Thắc mắc Cuộc đua kì thú (Tìm công bằng cho ae các guild)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoahong110, 3/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đây là lợi dụng sơ hở của game để chuộc lợi cá nhân đề nghị huỷ bỏ đua gui =))

2. Nói bỏ là bỏ sao đc, ngô khoai ko thể lẫn con bà lộn đc. Còn những ae đua theo chân lý, chân thật, chân tình, chân chính, chân thành thì cũng bằng tụi bỉ ổi ah

hotboyvan37hoahong110 đã thích.
  3. Không up được ảnh nhưng mình nói luôn cho dễ
    Bước 1: làm 1 em tést sp có sp ngon Làm key máy tinh hoặc lap riêng
    Bước 2: tạo tem 4 em rs trên 168 lần ( gi điểm đc 2 điểm ) vafo team pt
    Bước 3: đang ký đua G cho 4 em đua ( không phải key nhé vì key đang có sp )
    Bước 4: ( quan trọng nhất ) nhanh tay rút dây lan, dùng điện thoại ( hoặc máy key có sp)
    Vào web Gi điểm ( phải nhanh nhé ) xong nhanh tay cắm dây lan ở máy đua G vào
    Kết quả khi cắm dây lan vào máy báo kết nối lại vs máy chủ và vẫn có pt bình thường
    cứ con nào max 400 thỳ làm nt gi điểm ( còn em key thỳ để nguyên out ra mất sp lại mất công test ) đó là lý do vì sao cùng G ks nhau vẫn có điểm

4. thế này là chuẩn luôn rồi nhé :P

Bianconeri thích bài này.
  5. tương vụ đua gui pt fan sử lý rồi mà vẫn pt thế này thì chán nhỉ

lu0ng thích bài này.
  6. ah ra là thế
    hóa ra là tại cái Tự động kết nối lại ah :D
    đề nghị @fantasymc xem xét xử lý nghiêm việc này chứ như này không công bằng

hotboyvan37leevip đã thích.
  7. Kinh nhờ ! Thế mà không cho anh em biết để đua ^^

8. tôi cũng mới biết đc 2 tháng thôi và bây giờ mới thử
    chính la nó đấy cậu

Bianconeri thích bài này.
  9. thck thế hơn đua gui cho vào 1 sv thì mới kịch tính

10. Tớ chả chửi ai cả, vì tớ ko biết những mánh khoé gian lận nhưng có vài bạn biết nói ra mọi người đều rõ cả.

Tớ nói là ko thể đánh đồng người đua đoàng hoàng với người đua gian lận đc, adm mà ko xử vụ này cho thấu đáo thì đồng nghĩa với việc dung túng cho bọn làm liều, biết là lỗi game mà lạm dụng trong 1 cuộc đua thì là coi thường game coi thường ae khác coi thường cả người đưa ra luật lệ.

Nếu tụi trẻ trâu thì thôi bỏ qua ko chấp nhưng nếu trên 25 tuổi thì cũng là biết nghĩ và có cái tôi cái danh dự rồi. Đc mấy chục k bạc thì đã rồi nhưng suy cho cùng thì cũng là dùng thủ đoạn mà đc.

Quy ra tiền để uống cốc nước thì cũng có ngày chết nghẹn hoặc ông trời sẽ bớt đi cái gì đó của bản thân mà thôi.
    Thân ái & quyết thắng :)

11. bỏ cái auto Reconect là hết ngay

12. cậu chả biểt cái gì cả.
    cài trò này chính Fan bóc mẽ, chính Fan bày cho AE, ai bảo AE ko chịu đọc.
    chẳng qua có thằng nó *** biết, nó lu loa lên đấy thôi, làm vấn đề nghe có vẻ trầm trọng hơn tý =))

hotboyvan37Thu Muộn đã thích.
  13. dùng gian luận luật đua gui mà ko ăn đc ThacLoan ;))

hotboyvan37 thích bài này.
  14. Thằng chủ top @hoahong110 vs thang @Sun.Sun là 2 thằng rất hay ý kiến với NgocHa.
    Kiểu nó cay quá cứ phải tìm cách dìm người khác chết mới được đấy mà.
    May mà e biết bơi =))

Nó giỏi nó thắng , có gì đâu bạn.
    Lại vào cạnh khóe nhau à.
    Quân tử ko ai làm thế đâu bạn đàn bà ạ.

Last edited by a moderator: 3/4/16
    hotboyvan37Thu Muộn đã thích.
  15. không tớ chỉ thấy cậu dùng pt mà ko ăn đc ThacLoan tớ có ý kiến gì đâu :D

hoahong110 thích bài này.
  16. thôi thân phận yếu không dám bon tren với các anh em chỉ làm 4 lần kiếm 1k bạc thôi chạy với các anh các anh đá cho nhẩy ngược nên

17. Topic này quá nhảm rồi, nội dung thì ai cũng đã rõ, chủ thớt lập ra chỉ hòng tạo sự chú ý cho 1 số phận bên lề đường. Anh @gamemuvp close topic đi cho người khác đỡ cmt linh tinh, ảnh hưởng uy tín admin.

visaolaitheZORO88 đã thích.
  18. thôi ko fix thì tháng sau ta dùng :D
    nhanh hơn 1 lần cũng là nhanh =))

19. Mình thiết nghĩ admin nên đẻ ý bỏ qua lỗ hỏng này cho các ae guid khác còn đua chứ công sức bỏ ra thì nhiều mà ko bằng mấy thằng vớ vẩn này mệt lắm.
    Tớ là tớ nói thật!

TruongSo, HighElfChuagame đã thích.
  20. vào ghi điểm lần 2 là thấy ảo rồi =))
    chạy arena 2 chuyến mới max mà vào thấy nào anhhung bvang ngocha mrsotana ghi điểm lần 2 trước cả mình =))
    hoá ra là...

hoahong110 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi