Công Thành CHiến Và Những Góp Ý Trong CTC Gui Gm_Tung

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi _KEM__MUT_, 15/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. CTC nên để Sever chay = Main GG để hạn chế Hách 1 cách tốt nhất.
    PSTH chỉ có thể Bulll. Thời gian thôi miên giảm còn 10s. Mong anh em BaVuong đóng góp để GM_TUNG va GT chỉnh sửa giúp thêm phần hấp dẫn của EVENT Công Thành CHiến. Cám Ơn các bạn đã tham gia...

2. TaoBiDien

TaoBiDien Guest

CTC gì mà nhà nhà hack người ngươi hack thì còn gì gọi là CTC chán thật......

3. CTC thử nghiệm sẽ tổ chức ở Server 1 và 2. Còn CTC chính thức sẽ được tổ chức ở Server 3. Còn SM chúng tôi xin xác nhận sẽ không giảm thêm sức mạnh SM . Đối với chiêu thôi miên sẽ bị tắt sử dụng CTC , Còn các Server thường thì vẫn hoạt động 100% .

4. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Hiện tại thì SUM pro có thể làm trùm sv ^^ . Sau này các item đồ khác ra đời , item vũ khí cấp độ cao + với W3 nữa thì sẽ có nhiều biến đổi đó . Win CC bẻm die 4 em vẫn không rớt đồ thần để thử nghiệm xem sức mạnh của socket item thế nào +_+ .
    Bên SS3 thì dòng gia cường , item cuối đã không còn là niềm mơ ước hiếm hoi nữa , hy vọng BV không để xảy ra tình trạng này +_+ . Nhưng hiện tượng khan hiếm Bless , nói chung là ngọc ép đồ như hiện nay thì không biết bao giờ mới có W3 +_+ , tỷ lệ tạo W2 còn như vậy , chắc chắn các đại gia có thể vì W3 mà sạt nghiệp :)).
    Tớ chỉ có một yêu cầu nhỏ : Nhanh chóng thành lập siêu thị cho anh em bán đồ , giống như bên 1.0 và SS3 vậy . Thanks.

5. Nếu có chợ ảo thì tuyệt vời nhưng đồ WS sẽ ế nhiều đấy :))

6. w2 dễ kiếm mà 500 sjc click ...ok..tạo siêu thị sẽ dễ dẫn đến nạn dupe đồ bạn ạ ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi