Công Thành Chiến TN Thành Công Tốt Đẹp :))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi XinLoiEmYeu, 25/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. XinLoiEmYeu

XinLoiEmYeu Guest

Lời đầu tiên xin chúc mừng _VIP_ và LM!
    Phù..., vậy là CTC thử nghiêm đã xong. Tuy mệt nhưng mà rất vui... Vì có 1 số a e Thiếu Lâm ko vào được SV3 nên mình mạn phép post lên cho e a xem ngoài 4.r đỡ nhe':)) a e nào tham gia CT thì vào điểm danh nào!

Chuẩn bị cho trận chiến...

Nhưng có 1 số a e ko thể tham gia vì ko vào đc SV3...:(

Cả Biên Tập Viên VTV1 cũng đã có mặt :))

Quyết tâm bảo vệ Phong Ấn... :))

Ăn mừng chiến thắng...
    Xin chúc mùng tất cả!​

2. sao ko cho lời bình vào nhưng bức ảnh cậu tớ mải buf quá ko chụp đc hình chứ tớ cũng thích làm phóng viên lắm :D

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

Game_Enter

Đang công thành thì mất điện...... << CTc lần sau thuê máy phát >>
    CTc vui thật mình làm nhiệm vụ cản trở forever khi họ bị đánh bật khỏi thành
    ngăn chặn từ xa đó cũng là một cách cho phong ấn được thuận lợi
    CTc lần sau chắc sẽ vui hơn

Last edited by a moderator: 25/10/09
  4. Chúc mừng G và LM nhé, hnay 2acc của tớ dc chăn sóc kĩ wa', có lẽ G cho là tớ là ng` phản bội, nhưng anh em G mình mới thật sự là G doanket, có lẽ vào G KEM là 1 quyết định đúng đắn, Tuyên mai đi học ko, đãi tớ ly cafe nào
    up up up

5. hehe chưa chi đã kể công ui` :D công phải nói đén Chi2 nè chăm sóc cho từng người :D hehe cố gắng cho lần sau lấy 1 triệu nhé

6. G cần tuyển thêm Dl, và đánh chặn từ xa để giảm time PA của phe Công

7. cần thêm DL và DK cứ tăng nhiều máu vào đứng cản ko cho PA thôi ..

8. XinLoiEmYeu

XinLoiEmYeu Guest

Mai học thể dục roài! Thứ 3 đi, he he!!!

9. nhìn 1 vài bức ảnh ít ỏi kia thì thấy
    CTC bên bá vương còn phải sang THN học hỏi nhiều ;))

10. hix hix Cam On Tat Ca

cam on tat ca moi nguoi. G ThieuLan that Pro ^_^

11. Ảnh gì nhỳn ko thấy con quái nào thế mà cũng pot lên

12. XinLoiEmYeu

XinLoiEmYeu Guest

:( ko phải đâu bạn! trận này chỉ là diễn tập thui mà! với lại mình cũng không canh chụp đc vì lo PA mà! thông cảm nhe'...(với lại CTC làm gì có quái hả bạn ;)))

13. hình như chưa tung hết lực lượng thì phải thấy ít người qá

14. TungLinhhn

TungLinhhn Tân Thủ

15. uknowyunho

uknowyunho Cư Dân

chán thật hôm nay di hõ *** tham jia dc[ cho hoi bao jio ctc chính thức]

16. thanhkta

thanhkta Cư Dân

Vui qua ah!!!!!

Hihi!Cam giac chien thang that la` ngot ngao!luc dau Ctc dau tim that!tu nhien bi dí 2 lan,tuong khong con dc tham gia nua!Thanks admin nhieu lam&hi vong bqt se to chuc nhieu su kien hay va vui ve nhu the nay`cho moi tham gia de co nhung phut giay giai tri that tuyet voi sau moi tuan lao dong va hoc tap met moi!Mot lan nua chuc mung chien thang cua Lm _V_i_P_!No1_Vip_&ThieuLam!!!!!!!!!>:P:)):)):)):)):)):)):)):))
    ZxTuyenxZ

17. ------------------------------Up Up Up----------------------------

18. Thằng nào ngồi trên ngai vàng kia? hình như là mình thì phải ;))
    Bài viết toàn hình ảnh , hơi tệ ... tớ chụp được ảnh của cả bên bại trận và cả bên Win , 1000dong cho tớ 30m tiền mua máu ... và cả cái đoạn GirlXinh9x chửi tùm lum ThanChet vì lão bảo 5h mới CTC =)) ...
    Tiếc là ảnh về vội quên cho vào USB(chơi ngoài Net)
    Dù sao cũng là thử nghiệm mà !!! Anh em tham gia không nhiệt tình trừ LM Kem , hơn 2000 Rena
    LM Forever chỉ góp 111 Rena mà cũng tham gia được ...
    LM Kem tập họp lúc 2h phân chia đội hình, còn LM Forever thì 2h30 lác đác vài người , tập trung ít ... vài bác cũng tình trạng không vào được sv3...
    LM Dont*Ask coi thường CTC thử nghiệm nên tích cóp Rena cho đợt chính thức, và tớ nhận thấy LM VIP đóng nhiều Rena quá nên đợt sau mà muốn CTC tiếp có lẽ rất khó khăn ...
    CTC chính thức tớ xin làm dân thường đi chụp ảnh post diễn đàn vậy :D
    - DarkKnight-

19. bản test chỉ là bản thử nghiệm xem còn lỗi kô thôi lên tham gia hay kô kô quan trọng bạn ạ chứ như guild kem dốc toàn bộ lực lượng ra chắc chỉ cần win bản thử nghiệm thôi hay sao ý :| , guild forever góp rất và guild Dont*Ask ko góp vì cảm thấy kô cần thiết chiến thắng ở bản thử nghiệm này kô nói lên điều gì cả phải là chiến thắng ở bản chính thức thì mới có giá trị =D>=D>

20. thế này thì chết vì G _vip_ chiến thắng lên mong anh adm đặc cách cho ctc đợt sau mà ko phải nộp rena nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi