8 về game công nhận DV BC chán vkl

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chienvodoi., 6/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Rât
    Lâu . Nhưng vânc là gà bác à :))

2. giờ bc it ng lắm. 1mình đi seve vip lun. 3 lần chết con tm. nhanh thật. ngày truoc tới giờ chen chân vao p8 or p18 con khó khăn

3. giờ chắc toàn ép vé bc với dv chứ chả ai đi mua nhi? đi còn chạ được chaos

4. Đi bc mà không được chaos cảm giác cứ thế *** nào ý. Vé thì giá cao ;(

Nhân viên Thuế thích bài này.
  5. =)) tôi là đứa toàn mua =cs

Nhân viên Thuế thích bài này.
  6. bc dv ss8 tranh nhau nhưng rồi dk qb vào ngắm nhau rồi out bản này kẹp acc thoải mãi mà chẳng ai chịu cầy là sao :(

7. vì chi phí vé BC DV quá chát. còn xoay vé quá vướng hòm đồ. vs cả lười :))

8. thui bây giờ ace cứ cắm. bãi cũng nhiều hơn trc ma. đc bn thi đc. k dv bc j nua

9. h cắm sk ko TM ko cs :)) đi exp lấy pét xong cắm 1 con cắm đc 242skill :))

10. cs 2k/1 còn mua đc tiếc gì mấy cái vétoafn đại gia chơi mà sợ tốn kém thế này chắc cắm bãi nhiều exp hơn nên mới ít người đi thôi

11. tích vé BC DV rồi 1 ngày chạy Phong ấn cho nhàn.. chuẩn bị vé cho 3 em 35% vào DV solo +x10 xem Ẽp có khác ko^^.. 70% mà co x10 vao DV solo cung suong lăm rồi
    ko thì cứ cắm chuột thôi
    BC dv suốt ngày thì to hết cả tay

12. Hôm nào cũng ol 20/24 =)) cắm acc xong đi chơi

*Bùi* thích bài này.
  13. p
    pet do dc co vai tieng thui. như trước cắm cả tháng mới phải chuộc y

14. H ngày 1 TM nản mà chỉ đi dv bc nhé.

15. ăn nó vừa thôi để còn người khác vào ăn cung nhé đi cc chả dc cái gì dc viên lai chán

16. Cũng đé o hiểu sao Fan nghĩ ra cái kiểu hút mỡ này. Bán giá vé cao để ko ai đi. Xong cho thêm ăn cas 2000. Nói chung nghĩ đủ mọi cách ăn no lòi tù và xong bỏ dịch vụ đấy là ok ;))

17. Cái không khí của MU sôi động hay không là lúc giật BC và DV chứ không phải là tăng thêm tính năng hay đồ họa như bây giờ. Còn nhớ những ngày cũ đua nhau đi event, tấp nập và hào hứng thì bây giờ sự tẻ nhạt lấp đầy lòng mỗi game thủ. Họ chơi bây giờ vì đa số là yêu MU chứ không còn là đam mê nữa.

renlynguyet*Bùi* đã thích.
  18. Lão fan tính cả rồi. Đang hút dần máu me của ae. Lúc nào ăn no là lại fizz ra vẻ qtam tới game thủ ha ha

xzaixzai92 thích bài này.
  19. Vẫn thích kiểu tranh nhau giật BC DV vui biết mấy. Bao nhiêu năm nay h fix giá vé cao làm đi bc dv toàn tự log acc vào kéo nhau

20. thâm V k lồ =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi