Con máy cùi của mình vẫn đang cắm muhn 24\24 đây !

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi chienchoe, 19/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế thôi cần gì tao còn con I3 nữa mà :)

chienchoe thích bài này.
  2. am hiu? nhi????????? mjnh` thi mu` tit vê may tịjh

chienchoe thích bài này.
  3. Máy có giật ko đại ca

chienchoe thích bài này.
  4. Con vga này nếu dùng hết công suất nó chỉ hợp vs mấy em dual core hay duo thậm chí với i3 nó còn đuối nếu mở nhiều ứng dụng cùng lúc và cắm nhiều acc mu
    Cái này mấy ông đam mê độ máy tính gọi là kiểu ăn chơi nửa mùa ấy

Cắm ở bãi này thì làm gì mà giật lắm ;;)

Con i3 này trước xem rồi, hồi mới lên ss6 thì phải 9tr thay con
    case e7400 2gb card 8400gs
    Con i7 này khủng nhưng hiệu năng chắc cũng chẳng hơn dàn i3 kia nhiều
    Vì 1 con CPU không thể làm nên 1 giàn máy khủng được
    => dàn máy này hiệu năng không cao, cpu sử lý quá nhanh còn vga thì không đáp ứng nổi

Last edited by a moderator: 19/6/14
    chienchoe thích bài này.
  5. Đi chơi giờ mới về được, tks cả nhà đã cm, giờ up cấu hình em nó lên TOP :)

Thông Lỗ Nhị thích bài này.
  6. up nhanh đi a :D máy em đc có 1 team

chienchoe thích bài này.
  7. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Bình Fo vs thằng Bợm chém gió nhièu vkl :">

chienchoe thích bài này.
  8. Anh cái gì cũng biết nhỉ. :-@

chienchoe thích bài này.
  9. ;))Post xong nhờ ae tư vấn luôn giá luôn

chienchoe thích bài này.
  10. Cậu Chủ Nhỏ

Cậu Chủ Nhỏ Kỉ Niệm Xa Rồi

Thế mày thì cắm đc mấy acc nhỉ

chienchoe thích bài này.
  11. hix của em cũng I3 mà onl được 6 acc giật giật

chienchoe thích bài này.
  12. Mình thì mù tịt về máy tính :(

chienchoe thích bài này.
  13. Mình làm vi tính + net... hơn 10 năm rồi có lời khuyên cho a e khi đi mua máy:
    Các bạn đừng tưởng chip khủng( thời trước: pen 4... core 2 dual...giờ i3, i5,i7...) + ram khủng 1g, 2g, 4g, 8g, 16g.. + main tản này tản khác... mà chơi game vấn đề vga quan trọng nhất.
    Còn khi đi mua máy nên tham khảo vài a e biết tí về máy tính rồi mua, mua máy làm sao phục vụ cho nhu cầu của mình là chính đừng có mà nghe lời này nọ kia...
    Trước mình làm kĩ thuật năm 2003 -2005 ở Đê La Thành, Lý Nam Đế... mấy đứa phòng kinh doanh cứ đưa cho người tiêu dùng cấu hình thật khủng, nhiều con chip, main... các thứ lung tung.... miễn sao lắp được con máy bàn giao cho khách là ok. Nên con máy lên giá rất là cao nhưng mà nhu cầu cuối cùng của người tiêu dùng có hết đâu( kinh doanh bán máy được thưởng theo doanh số....càng bán đc nhiều cuối tháng, cuối năm...thưởng nhiều). Kĩ thuật thì lương cố định nói bậy tí tên nào chạy như t.o.d..a..i.. ngoài đường, đi tỉnh này nọ..... may ra được thêm tí ti :).
    Mà người đi mua máy cũng có người biết thậm chí còn giỏi hơn cả a e kĩ thuật bọn mình là đằng khác, có người gà vịt... còn lại đa số là có biết gì đâu. Nên anh em đi mua máy đừng để người ta bán được hàng còn bảo mình là thằng ngu: Hãy tôn trọng đồng tiền đừng làm gì có lỗi đồng tiền.

ThienMinhbabyplay đã thích.
  14. Mình không nhặt rác mấy toàn cắm lúc nào max ra rs, mấy a e nhặt rác còn chửi nhau ỏm tỏi. Mình cắm đó rồi ra chơi: face, web, xem phim, bóng đá.... còn bật thêm 1 máy để bắn SF Thái Lan, mấy hôm rồi cắm icarus sv2 bị a e lên sơi mấy con TM vì ko để ý :)

15. hic e chỉ cần 1 con máy cắm đc 2 acc đã là thoả mãn lắm rùi đây các bác toàn khoe máy khủng , nhưng vs e máy của e bây giờ cũng thoả mãn niềm đam mê MUHN rùi :D

chienchoe thích bài này.
  16. *** hình như đây là Ngọc Final trong huyền thoại :">

chienchoe thích bài này.
  17. Cho thằng Cai Nghiện 20 xzen :-s
    Mày bơm tao tý đi cho đẹp ** :-<

chienchoe thích bài này.
  18. chú giống a điểm này chỉ cần thỏa mãn niềm đam mê MUHN a còn có chơi face, web, xem phim , bóng đá... a chơi phim trên diễn đàn HD Việt cắm torrent 24\24 từ năm 2009 giờ sài 3 con hdd 2tb từ năm 2010 :)

19. e ko chạy đc nhiều ứng dụng như máy a, máy e chỉ chạy đc 1 acc MUHN , face , diễn đàn và xem phim nếu ko sử dụng vietkey thì ok nhưng hễ động đến là máy hơi giật giật.

chienchoe thích bài này.
  20. Con case của chủ thớt vớ vẩn chơi MU còn nuột hơn của @songvedem1 ấy chứ
    case của ông Bình mà cắm tầm 8acc thì đảm bảo giật tan bành :"> lý do: nghẽn cổ chai =))

chienchoeBoyZone9x đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi