8 về game Comeback Game anh em cho mình hỏi chút !!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mr1met80, 20/9/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lâu k chơi game có 1 số thắc mắc nhờ mn chỉ giùm
    +Cho mình hỏi giá B,S,Cre trong game bây giờ ra sao ?
    +Giá B = VNĐ, Giá Sic = VNĐ ?
    +Sự kiện đào ngọc kiếm Rubi để làm gì, m thấy phải đào 1 chỗ 5 lần mới được 25 ruby ?
    +Sao giờ cre thấy ae rao mua 10 cre = 600-700 bạc = 70B ?? Cre giờ đắt vậy à ?
    +Có sự kiện gì cho ae cày cuốc kiếm tiền không nhỉ ? Game có tính năng gì mới không
    +Giá acc top hiện nay giờ ntn ? Ví dụ 400 + 200 , top <20
    +M có cái acc cùi giờ muốn gỡ ip để GD mà SĐT cũ bị mất sim rồi, có cách nào để lấy MUT để gỡ IP không mn ? mã Google 6 số không dùng được ?
    Mong ae có gì trả lời giùm mình với ạ :D ^^

2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

1- Giá B,S rất rẻ, bạn có thể lên webshop tham khảo.

2- Đào ngọc kiếm Ruby để mua skill SS10, và ngọc. Bạn vào game bấm S lên sẽ thấy shop ruby (xem thêm Ở đây).

3- Cre từ khi lên SS10 admin thay đổi chính sách, làm nó hiếm. Vì theo admin xoay gì cũng cần có cre, làm vậy hạn chế đồ khủng để giữ giá trị đồ. Hơn nữa, cre dùng để ăn quả (xem thêm Ở đây).

4- Game có nhiều tính năng mới nếu bạn đã nghỉ từ SS6 và giờ mới quay lại (xem thêm Ở đây)

5- Giá acc top giờ rẻ. Tầm 2m5-3m là có ngay acc max point dư, max point Vợ Chồng, max master hiện tại và max master dư ( acc max max max)

6- không có cách nào ngoài việc đặt lệnh hủy sdt đăng ký. Số mới bạn có thể cài telegram để lấy Mã Ưu tiên, vừa nhanh vừa miễn phí. Xem thêm tại:
    Telegram thay thế viber

Trân trọng!

TuoiHamVui thích bài này.
  3. ok m đã đổi đc sdt sau 50 ngày.
    Tks bos đã trả lời giúp nhé, có gì m inbox hỏi thêm nhé :D m nghỉ từ lúc lên ss8 đc 1 thời gian

4. giá Sic thấy nhiều người giao mua 1m=14k sic. B thì quy ra 9 sic = 1B hay sao ấy ( cái này ko chắc lắm )
    Giờ acc max master ss6 là 800( trước là 400), max ss8 là 300 (trước là 200), chưa kể giờ có pioint dư và poinr vợ chồng

5. b cho hỏi lập nick ms cho 8k bạc khóa trong tháng nghĩa là đến cuối tháng nó reset hay tính từ thời gian đó + 30 ngày hả b
    Tháng sau có nữa k nhỉ :D

6. Mod cho hỏi chút mua acc PH sau 50 ngày đặt lệnh là đổi sđt như bên BV ko cần đặt lệnh à??

7. MasterPie

Sang tháng là mất bạc khóa.
    Acc PH bạn phải chịu khó đặt lệnh hủy sdt tro g vòng 50 ngày. Nếu bân muốn bán cho người khác nữa, người đó cũng phải vậy, lệnh 50 ngày.

8. mình cũng ko rõ. :)

9. Trong thời gian đổi sđt thì có lấy đc mut = sđt cũ ko nhỉ ??

10. MasterPie

Vẫn được. Nhưng mà lệnh bị hủy.

11. Cảm ơn mod nhé

12. upload_2017-9-21_20-37-43.png
    AE cho hỏi cài đặt ntn để đánh liên tục vậy, mình cài nó k đánh gì cả. Với cả auto nhặt socola nữa

13. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

Cái này mình cũng chẳng hiểu luôn . Làm chết mấy con cốt rồng oan @@

14. m thấy các bác cắm ở bãi vẫn trian vs nhặt đc, k hiểu kiểu gì. Nhờ mod vào giúp với ^^ hôm qua ăn ngồi dí chuột phải đê train, muốn đánh ra skill liên tục như hồi xưa bấm F8-F9 ấy

15. •Trang…Kelly•

Hôm đầu mình chơi lại cũng thế, dí chuột phải tê tay. Giờ thì khôn rồi. Biết cài auto rồi hehe

16. •Trang…Kelly•

Bác cho cái ô kỹ năng là Skill BAS là được , còn muốn nhặt cái gì thì tích cái đó. Còn các đồ khác thì mình ko biết mã , biết mỗi Socola Hồng là H S H thì phải

17. Help me ^^

18. m cài rồi nhưng khi nào quái nó ra nó ms đánh thì k ks đc mất , muốn đánh cho nó liên tục ấy.
    Sao m cài socola mà nó k nhặt nhỉ, hay do nhặt xa k đc. m thấy con của m nó cứ đứng 1 chỗ. b chụp cái giao diện auto m xem cái

19. MasterPie

Viết là Hồng thôi, viết H S H nó nhặt luôn sách Hút Sinh Mệnh ở dung3.

20. •Trang…Kelly•

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi