Con gái......tin được không????

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi CuBin13, 23/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tuy mình là boy nhưng mình muốn xin ý kiến của các bạn nữ:
    năm lớp 12 mình có iu 1 người học cùng lớp,mình có thể nói là tình yêu đầu yêu hết lòng....cãi lời gia đình,lời khuyên của bạn bè vì ng con gái kia rất...lăng nhăng.nhưng mình đã bỏ ngoài tai tất cả.mình tha thứ khi biết ng đó iu cả bạn thân mình.....tha thứ rất nhiều,chuyện đi quá cả giới hạn vì iu mù quoáng...
    Hết năm lớp 12 mình đi học dh,ng đó ko học nữa.mình vẫn yêu nhưng ko còn tin ng đó nữa...dần dần cũng nhạt phai,nhưng ko sao hết iu đc,cũng ko thể nói chia tay.đi học đc 1 năm thì đc tin ng đó lấy ck...nỗi đau ùa về khi ng iu mình đã đi tìm hp....nhưng cũng ngậm đắng nuốt cay.....
    Giờ ng đó đã có 1 bé trai nhưng thời gian gần đây ng đó thường hay nhắn tin gọi điện...bạn bè hỏi thăm thì ko sao nhưng ng đó toàn nhắc lại chuyện cũ,trách mình khi ng đó lấy ck ko giữ ng đó lại,cấm đoán mình iu ng khác,và nói chỉ cần mình....(dù rằng mình chưa iu ai khác).rồi lại nói chuyện vc của ng đó xắp đổ vỡ..muốn quay lại với mình...trong tim mình đã tha thứ nhiều lần thì thêm 1 lần nữa có sao đâu kể cả khi ng đó đã lấy ck và từ bỏ hp đang đó,nhưng................
    CÓ TIN ĐƯỢC HAY KHÔNG???????VÌ 1 CON NGƯỜI GIẢ DỐI LIỆU CÓ THAY ĐỔI HAY KHÔNG??????
    xin cho mình 1 ý kiến.......mong các bạn giúp đỡ................ cảm ơn các bạn trước.
    (đừng chém gió nha vì đây không phải trò đùa,mình đã khổ đau 4 năm qua rồi.....)

2. Rất đơn giản khi đã phản bội 1 lần thì cũng có thể lần thứ 2 (cho dù vẫn có câu đánh kẻ chạy đi chứ .....) vấn đề này cậu phải tự suy sét chứ giờ góp ý câu sau này hp ko sao nhưng ..... thì sao

3. theo mình bạn nên chấm dứt cuộc tình này lại ko nên liên lạc với nhau nữa cho nó thoải mái 2 bên chứ đừng có mềm lòng mà làm hại cả 2 đứa. vì mình cũng là người có hoàn cảnh ty giống bạn :D nên trải qua rồi mình hiểu diều đó. bạn có chấp nhận người đó cs sau này của 2 bạn cũng ko có hp.....

4. Vì Sao

Vì Sao Hiệp Sĩ

Quay lại nhưng ng ta đã chia tay C ng ta chưa. gd cậu có đồng ý ko. nếu mà hợp ly 2 phương án trên thì ok. vì tình yêu mà . đã yêu thật lòng rồi thì ko thể quên dc khó lắm kể cả khi cậu đã lấy V

5. Giờ chẳng biết thế nào nữa....quay lại thì sợ mình sẽ lại khổ đau.......nhưng cũng ko lỡ nhìn ng mình yêu đau khổ.........làm sao đây.....thanh tâm muss6 đâu,giúp đỡ em với...

6. Rất đau khổ......... nói là chấm dứt dễ nhưng lại khó lắm.. vỳ mìnhn ghĩ ng con gái đó cảm thấy rằng không xứng vs ty of bạn nên ngta như vậy! hãy để mọi chuyện theo từ nhiên! đừng ép buộc mình.... trên tg này k thíu gì con gái! bạn thừ lam quen nc vs nhìu ng con gái khác sem! bạn sẽ tìm đc ng mà b cần đó!
    chúc ban chóng quên đc ty ngang trái nè.. và tìm đc nửa kia của bạn!!!!

7. Cái gì đã quã rồi thì hãy cho qua cậu à. ãy coi đó như 1 kỷ niệm.....trương hợp của tớ cũng gần như cậu, hãy nghe tớ 1 lần đi8->

8. Mình cũng là con gái nhưng mình thấy bạn gái của bạn có tính ....., thì đơn giản là mình cũng không thể tha thứ như vậy được.

9. Toi cũng như thế tin dc hẹn ra nhà nghỉ thử sem thế nào tele dc là ok thật đấy đã từng thử.

civilian thích bài này.
  10. Giang sơn dễ đổi bản tính khó rời

civilian thích bài này.
  11. có lẽ đúng như bạn nói...

civilian thích bài này.
  12. Chủ topic quả là người chung tình. vote 1 phiếu cho bạn. mình chỉ góp ý với bạn 1 tí thui: mọi qua rồi thì thôi, cứ để mặc cho tgian trôi đi mọi chuyện đến đâu thì đến. cái gì là của mình thì chẳng giữ nó cũng mãi là của mình, còn cái gì không phải là của mình thì dù có cố gắng đến đâu cũng không thể có được.

13. naxue89

naxue89 Cư Dân

Lưỡi ko xương nhiều đường lắt léo, môi không vành méo mó tứ tung. Nó bỏ đk chồng , ng mà nó đã xác định lên xe hoa thì chả có cớ j mà ko bỏ bạn khi đã chán !

civilian thích bài này.
  14. Không yêu xin đừng nói lời cay đắng. Đại ca ơi, đại ca nói thế chủ topic ức chế lại đi nhảy cầu thì chết...........

Oh yeah! Ý kiến quá hay ^.^

15. Tin hay không thì tùy bạn >:)>:)

16. Ko và ko bao h bạn nhé, lời khuyên chân thành đấy
    '

17. nguyenhuong

nguyenhuong Mẹ Thỏ Và Sóc

Nếu giả dối lần 1, ắt sẽ có lần 2. Không gì là không thể, không nên đặt niềm tin quá nhiều vào ai đó ^^

18. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

1 lần bất tín, vạn lần bất tin.

19. Kaj_Love

Kaj_Love <b>Phóng Viên Bá Vương</b>

Chia sẻ với bạn mình cũng gặp trường hợp tương tự
    Nhưng cái khác là mình + cô bé của mình là 1 cô 1 cháu
    => cũng đi qua giới hạn của tình yêu trong sáng, cũng thề non hẹn biển nhưng người đó khi đi học cd còn mình học THPT thì người đó có người khác
    gần 1 năm rùi nhưng mình cũng ko quên
    Chỉ khác 1 điều là khi người đó cũng câl cho mình, nt quay lại thì mình chỉ đáp lại 1 câu: Con đĩ!
    Mình nghĩ tâm trạng của bạn còn có tình cảm với người đó, bạn vẫn hi vọng người đó có thể chung thủy với bạn thì bạn sẽ tha thứ tất cả cho người đó đúng ko?
    Thật sự mình đã mù quáng như vậy 4 5 lần rồi
    Mãi sau khi người đó yêu người khác còn mình thì 1 mình 1 nỗi buồn tủi mình mới thấy mình quá mù quáng
    Khuyên thật bạn những đối thủ như thế thì cứ Ctrl 1 2 3 ...BùmÄ!11

20. Vì sao bạn lại đau khổ vì 1 người như thê???????????? có đáng không bạn?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi