8 về game cập nhật hàng khủng VQ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi smallheartt, 16/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Phí quá.Được mỗi cái chân là ok...Mà Bộ lụa này lên +15 nhìn ko đẹp = 13 đâu.Trước ham hố lên 15 đc 3 món thấy xấu nghỉ bán luôn.

mgchien97 thích bài này.
  2. thắc mắc hoài ko biết ... cái kiếm bên trên buff là cái buff gì vậy các bạn

3. xikeSG

xikeSG Trung Gian Vương Quyền

ghê gớm thiệt :D

4. Chắc bộ này mua đc mấy bộ quần áo ngon ngoài đời rồi :D

hunglangtu thích bài này.
  5. chỉ cần có 4% là ok r. mấy dòng khác ko quan trọng nhé :)). elf ko có máu => phản dame làm gì. elf ko có máu => 4% HP dc gì. 10% thì tránh quái :))

_Hope999_ thích bài này.
  6. MU mới mở nên làm sao so sánh được với các MU đã mở lâu như cụm máy chủ MUHN SS6. Vào thời điểm hiện tại đồ như vậy là quá tốt rồi, chỉ 4 món như vậy thôi (chưa GC) mà đi CC đã không ai giết được (trừ khi bị quái nổ).

7. Còn sét đồ vàng rực rỡ + wing 2.5 +13 của Hope đâu ko show nốt lên :D

_Hope999_ thích bài này.
  8. dị quá :(((((

9. Đừng phá sever nữa :( Để yên bình đi :'(

10. Sét vàng + 9 thôi, mới dung hợp được 3 món còn 1 món mới chỉ 1 op nên không tính được
    W 2.5 (RF+DL+GL) Hope nhìn thấy có 3 cái ngon là Luck, Luck HPHT HP và cái của Hope, ngoài ra còn những cái Hope và mọi ngừoi chưa nhìn thấy nữa nên cũng không được tính là khủng :)

11. các bác cho e hỏi lệnh cộng lại điểm trong game với ạ, e tăng mà k dame nổi quái nv3

12. Mặc sét đó cho RF hình như ko đc cộng % phòng thủ khi đập lên 10-15 vì thiếu tay :D sao ko làm sét nguyên của RF đi bác :D

_Hope999_ thích bài này.
  13. chuẩn :)). rất dỡ khi chơi RF ko dúng đồ :). 25% phòng thủ của đồ 15 vứt đi ^^

_Hope999_ thích bài này.
  14. chắc chắn với bạn 1 điều. chỉ có bạn và admin thích TP này =))

15. Đồ gì của RF thế bác? Qua bên này vẫn cùi quá, toàn đồ shop, chưa biết mùi exc =))

16. đồ của RF là đồ sét 4 món. còn bác kia đang mặc sét da ( 5 món ) nên ko đủ sét ko dc + % phòng thủ sét đồ và hiệu ứng 25% PT nếu + 15

_Hope999_ thích bài này.
  17. À, tưởng bác Hope có đủ set chứ.

_Hope999_ thích bài này.
  18. Các bạn có thể xác nhận chắc chắn không, còn Hope thì nghĩ vẫn bình thường y chang như MG dùng chung đồ với DK và DW

19. Theo hiểu biết của em cũng xin xác nhận cho bác câu: Chắc chắn :D
    Thôi sét đó để lại cho em chơi con DK đi :D Anh em cùng LM nhé :D
    P/S: giá rẻ bác nhé :D

_Hope999_ thích bài này.
  20. chắc chắn bác nhé :). MG dùng chung DK vẫn ko = MG dùng MG nhé.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi