8 về game Con đường nào cho Newbie

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ChemBao1st, 13/7/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là mình có ý định quay lại chơi mu sau thời gian dài bận CV 8 năm ^_^. vô lập nick chơi cảm nhận trước mà hiện dang chưa biết làm sao để rs lần thứ 2 nếu KHÔNG NẠP THẺ . Như mọi người thấy nick mới đc 400 point vào game ăn xin các kiểu đc cho 10m zen :)). first rs trật chật những r cũng ok. đã rs đã thuê đồ xong. Lần 2 đủ lv ra rs thì WTH cần zen trên bank mà nhà nghèo gửi 5m vô nó éo cho. vậy newbie mà cày free chắc nghỉ chơi r @@. [​IMG] . Dù biết nạp cái cảrd lấy bạc mua zen đc ngay nhưng mn cho ý kiến xem có cách nào free k :))[​IMG] [​IMG]

quynhmnlstungkute đã thích.
  2. Chơi game mà ko nạp kiểu như bác chắc người ta cạp đất ăn

meomeoEm Về Đi đã thích.
  3. nghèo gui dc cho bác mỗi 50m :D (đã chuyển khoản )

ChemBao1st thích bài này.
  4. cảm ơn bro ^_^

5. thời mình còn chơi bạn nạp k bằng 1 góc của mình đâu :)). đây chỉ là test lại và cảm nhận được sự bất cập thôi.

chetchuangocquan2893 đã thích.
  6. xin tên ingame của bác

7. Ý chủ thớt là newbie khó tham gia nếu ko có kinh tế, các bác chưa gì đã gạch đá r

8. Tặng bạn chauhoai 500m zen để trải nghiệm game. (Món quà từ 1 người đang bán mọi thứ để nghỉ...)
    Chúc vui vẻ!

9. chuẩn đấy bác, ông trên kia tay nhanh quá :D

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  10. haha tksbro. game đang vui sao lại nghỉ

11. dạo này các mod hỗ trợ hơi kém nên anh em hơi nản

12. chủ thớt có phải newbie đâu :v old vãi loz :v Mình nhớ cách đây tầm 2 tháng cũng có 1 bạn lên kêu gào mem mới ko có team pt, ko cầy dc lv, ko rs nổi, tịt ở rs 5 lần, mình có vào giúp, join G, join team pt của G mình các kiểu con đà điểu. Vào pt phát là bạn ấy há mồm ra xin đủ các thể loại, trên giời dưới biển, Xong còn bảo game giờ thay đổi quá, ko biết chơi kiểu gì. ***** ngay ngày hôm sau thấy bạn đó out G và rao bán 1 chùm acc rs 2k ngoài chợ ảo, V K L Newbie ạ :)) Tốt nhất là: KO GIÚP CÁC THỂ LOẠI QUAY LẠI GAME :D

Uy VũEm Về Đi đã thích.
  13. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Theo mình, bạn nên nghỉ tiếp đi cho khoẻ ;))

14. "Thể loại" là loại j hehe. bg là newbie thật r đây

LonGDiEcDay thích bài này.
  15. Một khi mà tái nghiện thì nó nặng lắm bác :))

16. newbie thật thì bật N trong game lên, chọn mục Hội, join G DragonBZ để dc hỗ trợ từ A-Z nhé :D

17. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Đọc cái câu này, thì rõ ràng bạn dell fai nb rôi :-"

18. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Con đường cho newbie nhanh gọn lẹ là: vào box chợ, tìm acc ưng ý và xúc về => thành top trong 1 nốt nhạc :)).

babyhs1102 thích bài này.
  19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vẫn newbie dc nhưng phải vận dụng đầu óc và time =)). H hơi nản là acc ko rs để cày skill onl chưa dc 12h là disconnect.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi