Còn tấm hình của G zSoMenhz hồi ss4 là kỉ niệm :(

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi Trangwyndy, 5/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TraMy trước cày vỡ thớt mới đc cái Top 1 bên Event -Hoàn Mỹ
    nhưng đó chỉ là quá khứ thôi, bây giờ HM open sever mới rồi, h đang chơi DK \:D/

trước chơi DL và F TraMy, h TraMy sang phiên bản mới đổi gt sang SUM, DL đổi sang DK để kết hôn vs nhau rồi :))

2. sax.xác định cầy lâu dài tại 1 sv chưa đấy,ta thấy mi là hay bị lay động lắm đấy :))

3. Ô iem Phuongzip 1 thời của mình :((

4. PhuongZip là của cậu ak :)

5. lay động cái gì thế, HN thì ko đủ đua Top vs point dư, nên sang HM
    bữa trước chơi TM chỉ là để biết chứ chơi đếch gì cái sv đấy, đồ thuê, nhạt nhẽo lắm. h định cư luôn đây rồi :-"
    bởi vì những acc có char cựu cầu thủ thời event sẽ vip sever vì có point dư đc thưởng, và vẫn đang là nv Top mà :">

6. Ừ tớ Phuongzip đây hỳ hỳ hồi đó đi chụp ảnh ở thác nước Elbeland còn nhớ ko cậu hihi

7. khà khà, đc đấy thôi ta vẫn ở tm và bên ss6 cầy cả bên.bên hm cũng có poit dư rồi ak

uk tớ nhớ hôm đó chứ quên sao đc,hôm đó G ae mình ol đông ,mới đầu ở quán ruou loren xong mới baoe len Elbeland chup kiểu hình mà :) mình chụp đc mỗi tấm này và vẫn còn lưu ở máy :)

8. Vẻ đẹp của tiên nữ trong sáng ko chê vào đâu đc ^^

Trangwyndy thích bài này.
  9. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Nhớ TrangWynDy quá, nhớ hồi mới sang SS6 rủ nhau lên Swap săn ...

Trangwyndy thích bài này.
  10. Hôm đó anh em còn xếp chữ ở Atlan 0 nữa mà .. hỳ

11. Nhin hot the nhi,,,,,,,,

12. HM nó tương tự như HN ý
    khác biệt vs HN và TM là đồ bên này có giá trị vì tự săn đồ chứ ko cho thuê, ko có đồ vip
    có point dư và tự cày skill, mỗi tội phí rs hơi cao nhưng mà chiến đc >:)

13. hehehe. ta cũng nhớ mi :)

14. ak mà mi ở BN ak, hôm xuống đó xem hội Lim, ra chỗ quảng trường hay bảo tàng, nhà văn hóa gì đó
    ngồi quán uống nước đầu tiên thì đập vào mắt là ông say rượu nát bét đi ra bắt taxi ngã lên ngã xuống, 5p sau thì mấy thanh niên ra bốc đầu xe Dream mấy vòng, mấy phút sau lại 1 toán CSCD đuổi bắt mấy chú ko đội mũ =))
    ôi, đúng là BN toàn anh tài :))

15. uk.chuẩn men,các teen bn bi gờ ghê lắm :)) thế hệ 8x bi h già cỗi hết rồi =)) nhưng mà ông nói có ông say ruou ý nói gì bn đấy hả ở đâu chẳng có ng say :))

16. Con hàng này, cái ảnh có cả ta nữa đâu rồi :-w:-w:-w

17. biết ngay mi sẽ mò vào :)) nhưng hôm đó mi mới chỉ là chỉa con mới lớn chưa đc tham gia các cụ lên ko đc tham gia vào tấm hình này =))

18. Ta vào sau nhưng so về trình độ thì hơn mi đấy con hàng ah :-w:-w

19. hơn vào mắt ak :)) có lần nào ăn đc ta đâu,sau này mi đổi đc poit dư thì hơn ta nhưng lúc đó ta cũng nghỉ rồi =))

20. Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi