Cuộc đời ơi xin hãy cho tôi đc bình yên

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi vbdarkking, 24/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cố lên .

vbdarkking thích bài này.
  2. trong cuộc sống không có nhiều điều như ta mong đợi, ai cũng vấp ngã nhưng khi vấp ngã rồi có đứng nên được không mới là điều quan trọng, 200tr đâu phải số tiền nhiều, bạn hãy đễ lại sdt rồi mình xẽ liên lạc với cậu. hi vọng xẽ giúp cậu vượt qua lần này, tiền có thể làm mờ mắt con người, nhưng không mua được trái tim người yêu mình, còn có thể mua được rất nhiều trái tim người mình yêu,
    hãy để lại phone mình xẽ giúp cậu.
    200tr đối với mọi người cũng có thể nói là một khoản tiền lớn, nhưng đối với gia đình mình thì có chả đáng giá là bao
    hãy cố nên bạn nhé

MUTMvbdarkking đã thích.
  3. Cố nên em à :(........

4. Không ông bố, bà mẹ nào từ bỏ con bao giờ anh à! Hãy làm lại từ đầu & chứng minh rằng mình sẽ thay đổi thành 1 người con ngoan, 1 người sống có trách nhiệm với gia đình. Anh hãy cố giải quyết số nợ nần trên, bỏ games 1 thời gian & làm những gì anh cho là đúng, những gì mà bố mẹ sẽ không bao giờ vì anh mà đau khổ thêm 1 lần nào nữa!

Cút cmm đi! đây không phải chỗ mày PR bản thân!

5. Cố gắng lên a.phải phấn đấu vượt qua hoàn cảnh thôi

phải chăng bạn quá tự cao tự đại

pedeuvbdarkking đã thích.
  6. Tớ ko đc như cậu.Nếu tớ vì cờ bạc thì gia đình tớ ko kiếm ra 200t để trả nợ,tớ nghĩ rằng gia đình cậu cũng khá giả .nhưng tớ ko như cậu đã ko kiếm ra tiền thì đừng bao giờ đánh bạc bằng tiền của ng thân.Tớ cũng có thời gian chán nản như cậu nhưng chỉ nói dc câu tam biệt như bạn thì hèn lắm,mình là đàn ông cơ mà.vấp ngã thì đứng dậy.vs mọi ng tớ ko biết nhưng vs tớ Gia Đình Hạnh Phúc là khi mỗi bữa cơm có đầy đủ những thành viên trong gia đình,
    pa mẹ nào cũng thương con chỉ là do bme ban chăm lo cho cái két sắt nhà bạn mà laih quên bạn là một ng đàn ông đang lớn lên
    ...........................Đứng dậy đi bạn ơi.
    đứng dậy và đi tiếp,chúc bạn sẽ có cs tốt hơn.

7. Về Vinh em thuê nhà cho mà ở :))

8. c ở vinh hả chỗ nào thế

9. Bình tĩnh thì mới giải quyết được mọi việc không bố mẹ nào tuyệt tình với con mình đâu.Cậu nghĩ ra đi thì bọn nó để bố mẹ cậu yên và xoá nợ sao đừng nghĩ thế.Chắc tại cậu không trả đủ tiền hàng tháng nhự đã hứa nên bọn nó mới thúc ép như thế.Giờ cậu ở đâu Hà Nội nếu gần 304 Tây Sơn-Ngã Tư Sở qua đây AE nói chuyện hoặc gọi tôi 0913210567.

vbdarkking™TuLong đã thích.
  10. Xin anh đừng đi................. onion19

anh bảo anh yêu em nhiều lắm cơ mà onion8

ôi không mình muốn đc chết onion9

11. bao nhiêu tuổi mà có những suy nghĩ như thế đc nhỉ , cho là gì đi nữa thì mình cũng là 1 thằng con Trai , phải mạnh mẽ
    phải chấp nhận sự thật , và vượt qua , đó mới là nghị lực
    CS đến hết đời mình cần xác định còn hàng trăm nghìn lần xảy ra nhiều chuyện còn oái oăm và tột cùng hơn chuyện của bạn
    Cần đứng lên và hãy vượt qua , 200tr ko đánh đổi đc CS của bạn từ giờ đến hết đời đâu , xác định khó khăn còn quá nhiều phía trước , tiếp tục đi , lên đi , đừng tụt dốc như thế
    Chúc bạn nghe theo lời của mình , khái niệm sống của mình là như thế :)

12. vẹo nào đây tập thể A7 phố Vĩnh Hồ cần giúp đỡ

13. có thể có người còn hơn cả thế này , nhưng cái này đúng lần đầu tiên nghe , họ làm khác bạn nói

14. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Quay về đi em, xin lỗi Bme E chân thật vào. A tin bố mẹ e sẽ tha thứ cho em và cho em tiếp tục theo học thôi
    Nếu chú thích chỗ Anh tuy trật nhưng A có thể lo được chỗ ngủ cho chú :)

15. Quay về đi em, xin lỗi Bme E chân thật vào. A tin bố mẹ e sẽ tha thứ cho em và cho em tiếp tục theo học thôi
    Nếu chú thích chỗ Anh tuy trật nhưng A có thể lo được chỗ ngủ cho chú
    NỖI chính tả kìa bác =))

16. Up.cho chủ thớt cố gắng vượt qua sự khó khăn này
    cố gắng lên nhé CS vẫn còn nhiều điều tốt đẹp đang chờ đọi chúng ta

17. tr4itimmocoi

tr4itimmocoi Guest

200tr 1 số tiền quá lớn với 1 thằng nhà quê như tôi
    nếu ra ngoài làm chắc vài năm cũng chẳng đủ
    thôi khuyên 1loi chân tình cậu hãy quay về với ba mẹ đi,ba mẹ cậu đã mất anh trai rồi giờ chắc ko muốn mất 1 người con nữa đâu

18. Cuộc sống muôn màu và màu nào cũng làm cuộc sống tươi đẹp và thêm thú vị !!
    Hãy sống và cảm nhận !!
    Good Luck !!

19. Nỗi =)) hài quá , nhìn mà cười :))

20. Quá khó cho 1 cuộc sống lận đận

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi