Góp ý COVID-19

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi IphoneX, 2/4/20.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @fantasymc mong a fan mở thêm phòng cho ae chơi tránh dịch , toàn full phòng ko vào đc cùng team

2. FAN vừa fix TTD sau 24h ko rs là về 15%,sau 48h ko rs là về 0%...như vậy là triệt tiêu người chơi game mới...ae chơi được thì chơi ko được thì nghỉ ^!^

3. Tự nhiên hôm nay phòng vãn hẳn :))

4. thì giờ ép ae vậy người ta nghỉ là đúng có gì sai đâu bạn...1 người chơi 1 acc chính và 3 acc phụ TTD để kiếm 105% mà giờ ép vậy thì chơi sao nổi...cày 1 acc đã bục mặt ra giờ lại thêm 3 acc nữa là 4 acc...thiệt nhất cho những ae đang cày skill acc chính

5. fan cũng đã giảm phí rs cho ae ttd r mà

6. log ttd lấy 35% , cả năm ko rs 1 lần nào thì admin ăn cám à bạn ? Mình ghét bọn log ttd kiểu đó .

7. trước khi fixx thì sau 15 ngày ko rs là mất 35% bạn nhé
    giờ sau 24h là còn 15% sau 48h là về 0%

8. giảm thì giảm nhưng ko hợp lí vì bạn có đủ time 1 ngày bạn chạy rs cho cả 3 acc TTD và 1 acc chính ko chưa kể mua logo cashshop này nọ....

9. vì game này đa phần là a e đã có gia đình,với lại ae còn phải lo cuộc sống hằng ngày chứ ăn rồi game sao được
    nói chung FAN fix như này các ae cày skill coi như mệt mỏi và người chơi mới coi như ko được chào đón nữa

10. Thằng fan nó bóp *** ae đấy. Làm kiểu đấy thì fix cmn mỗi ng chỉ choi 1 acc cho nhanh

11. Các bố ko rs mà còn đòi 35 với 40. Than vãn buồn cười vkl. Tao mong fan fix 1 ngày ko rs làk nhặt đc cl gì luôn ý. Cho đỡ acc rác. Arena giật v l

nhiloc thích bài này.
  12. arena giật đâu phải do nhiều acc sever đâu...mà do máy tính bạn cùi đấy :))

13. Uh thì m có bảo máy mình xịn đâu. Càng ít acc rác càng đỡ giật

14. mua thêm cái card màn hình đi bạn...mình cũng ko rành cho lắm thấy chúng nó kêu card càng cao càng ít lagg giật

15. Có card rồi. Chip với ram cùi thôi

16. Giờ phải có team tự cày mới vui

tanthu2k, Dldeptraivenhadicon đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi