[Cầu hôn] ae vào giúp đỡ với.

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Diệu Hân, 4/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cầu hôn = cách rủ đi quán cafe. Thêm vài viên thuốc ngủ vào cốc. ......... việc tiếp theo là của bác :))

Diệu Hân thích bài này.
  2. đều chấm theo điểm Đ và CĐ mà e khác gì đâu ka ka

3. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Các bác toàn đặt chữ "con" lên trên chữ "người" thôi.

4. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

Theo mình bạn cứ nói câu này: A muốn đôi ta làm tình hàng đêm công khai minh bạch :D

vipmeli94, zBiCrAzYzDiệu Hân đã thích.
  5. mình cũng đang chuẩn bị lấy vợ . Vợ tương lai của mình bầu đc 3 tháng rồi . Hồi mới yêu cũng nghĩ cách cầu hôn nọ kia . Giờ bầu rồi bỏ qua giai đoạn luôn . Thông báo cho phụ huynh là nổ rồi , thế là 2 bên tèn tèn ten thôi . :))

vipmeli94Diệu Hân đã thích.
  6. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

ngon nhỉ :D ...............

7. Chọc gậy bánh xe nhiều vào :)) là cầu với hôn đấy

8. ôi đệt cái avata của chủ top kìa ko ăn thẻ hơi phí.

9. Chắc chủ top muốn một màn thật tình cảm lãng mạn cơ các ae hùng hục thế :))

10. Hôn hồi thì cầu éo gì nữa ;));));))

Bạn phải làm thế nào để nàng tự dẫn bạn vè chứ ;))

11. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Đưa yahoo của hắn đây, em giải quyết cho. :)>-

Diệu Hân thích bài này.
  12. Ăn thịt rồi thì cứ thế má dắt về thôi ! chứ chưa ăn thịt mà cầu hôn chắc gì em nó đã thuận theo mình ?

Diệu Hân thích bài này.
  13. Thịt luộc là okeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Trrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

14. rongbodoi

rongbodoi Guest

tự mình làm lấy mới có ý nghĩa bạn ơi ! cái món gái gú này thì k áp dụng đc sách vở, hay chiêu thức gì vào đâu

Diệu Hân thích bài này.
  15. QuangKK

QuangKK Cư Dân

Theo mình có 3 cách:
    1. Dẫn em nó đến 1 cánh đồng bát ngát trời hoa, nói rằng: Sau này anh sẽ quỳ xuống đeo giầy cho 1 người con gái khác không phải là em, mà là con gái chúng ta. Em đồng ý lấy anh chứ?
    2. Hỏi thảng nó: Em đồng ý lấy anh chứ, trả lời nhanh để anh còn cầu hôn con khác?
    3. Thế kỷ 21 rồi mà vẫn cầu hôn à, mấy thằng bạn mình toàn cho em nó "bụng vượt mặt" rồi bác sĩ bảo cưới thôi, không cầu hôn. Theo mình cậu cũng làm giúp em nó làm mẹ sớm đi rồi cưới luôn, khỏi phải cầu với hôn.

16. Master

Master Thần King

[video=youtube;SnYtJViRGIg]http://www.youtube.com/watch?v=SnYtJViRGIg[/video]

:)

P/s: Các đồng chí cứ thích đốt cháy giai đoạn kiểu fang xong rồi cưới thì sẽ thiếu đi 1 cảm giác mà chỉ giờ mới có ^^ (các ông đã lấy vợ rồi, sau đó tập 2 tập 3 đeo' bao giờ có lại được cảm giác này)

vipmeli94Diệu Hân đã thích.
  17. QuangKK

QuangKK Cư Dân

Phang xong cưới là biện pháp cuối cùng khi mà em nó "bướng" :P

18. Có 2 cách để bạn lựa chọn là:
    C1: đưa người yêu lên tầng thượng hỏi bây h e muốn lấy a hay muốn làm siêu nhân=))
    C2: hỏi thẳng nàng e có muốn sau này e chết có tên trong gia phả nhà a không;))

19. 1> nếu ở nhà quê thì chủ toppic kiếm cái cánh đồng có chổ nào đẹp đẹp ngồi mà ngắm trăng ngắm sao ôn nghèo kể khổ về chuyện này chuyện kia thêm bớt cái gì thì tuỳ khi nào thấy em nó thương mình đến phát khóc thì làm quỳ xuống làm 1 câu " em ơi đến với anh 1 đêm không quần áo.:)) ở ngoài đồng gió mát cứ gọi gọi là lên ầm ầm.
    2> thành phố thì kiếm cái quán cafe nào yên tĩnh thuê nguyên 1 phòng chuẩn bị nhiều nến thắp theo hình trái tim.thuê 1 anh nhac sĩ chơi đần giống anh [vip]CuDuy ấy về đàn cho và làm thêm chai rượu 2 đứa tỉ tê lần tà mần lâu rồi a` hứ cá iiiiii rồi đem cầu hôn. nếu không đủ tự tin thì gọi anh [vip] CuDuy đến giúp 1 tay.;))

20. QuangKK

QuangKK Cư Dân

sao chân em ở avatar dài và trắng thế? ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi