8 về game Con số Mơ ước hơn 1 năm nay của ae HM

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Final, 18/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chúc mừng bác sắp được mở khoá rồi

ConBuom thích bài này.
  2. có rất nhiều nhưng không bít có đc mở không nữa:D

ConBuom thích bài này.
  3. cậu lập TP đề nghị rồi sms SDT fan xem sao. vẫn có người mở đc khi chưa đổi sdt mà cậu

4. chúc mừng bạn đã trụ lại được ở sever hà nội nhé.

5. đùa thôi sang không kip mang j sang Fan đã bắt phải sang rồi nên chẳng có j quý hiếm cả:((~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(

6. thế thì buồn lắm cậu. acc này thông tin thế nào

7. Top ơi cứ chơi vui vẻ và túc tắc thôi vì sang HANOI yên tâm là ko vội đc đâu, chuyện đến rồi sẽ đến. Vấn đề chính trước khi chơi nên xác định chơi sv nào sẽ tốt hơn, đã sang HN thì giá trị có cho tiên NVD vào thì khi bán nó vẫn VND thôi.
    cái phò nhất mình có thấy cái box quảng cáo MU trong nước rõ lừa đảo của cùng 1 thằng mà cứ 1 ngày nó Open 1 server là cái rấ tài mà open thằng nào cũng nhu thằng nào chỉ đổi tên, giống nhau từ rum tới qlac lại đảm bảo ổn định lâu dài, tặng set full =))
    http://diendan.gamethuvn.net/forums/mu-trong-nuoc.15/

tiện đây đang cắm hộ mấy ac cung khoe tí PD của nó, chờ dip đồ admin 50% sẽ mua cho vui

a01.png a02.png

lovegirltb thích bài này.
  8. mình cầy tung tăng lên không có j đặc biệt cả, mình chơi vui thôi

9. bác này găm ghê quá.................

ConBuom thích bài này.
  10. Nhìn thèm số skill thôi . 1 con là Victoria3 vs con kia là MissJuliet ... che tên làm gì ko biết :))

ConBuom thích bài này.
  11. đã k muốn biết tên thì che cả sk đi :))

12. cắm tray cầy thuê skill nhưng lúc họ bận đi làm hành chính, phần nhiều con top skill là mình cắm hộ, chứ mà để rs thì số phúc duyên không phải là con số trên rồi. ;;);))
    tiền họ mua cs cũng same same cái tiền nếu rs
    giờ hành chính đôi khi loáng ngoắng cho xong up nên ko để ý

Bianconeri thích bài này.
  13. 1 sự kiên nhẫn rất đáng ngợi khen.có khi mua acc mới còn rẻ hơn cày 5k phuc duyên đáy nhỉ

14. :))
    Mua acc cho nó nhanh,cayd cuốc làm j ,khổ ra

15. Các bác cho em hỏi ý nghĩa của top này là ji vậy ạ...cày điểm pd để làm ji vậy

16. mình là rất thích acc tự mình lập tự mình chơi, không thích mua acc rồi để chơi

ConBuomBianconeri đã thích.
  17. PD dùng để mua zen và mua đồ, PD phục vụ 1 số Event chưa biết chưa ra lò, Top này Event để mở khóa khi đạt 5k PD cho anh em bên HM chuyển sang HN

18. ý nghĩa tóp này là đủ điểm PD để mở đc sdt, acc này từ Hm sang nên cần 5k PD mới mở đc SĐT

Tuấn Style thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi