anh em nào muon có nhiều điểm thì áp dụng nhé
    Thân!

15. Biết lỗi mà k sửa. Lần nào cũng có topic báo lỗi. Mà cái lỗi này thì ai cũng biết chỉ có fan là k biết thôi. Cứ thử một lần k trao giải vì lợi dụng kẽ hở xem tháng sau có biết cũng k giám làm.

roma1230 thích bài này.
  16. may quá hôm qua G mình tỉnh táo ko lai thua G nó rồi :((

lu0ng thích bài này.
  17. có khi huỷ đua G lần này đua lại ấy nhỉ :D

18. Lỗi này hình như là bị phát hiện năm ngoái ở chuyến arena thì phải, đến bh vẫn còn nhỉ? Đề nghị Fantasymc fix những danh sách đua G ko pt, ko RCN để tạo sự công = cho những ae #.
    P/s: một thanh niên ko đua Guild chia sẻ :))

19. Ủa mình nhớ phát hiện được lỗi của game là được thưởng mà nhỉ....hay nhớ nhầm game khác nhi

20. râts đơn giản biết thừa nhưng không nói nói ra loạn hết vì mình không tham gia nên kệ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi