8 về game cập nhật hàng khủng VQ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi smallheartt, 16/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. baubui

baubui Hiệp Sĩ

Thể nào đêm qua tự dưng jw trên chợ ảo đi sạch =)) ra là thánh này

2. Thớt nổi tiếng từ bên Thần Long rồi có gì lạ đâu :))

3. thật hả tình yêu vl 15 củ á, làm gì 10 củ kịch

4. sang đánh bóng đi để thep cái nào :D

5. nếu chơi mu-hanoi.vn hoặc asiagame.vn thì đúng rồi đấy, Hope mới qua đây chơi từ đầu n
    nay thôi, cậu trước choi nv gì vậy

6. mu-hanoi.vn to choi soul Nhân vât :KhocTham sv Thần Mã
    cậu chơi Dk sv AnhHung đúng không?

_Hope999_ thích bài này.
  7. Đúng vậy, Hope chơi chủ yếu là DK, mãi sau này có rf mới chuyển qua RF. gần như toàn bộ ae cũ ở mu-hanoi.vn kéo hết qua đây rồi đấy và đang tập hợp ở G ALLSTARS

8. Chắc phải thế thôi..Sẵn sàng riêng PK thì khỏi phải nghĩ.

9. thế ah cái thằng mu-hanoi.vn nó mới mở lai sv nhắn tin lôi kéo em chơi lại mà em dyt thèm chơi bọn làm ăn bố láo ngậm 1 đống tiền xong rồi lúc nào cũng dùng bài mâu thuẫn nội bộ BQT rồi chia sv cho ae tự nghỉ
    bác đợi em nâng cấp con pc cùi này rồi cho e vào G mới nhá

_Hope999_ thích bài này.
  10. Em chơi dk li0nking đây anh. Trước anh chơi dk. Anh vẫn phong cách đại gia như ngày nào nhỉ :)))

_Hope999_ thích bài này.
  11. Cách đây hơn 1 năm Hope tẩy chay bọn nó rồi tiếp theo rất nnhiề ae cũng bỏ ko choi nữa. khi nào chơi lại thì kêu ZUKEN chủ G đee vào G nhé

12. Ra là chú em, người biết số DT của anh rất ít :) . từ hồi chú thua lô nghỉ games là mất hút luôn. MU từ khi có RF Là anh quay qua RF NÊN lâu rồi chưa chơi lại DK. Chú đang chơi nv gì vậy

13. anh còn lưu 2 số đt của lionking có đuoi là ...659 và ...889, ko biết chú còn dùng ko, anh thì từ xưa đến giờ chỉ có 1 số DT duy nhất

14. Tại lúc đấy em chán mu đấy cách làm việc admin kém quá nên em nghỉ. em đỏi sim nên mất hết số. Trước thấy anh toàn chơi dk nay thấy dổi rf nên ko dám chắc là anh ko. Em đang vừa chơi vừa tìm hiểu tại bản mới nên ko hiểu nhiều cái :)

15. Giờ em dùng số 0989601188. Số 889 em cho đứa em nó cứ thích :))

16. anh nháy máy cho chú rồi đấy, mu này có nhoều cái mới lắm nên cứ thong thả tìm hoểu dần. Anh dang choi RF tên là MrHope nhưng đang bận việc nên online, có gì gặp sau nhé, DT của anh là ...999

17. :)). bạn đang hiểu nhầm à. so sánh nhé. + như nào. đánh xem tộc nào die trc nhé. đang so sánh về đồ. ko phải so sánh về người pk

18. hoá ra toàn ae cũ gặp nhau ah
    tẩy chay là đúng em chẳng phải hàng VIP bên đấy còn không chấp nhận đc nữa là các anh
    giờ chắc em chốt hạ ở Gamethuvn thôi chứ không qua mấy cái muhanoi hàng giả,hàng kém chất lượng nữa

_Hope999_ thích bài này.
  19. haha nếu là bác Hope bên mu-hanoi.vn thì đúng là Pro rồi . e cũng từng chơi bên đó 1 time nhân vật JayChou nè

_Hope999_ thích bài này.
  20. hehe,thế toàn ae bên đấy sang đây ah

_Hope999_ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi