Thắc mắc Cuộc đua kì thú (Tìm công bằng cho ae các guild)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoahong110, 3/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chủ acc Elf này là người có nhiều bí quyết chơi game .chủ acc ngocha bây giờ trước cầm g1rlmast3r guid MaCaRong rồi HuyenVu ... kinh nghiệm trong các event là rất nhiều nhất là đua guild + truy tìm bảo vật nên mình ko cảm thấy lạ trong chuyện này . bạn có thể yên tâm là họ ko phạm quy .

Vì Em Anh Mệt, YeuVoNgoZORO88 đã thích.
  2. 1 đống ks lẫn nhau (ko pt) mà vẫn max để ghi điểm thì không thể tin nổi. @fantasymc nên kiểm tra.

hotboyvan37hoahong110 đã thích.
  3. Hiện tại lỗi này vẫn đang dùng đc mong @fantasymc kiểm tra lại lấy lại công bằng cho anh em đã đua bằng chính công sức của mình.

hiện tại lỗi này vẫn có thể dùng đc.. Mong BQT vào làm việc @fantasymc

Last edited by a moderator: 4/4/16
    BianconeriHighElf đã thích.
  4. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

vê như xưa hay hơn đua toàn seve cho a em chạy như trâu mơi vui =))

Vì Em Anh Mệt, baoduy58number1 đã thích.
  5. @fantasymc @Thiên Thanh Hi
    các bác BQT sao ko xử lí vấn đề này nhỉ.. đã 2 3 tháng từ khi vấn đề này đc đưa ra mà vẫn ko xử lí

hotboyvan37number1 đã thích.
  6. Vẫn dùng được à bạn. Thế mà mình không biết.
    Chắc bạn đang dùng à?

7. Chuẩn là vẫn dùng bt. Trên 1 main.exe có thể thay pt các nhân vật

8. Dùng được thì các ae cứ dùng thôi. trong cuộc đua anh Fan có cấm cái này đâu nhỉ?
    Mà các bạn đã và đang dùng thì các bạn mới biết là dùng được chứ, còn post bài lên đây làm gì

9. @ @ huỷ bỏ đua G đi, số bạc kia để + đồn vào tháng sau đua tiếp và khoá hay bắn bỏ các thành phần lợi dụng sở cm hở này

10. nếu t dùng thì đã ko báo lên.. BoMayLa GKT MuHaNoi Friendsh đều có thành phần lợi dụng sơ hở này.
    nếu vì phiên bản ko thể sửa thì bác @fantasymc cũng nên có biện pháp j để xử lí chứ..
    trừ hết giải cá nhân của nhưng acc vi phạm chẳng hạn

11. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

phát biểu liều. bạn thử quay clip dùng được xem nào để bảo mấy anh em trong G làm theo

12. @fantasymc nên rà soát thật kĩ lại hoặc nghiên cứu 1 phương pháp đua G mới chứ cứ để ae trong 1 cuộc đua phải lăn tăn nghi ngờ nhau.

13. làm đc lần đầu nhé anh..
    kể cả chỉ 1 lần ghi điểm đầu tiên cũng là đã phạm quy rồi

Bianconeritimlainiemvui đã thích.
  14. vãi nhỉ chơi lầy thế này . chắc chắn có vấn
    mình vừa thử xong :D.đúng là làm dc lần đầu

15. Cuối cùng cũng đã rõ vấn đề này. ai đủ thẩm quyền và chức sắc xử vụ này đẹp ti đê

16. Không phải là bí quyết, mà là biết vận dụng kẽ hở của Game

17. Vậy là mình không cần pot video nữa. Vấn đề chắc chắn mod đã biết rõ từ các cuộc đua trước nhưng vẫn chấp nhận. Đề nghị ace mày mò thêm về lỗi này để các mùa đua rs hay đua gui sau sánh kịp các hàng top.

Bảo Vyhoahong110 đã thích.
  18. Lúc vào trận fan chưa khoá pt, các con giời tranh thủ làm phát đầu thì phải :">

Bảo Vy thích bài này.
  19. ae cái này có từ lâu rồi ma.. tơ biết những chưa dùng vì có Đua G đâu^^

20. game có vẻ vẫn còn khe hở chăng ?

Bảo Vy, hienlolyhoahong110 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi