Con gái......tin được không????

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi CuBin13, 23/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nguyenhuong

nguyenhuong Mẹ Thỏ Và Sóc

Ko đáng anh ơiii =)

2. Bạn thật cao thượng.

3. Trong tinh yêu mà chỉ có yêu thật lòng thỳ người ta mới đău khổ và buồn vì 1 người nào đó các bạn cũng chả khác gì các ban nam cả ai cũng có luck sai lầm giống như con trai chúng t cũng vạy thôi nếu cái sai và cái giả rối đó ko qua đáng quá và vẫn thể cháp nhận được ko gì la không thể hoàn toàn có thể thay đổi 1 số còn người và chúng ta có thể làm được điều đó ..................

Tôi cũng đang ở tróng trường hợp như thế này nhưng khác là tôi có vợ 1 con rồi và tôi sẽ giữ khoảng cách với người đó vì chỉ cần nhiwn tháy con gái tôi la tôi không nghĩ tơi cô ban kia nữa nhưng thực sự tình yêu đầu tiên ko dễ quên như mợi người thường nghi~

4. manager_tai11

manager_tai11 Tân Thủ

Chúc 1 ngày đông khách nha chủ topic

5. Mẹ khéo lại thằng chồng nó lừa thì vỡ mồm.

6. Tình yêu học sinh thì rất mặn nồng
    hết thời học sinh là chồng với con ;))
    giống cảnh của anh rồi........... xin chia buồn nhé..

7. Tốt nhất là bạn không nên và bỏ đi,con gái mà như thế thì vứt

8. Bỏ đi là ngày mình đi học.....nhưng mình đã thấm 1 điều là ng ta có thể bỏ ck thì ko lí gì rồi ng ta cũng bỏ mình......hôm nào về nghe mẹ mình phân tích mà rơi nc mắt....chỉ có đàn bà bỏ ck theo trai chứ chẳng mấy đàn ôg bỏ vk theo gái(các bạn nữ đừng nghĩ mình xúc phạm nha)
    chắc các bạn đã nghe và xem mv bài:nếu anh được trở lại-Du Thiên(nói thật đã khóc rất nhiều khi nghe).......
    cảm ơn tất cả lời chia sẻ của tất cả các bạn........chúc các bạn thành công-hạnh phúc-mạnh khỏe-chơi game lành mạnh

---------------------Độc thân cả đời--------------------------onion19onion19onion19onion19onion19onion19

Last edited: 20/10/12
  9. Con gái cũng có 2 loại người thôi
    đừng vơ đũa cả nắm ( nói thì nói chừa MẸ ra nhé )

10. may cho bạn là mới có 4-5 lần...........mình chắc.....vài chục lần...ko hiểu mình là ng jì mà cứ đi tin...............còn mình cũng trả lời bạn EVEYRONRE rằng khi đã iu 1 người thì dù có đau khổ đến đâu thì mình vẫn cảm thấy rất đáng....bên ng mình iu 1 giây thôi cũng ấm áp rồi...........

thì mình đã nói các bạn nữ đừng nghĩ mình xúc phạm mà..............câu nói này chắc nhiều bạn nữ sẽ bực mình(............mình ko có ý gì đâu..........)

11. :)) chúc cậu sẽ có đc 1 người bạn đời như ý ,

12. cảm ơn bạn rất nhiều!!!!

13. Anh cao thượng quá =.="
    nhưng người đó ko xứng đáng để nhận đc tình yêu cao thượng của a
    good luck ^^

14. Ha ha ................. Đã phản bội một lần thì sẽ có lần thứ 2 thứ 3.......... NGười ta đã có GD có con rồi như thế lại càng khó đẻ quên đi dc một quá khứ................Tốt Nhất cái gj đã qua rồi để nó qua, đừng phá vỡ một gd đinh họ. Và điều quan trọng là đứ bé không có tội ............... lỗi gj trong vấn đề này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi