8 về game Con số Mơ ước hơn 1 năm nay của ae HM

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Final, 18/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. những con nghiện chính hiệu mình thì toàn cắm acc vứt đó gọi là có chơi cho vui:D

2. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

rs free nếu ko phải hàng rs trên 2k thì còn tốn kém hơn rs vip 2 đó bạn

3. để đc 5k PD cũng vất thật

4. Cố gắng nhé ae

Vì Đó Là Em thích bài này.
  5. Vì Đó Là Em

cày chán chê mới mở đc con mg và sum, lúc đầu máu lắm vì đặt đc tên acc và nhân vật đẹp vừa ý máu nên cắm skill để max dư => xong lại hì hục cày nên 450sk để đi săn => xong mới cày rs mở khóa Nếu cày rs ko chắc xong 3 acc rồi giờ vẫn còn 1 em mg nữa hôm nào sướng nên lại cày tiếp vậy

tocbacvjp thích bài này.
  6. Vì Đó Là Em

nghiện nặng rồi ý 12 năm rồi chỉ mồi mu online , mấy game khác test đc dăm bữa lại bỏ ko cảm xúc =_=

7. KLQ nhưng thực sự nhìn bạn rất chi là xảo trá :))) nhìn thấy rất nhiều lần rồi n k dám comment sợ bị chửi k ra gì, n tiếc quá tớ k thể chịu nổi được nữa đành phun ra 1 câu, thôi thì sự thật mất lòng, cứ gạch đá vào tớ nhé, xin lỗi thanh niên này trước :D

8. Nghiện thì khó cai lắm

9. Kinh đấy.chơi từ hồi c3 ah.

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Căn bản cũng muốn cày mở cơ mà thấy hơi nản :))

11. cùng cảnh, không cai đc, các game khác k ham hố lắm

12. mình rs 2k mà ngày 1 lần :))

13. Thế mà mình có 22k pduyen mà chả để làm gì

14. nothing1505 thích bài này.
  15. nghĩa là ~ 5k điểm PD thì acc này được đổi sđt. acc từ bên HM chuyển sang HN, muốn đổi sđt phải đủ 5k PD

16. Vì Đó Là Em

ai cũng bảo thế mà đâu chỉ mình bạn ;))

17. Vì Đó Là Em

đồ ông ngon ko ? đồ tôi toàn gaion và gậy cùi với w2.5

18. Vì Đó Là Em

vâng e biết tới mu giữa năm lớp 10 chơi nửa năm bên muhn rồi qua mu phong vũ nó sập thì qua mu fpt chơi đc 3 năm, tiếp đó qua máy chủ chi nhánh của muhn là Sever Hợp Nhất dưới sự quản lý của GangterMU, Hợp nhất đc tầm gần 2 năm sát nhập với muhn ss3, vì ko thích hack speed nên chờ Tân Hợp Nhất sv này trungviet2k và gangtermu quản lý trụ đc tầm 5 năm cũng sát nhập Huyền Thoại do cứng đầu ko thích trungviet2k nên ko muốn sát nhập HT muốn chuyển acc qua BV sau bị bơ lác chả giải quyết chán quá nghỉ đc tầm 1 năm qua Hoàn Mỹ cuối cùng lại về cái nôi xuất phát =_=

19. Vì Đó Là Em

thế đỡ tốn kém em rs toàn acc rs 1k mất toi mỗi acc tầm 10k bạc @@ acc mg toàn phải nạp tiền để rs, tới acc sum thì quyết tâm tự kiếm bạc rs :)

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Có set anb +0 với w2.5 15 thôi :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi